Kiếm BITCOIN làm vốn cho newbie

tungaq

Junior
Reactions
37
MR
0.515
2 Trang này ra từ tầm năm 2013 rồi,CÁC BẠN LƯU Í, MÌNH BÂY GIỜ CHỈ KHUYẾN KHÍCH CÁC BẠN CHƠI SITE Ở MỤC II, ĐĂNG KÍ Ở ĐÂY VÌ SITE ĐẦU KHÓ THUÊ REF uy tín pay đều đến giờ,min payout thấp chỉ 0.0001 BTC, giá thuê ref 1 ngày là 0.0063mbtc,thích hợp cho ae newbie làm ăn nhỏ lẻ , ít vốn ,đặc biệt ở trang này là :
"All rented referrals will have clicked at least 25 ads in the last 5 days, but we cannot guarantee that they will click in the future. Please note there is no referral recycle feature."- tạm dịch tất cả các ref được thuê sẽ click ít nhất 25 ads vào 5 ngày cuối, thế nên ae cứ thuê chu kì 7 ngày cho chắc :p:p:p, tuy nhiên trang này vì quá ngon nên bọn nó tranh nhau thuê ref, em canh cả chục lần mới thuê dc vài con,nếu cảm thấy khó khăn thì các bác chơi trang ở mục II( đăng kí trang click chay rate x10 )
Đăng kí ref ( sẽ cố gắng hỗ trợ ae):cool::cool::cool:
None ref :mad::mad::mad:
  • II)Ngoài ra còn site PTC nữa, chỉ click chay thôi, nhưng rate cao hơn gấp 10 lần trang bên trên, không có thuê ref, min rút 15000 STS=0.15mbtc
Đăng kí tại đây để ủng hộ BẠN NÀO ĐĂNG KÍ THEO REF CỦA MÌNH Ở MỤC II THÌ VUI LÒNG CMT ĐỂ LẠI USERNAME VÀ ĐỊA CHỈ BITCOIN ĐỂ MÌNH RCB LẠI 50% TIỀN MÌNH NHẬN ĐƯỢC TỪ CÁC BẠN NHÁ
Và proof( mới làm ăn nên vội làm cái proof luôn, hơi ít nên ae thông cảm :D:D:D)
upload_2016-5-31_20-18-7-png.75767

Last edited:
min pay site đầu hình như là 0,1 chứ bác

chả thuê ref được ==

Bác có rcb gì ko ạ?
bạn ơi site trên thuê ref khó lắm nếu không muốn nói ;là bạn phải nhanh cỡ tốc độ bàn thờ mới tranh dc ref, vì trang này ref quá ngon, thế nên khi bạn quyết định def là phải đối mặt với việc tiền bị đóng băng trong đó, chỉ biết đi upgrade membership

Bác có rcb gì ko ạ?
bạn ơi site trên thuê ref khó lắm nếu không muốn nói ;là bạn phải nhanh cỡ tốc độ bàn thờ mới tranh dc ref, vì trang này ref quá ngon, thế nên khi bạn quyết định def là phải đối mặt với việc tiền bị đóng băng trong đó, chỉ biết đi upgrade membership

Bác có rcb gì ko ạ?

oánh dấu lại để dành :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom