New Kiếm 5$ với paypal đã verify

Status
Not open for further replies.
mua hàng xong thấy nó cộng cho 5$, giờ cứ việc chờ thôi hả thớt

chủ yếu là lấy 5$ kia thôi chú ơi, chứ hàng trung quốc mình cũng ko mong đợi gì nhiều
hàng tàu nhưng nó buôn bán trên trang này nên uy tín ko lo đâu, không như mấy trang sendo với lazada toàn chụp ảnh hàng thật xong bán hàng fake , lần trước mua cái tai ip 5s fake của bọn tàu tầm 10$ rất ưng ý gần như tai thật luôn

có được đâu đợi cả ngày bác giới thiệu dk 1 người 5$ ngon roài còn j :(( e làm theo bác chả thấy cái j

có được đâu đợi cả ngày bác giới thiệu dk 1 người 5$ ngon roài còn j :(( e làm theo bác chả thấy cái j
bác đọc kĩ nhé, khi nào bác nhận được mình mới nhận được, 10-15 ngày, nói đợi thôi vất đó làm việc khác đi bh hàng về n gọi :D

Paypal các bạn cần phải có 1$ nhé

Bước 1: vào link ref của mình https://givingassistant.org/?rid=w1nlcObd6i và đăng kí tài khoảng Giving Assisstant để nhận đc 5$
(lưu ý sài mail đã đăng kí paypal nhé)

Bước 2: . Các bạn chọn thẻ Setting trong mục Account của bạn và xác nhận email paypal (kéo xuống cuối trang)

Bước 3: Các bạn đăng ký 1 tài khoản Ebay http://www.ebay.com/

Bước 4: Từ cửa sổ chính của Giving Assistant, các bạn search tìm ebay

Bước 5: Chọn ebay +1.2%, sau đó các bạn chọn Shop Now
(Các bạn vào đây tìm mấy món đồ rẻ tiền mà có thể sử dụng giá tầm 1$, Ví dụ mình mua cái cáp lighling này http://www.ebay.com/itm/391509753877?_trksid=p2057872.m2749.l2649&ssPageName=STRK:MEBIDX:IT 0.99$ thui)

(Tại sao lại là 1$. Các bạn có thể mua sắm tùy giá. Nhưng ebay sẽ trả lại các bạn 1.2% tiền về Given Assistant. nghĩa là khoảng 0.1$. Số tiền này cộng với 5$ Given Assistant tặng các bạn khi đăng ký với link ref của mình thì sẽ lớn hơn 5$, đây là yêu cầu để Given Assistant trả tiền vào paypal của các bạn.)
Khi các bạn thanh toán xong từ paypal mất 1$ thì các bạn sẻ đc Giving Assistant send 5$ (tầm 10 -15 ngày)
proof của một bạn trên fb
Cho mình mượn 1$ dc ko, mjh reg theo rf ạn rồi, co mình trả lại

Cho mình mượn 1$ dc ko, mjh reg theo rf ạn rồi, co mình trả lại
ko dc bác ơi, có bác này lại bác kia hỏi chết mình :D , tiền ko có ngay nên khó vs tránh trường hợp lợi dụng scam :mad:, bác kiếm ai quen mà mượn

Xong r chờ thì nó tự động gửi về cho m luôn hả mn hay phải log vào rút??... mới nhận được mail báo cashback r nè ;);)

Your order was placed.
View order details. We'll send you an email confirmation soon.
Estimated delivery: Wed, Sep. 14–Thu, Oct. 20
Đã ref và mua hàng, bác thớt cho hỏi giờ chỉ cần tự động bên kia gửi 5$ hay sau này mình phải vào rồi rút

Your order was placed.
View order details. We'll send you an email confirmation soon.
Estimated delivery: Wed, Sep. 14–Thu, Oct. 20
Đã ref và mua hàng, bác thớt cho hỏi giờ chỉ cần tự động bên kia gửi 5$ hay sau này mình phải vào rồi rút
p
Xong r chờ thì nó tự động gửi về cho m luôn hả mn hay phải log vào rút??... mới nhận được mail báo cashback r nè ;);)
phải vào rút nhé các bác

thời gian đến khi nào nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93