Matrix Kiếm 694 ETH với vốn 7$ (Rủi ro thấp) - Million Money

Status
Not open for further replies.
Reactions
844
MR
0.072
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chú ý chú ý, dự án này em làm upline tuyến trên nên các bác nhớ đăng ký thật nhanh tay để được vị trí đẹp nhé, mới có 2 vị trí dưới em thôi. Cơ hội đấy, đừng bỏ lỡ!

Chắc hẳn các bác vẫn còn nhớ em đã giới thiệu dự án Cryptohands - Kiếm 100 ETH với vốn đầu tư chỉ 10$ và các bác nào theo em từ đầu đã ăn ít nhất vài ETH rồi. Mấy bác ăn đậm dự án trước chưa thấy inbox biếu em tiền cafe đâu đấy nhé :popo_amazed::popo_amazed::popo_amazed:

Khá nhiều bác cảm thấy nuối tiếc vì đã không tham gia ngay từ đầu để ăn đậm hơn. Không sao cả, hôm nay em lại mang đến cho các bác 1 cơ hội mới đó chính là 1 dự án mua hợp đồng thông minh tương tự như Cryptohands. Dự án đó có tên là
Million Money. Dự án này chỉ cần vốn 0.04 ETH là đủ nhé (Thực ra có 0.03 ETH thôi nhưng để dư ra 0.01 ETH để phòng khi thiếu nhé).

1. Giới thiệu
Em xin giới thiệu lại mô hình hoạt động để các bác nắm rõ:
- Đây là dự án đầu tư mua hợp đồng thông minh chạy trên nền tảng Daaps. Để biết Daaps là gì các bác có thể tra google. Đại loại là ứng dụng Blockchain phi tập trung, các ứng dụng chạy trên Daaps không ai can thiệp và lấy tiền của người dùng được. Do đó tiền của bác thì luôn luôn nằm trong ví không ai scam và lấy được. :popo_baffle::popo_baffle::popo_baffle:
- Vốn đầu tư ban đầu để mua hợp đồng thông minh chỉ với giá 0.04$ (khoảng hơn 7$) đủ mua 1 ly cafe 1 bát phở, với giá bèo thế này em nghĩ các bác nên chơi. Hơn nữa rút kinh nghiệm dự án trước em giới thiệu, do cộng đồng em xây dựng khá mạnh nên những bác theo em từ đầu thì ăn đậm luôn, không cần giới thiệu, không cần làm gì, thỉnh thoảng vào check tiền rồi rút về ăn thôi :popo_big_smile:

- Nhớ là chỉ cần làm theo hướng dẫn dưới đây sau đó ngồi chơi thôi là có tiền, nếu muốn nhanh thì đi giới thiệu còn không thì không sao, vẫn có tiền đều đều :popo_baffle::popo_baffle::popo_baffle:

2. Xong phần giới thiệu, bây giờ tới phần hướng dẫn nhé:

• Để bắt đầu các bác cần phải cài ví lưu trữ tiền điện tử trên điện thoại có tên là Trust Wallet, các bác có thể tải trên ứng dụng Android hay IOS đều có. Cái ví này là ví do Binance Dex tạo ra để có thể lưu trữ, nhận, chuyển tiền đi thoải mái và khá nhanh nhé. Các bác xem giao diện bên dưới sau khi em đã tải Trust Wallet về. Để biết cách tạo ví và sử dụng ví Trust Wallet thì các bác có thể xem video theo link sau hoặc xem hướng dẫn sơ qua dưới đây của em :

Sau đó các bác tạo ví trên Trust Wallet bằng cách bấm Tạo ví mới

Các bác nhớ lưu lại 12 dãy chữ bí mật để nếu mất điện thoại có thể lấy lại ví được nhé

Sau khi tạo được ví trên Trust Wallet thành công, sẽ có giao diện ví thế này:

Các bác bấm vào ví Ethereum, sau đó tiến hành nạp ETH vào ví Trust Wallet, các bác chỉ cần nạp 0.04ETH tương đương với hơn 5$ (vì tính cả phí giao dịch nữa) là đủ rồi

• Tiếp theo bấm vào tuỳ chọn DApps ở phía dưới (Hình 4 cái ô vuông dưới cùng ấy), trên IOS thì nó có tên là Browser, sẽ ra giao diện thế này

• Ở ô tìm kiếm trên các bác copy link sau rồi dán vào và bấm đi đến:
lk.million.money/a/2033

• Sau khi bấm enter ở bước này nó sẽ ra giao diện thế này, các bác bấm vào chỗ khoanh tròn đỏ để chọn ngôn ngữ tiếng anh, sau đó bấm vào Login Automatically

• Tiếp theo bấm vào cái chữ Nga màu xanh dương như dưới đây

• Sau đó bấm chấp thuận

• Giao diện hiện ra thế này là ok

3. Mức lợi nhuận:

Đến bước 2 kia là coi như xong rồi, hàng ngày đợi tiền nhảy vào ví thôi. Tuy nhiên ở đây các bác phải theo dõi tài khoản của mình để thao tác tiếp bước này tránh bị mất lợi nhuận.

Dự án này có tất cả 8 Level tương ứng với 8 mức thu nhập. Các bác có thể xem hình dưới đây để biết chi tiết.

Khi các bác mua hợp đồng lần đầu tiên có trị giá 0.03 ETH thì các bác thu về tối đa lợi nhuận là 0.06 ETH. Do đó sau khi thác tác mua hợp đồng xong ở trên rồi các bác hãy theo dõi tài khoản, khi nào nó nhảy lên 0.06 ETH thì các bác nâng cấp lên Level 2. Cách nâng cấp như sau:

• Ở trang chủ các bác kéo sang bên phải nhìn thấy cái ô màu cam này thì click vào To raise

• Bấm Chấp thuận là xong, trị giá của level 2 là 0,05 ETH

• Vậy là xong các bác đợi 1 phút rồi load lại nhìn cái ô màu cam có chữ Level 2 như này là ok

Tương tự các bác muốn lên Level 3,4,5 đều làm như trên nhé. Cứ đủ tiền là up lên level luôn thì sẽ không bị bỏ sót tiền và nâng cao lợi nhuận nhanh hơn.

4. Xây dựng hệ thống:

Nếu bác nào có khả năng xây dựng hệ thống thì làm như sau: Bâm vào Partner rồi copy đường link của các bác rồi giới thiệu mọi người

5. Bằng chứng đầu tư của em:

Chúc các bác kiếm được nhiều tiền. Mọi thắc mắc comment dưới đây hoặc inbox qua facebook: https://www.facebook.com/do.anh.9277

Cái này chỉ cần 7$ ăn được 694 ETH :popo_ah:
Dự án này còn ngon hơn dự án hôm nọ thớt giận lẫy nói mod xóa top 10$ kiếm 100 ETH :popo_waaaht:
Có điều tiêu đề có phần rút kinh nguyện ko nói rủi ro =0 nữa, khác hơn trước rồi :popo_boss:

Gút lắc ôn !!!

Cái này chỉ cần 7$ ăn được 694 ETH :popo_ah:
Dự án này còn ngon hơn dự án hôm nọ thớt giận lẫy nói mod xóa top 10$ kiếm 100 ETH :popo_waaaht:
Có điều tiêu đề có phần rút kinh nguyện ko nói rủi ro =0 nữa, khác hơn trước rồi :popo_boss:

Gút lắc ôn !!!
Dự án tốt nhé, vài hôm nữa bạn sẽ hối hận vì không tham gia

Dự án tốt nhé, vài hôm nữa bạn sẽ hối hận vì không tham gia
Nói về hối hận thì có mà nhiều cái để hối hận cả đời. :popo_burn_joss_stick:

Thôi, mềnh té, ko muốn bị mạng tiếng gato với thớt cũng chưa có ý nào phá đám nói mọi người không nên theo thớt nhé, mềnh chỉ nhặt tiền lẻ thôi, không dám mơ con số lớn vậy.

Gút lúc ôn !!!

Bác có đủ tiền thì lên luôn level 2 hoặc 3 luôn nhé. Dự án mới đc public nên chuẩn bị tràn xuống nhanh lắm ko kịp đâu
Mình đủ tiền lên nhưng chưa hiểu bao lâu tiền mới double để tái đầu tư lên level tiếp theo ? hình trên thấy bác toàn kéo mem vào chủ yếu ấy

ngon, tiếc mới tiêu hết vài trăm k cuối cùng vào shopee hwa,,, để mai thử xin con bò ít tiền lẻ dc thì chơi,,, ak mà mấy tiếng hồi vốn? mấy tiếng cho rút? rút ntn? mà dapps của thawg nào viết zợ,,,tiếc

ngon, tiếc mới tiêu hết vài trăm k cuối cùng vào shopee hwa,,, để mai thử xin con bò ít tiền lẻ dc thì chơi,,, ak mà mấy tiếng hồi vốn? mấy tiếng cho rút? rút ntn? mà dapps của thawg nào viết zợ,,,tiếc
Daaps bác search google là ra mà. Ứng dụng daaps khad nhiều nhé cả nghìn ứng dụng đó

Cũng như lần trước thôi khác gì hả bác ? lấy tiền người sau trả cho người trước mà bác thì cứ up level rồi tiền nó về bác chứ ai đc ăn ?

Theo mình nghĩ thì bạn nên reback lại cho tuyến dưới thì bạn sẽ tuyển được nhiều ref hơn, người ta cũng theo bạn nhiều hơn, không còn cảnh chửi rủa như lần trước nữa. À mình theo rồi nhé

chả mấy chốc thì giàu nhanh bác nhỉ .

Toàn đddacaaps trá hình. xác định ko tuyển dc ref thì mất tiền dep nhé các bố. tiền kiếm ngon thế thớt nó lôi anh em họ hàng cha mẹ thơt làm rồi ko đến lượt các bác đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week