Kiếm bitcoin hàng ngày mà không làm gì cả

lovedolly9x

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
đăng kí theo link.
Đk theo link mình tặng 7 cloud
https://firebit.co/?u=lovedolly9x

Trước hêt web đào coin đựa vào cloud chắc cái này ai cũng biết. ( nõ như là tiền thuê họ đào vậy. cloud càng cao thì càng nhanh ra coin)

Đăng kí xong:

Bạn click vào biểu tượng máy tính minning . click đôi vào đó. sẽ thấy các loại coin muốn đào. bạn chọn 1 loại coin click đôi vào đó và cứ để thế cho nó đào. tắt web nó vẫn đào.

Nhớ là phải click đôi vào cái đầu tiên nhé, không thì nó không đào đâu

- bạn thấy có 5 loại tiền : ở trên cùng là BTC, cái thứ 2 là litecoin, cái thứ 3 trở đi chắc các bạn k cần quan tâm đâu có thể tự tìm hiểu trong đó cũng được

tiếp là phần đổi các loại coin sang cloud . bạn vào phần cái ví (financeS) sau đó chon exchange rồi chọn loại coin muốn đổi sang cloud. rồi bấm send.

bạn nên đổi hằng ngày để cloud tăng lên càng cao càng tốt . sau tầm 1 tháng bạn sẽ thấy kết quả

có gì ko hiểu cứ pm

[email protected]

Last edited:
proof đâu bác
đang new site mà. site này cứ từ từ có ng ăn đc mình cũng ăn đc. thấy chạy lâu r mà vẫn pay đều đó thôi
da reg
id : khien8790
b đăng kí để ý ở trong cái Mining ấy. phần Power cloud là có 7 r nhé. b có gắng giới thiệu thêm nhiều ng thì càng lên cao và kiếm càng nhiều

Đã reg 1 acc cho bác, nhưng sao time trên wed chênh lệch nhiều quá!
thì nó là sever nước ngoài mà b, b chịu khó kiếm btc xong r exchange nó ra thì càng đào nhanh, deposit tiền vào thì càng kkiếp nữa :))
đã ref cho thớt. cái vụ tặng 7 cloud là sao nhỉ ???
b đăng kí xong là b đã đc 7.00000 cloud đó, b kiếm btc hàng ngày r exchange nó là sẽ tăng cái cloud đó. cái đó tăng thì càng ra btc nhanh. bạn deposit càng nhiều thì càng nhận nhanh

thì nó là sever nước ngoài mà b, b chịu khó kiếm btc xong r exchange nó ra thì càng đào nhanh, deposit tiền vào thì càng kkiếp nữa :))

b đăng kí xong là b đã đc 7.00000 cloud đó, b kiếm btc hàng ngày r exchange nó là sẽ tăng cái cloud đó. cái đó tăng thì càng ra btc nhanh. bạn deposit càng nhiều thì càng nhận nhanh
Bác kiểm tra lại thử cái. Sao nãy vô đào đào gì đấy giờ vào hết đc r. Và hơn nữa btc dress lại là của ai đó, thế tiền bạc nó ntn zậy?

mấy cái này k lẽ đào chay, chẳng biết min pay là nhiu, proof đâu, chạy vps có vẻ ổn nhất

Bác kiểm tra lại thử cái. Sao nãy vô đào đào gì đấy giờ vào hết đc r. Và hơn nữa btc dress lại là của ai đó, thế tiền bạc nó ntn zậy?
b đào b exchange sang cloud là nó hết đi. nhưng nó vẫn tính vào trong phần withdraw
mấy cái này k lẽ đào chay, chẳng biết min pay là nhiu, proof đâu, chạy vps có vẻ ổn nhất
min là 0.001 BTC, bạn vào phần Finances ấy bạn sẽ thấy withdraw và min pay ở đó

Em newbie, ko biết bác có thể hỗ trợ em ít đc ko, nếu đc thì trao đổi với bác ntn. Cảm ơn trước!
hỗ trợ như nào hả bạn, bạn đủ min pay thì pay qua thẳng btc của b là được mà sao phải trao đổi

hỗ trợ như nào hả bạn, bạn đủ min pay thì pay qua thẳng btc của b là được mà sao phải trao đổi
đào 1p được nhiu sts vậy bác, bác thử rùi up cho mn theo nào, ref đc nhiu % nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back