Cheat Traffic KIẾM 5$/ THÁNG/ 1ACC (có thể cheat)

đăng ký hoài không được nhỉ, nó cứ báo thế này

không click chọn I accept được

một số gợi ý cho các bác: 6k point đầu tiên các bác ráng cày đủ trong 30 ngày, các bác nếu tự ref khoảng 3-5 acc, mỗi acc dành 5 phút/ ngày để trả lời khảo sát (chọn yes nhiều thì câu hỏi nhiều hơn) => sẽ đủ rút nhé. không cần phải tốn nhiều time mà cứ thong thả thôi :D
Trung bình 1 ngày e chỉ vào 2 lần (mỗi lần khoảng 3-5 phút) là trả lời hết câu hỏi, là trong 30 ngày đủ 6k point, 6k đầu hơi mệt nhưng từ đợt 2 trở đi thì rất nhanh. ae có câu hỏi nào cứ pm nhé

một số gợi ý cho các bác: 6k point đầu tiên các bác ráng cày đủ trong 30 ngày, các bác nếu tự ref khoảng 3-5 acc, mỗi acc dành 5 phút/ ngày để trả lời khảo sát (chọn yes nhiều thì câu hỏi nhiều hơn) => sẽ đủ rút nhé. không cần phải tốn nhiều time mà cứ thong thả thôi :D
Trung bình 1 ngày e chỉ vào 2 lần (mỗi lần khoảng 3-5 phút) là trả lời hết câu hỏi, là trong 30 ngày đủ 6k point, 6k đầu hơi mệt nhưng từ đợt 2 trở đi thì rất nhanh. ae có câu hỏi nào cứ pm nhé
dạ anh ơi dùng giả lập bluestack hay nox ạ?

Thớt cho hỏi nếu đủ 5$ rút luôn, hay để dành 6k point rút một lần.
điều kiện nó là:
- hoạt động 30 ngày
- được trên 6k point ( nhưng rút dc 1500point -5$) thôi bác
còn đợt sau thì e ko biết đang thử

điều kiện nó là:
- hoạt động 30 ngày
- được trên 6k point ( nhưng rút dc 1500point -5$) thôi bác
còn đợt sau thì e ko biết đang thử
Vậy nó có tính cái điểm mà mình đã rút về Paypal không. Ví dụ được 1k5 point (5$) rút về thì 1k5 point đó có được cộng dồn cho 6k point không. Mà em thấy làm trên web vẫn được, đâu nhất thiết phải dùng giả lập nhỉ ?

Vậy nó có tính cái điểm mà mình đã rút về Paypal không. Ví dụ được 1k5 point (5$) rút về thì 1k5 point đó có được cộng dồn cho 6k point không. Mà em thấy làm trên web vẫn được, đâu nhất thiết phải dùng giả lập nhỉ ?
ko bạn, rút về thì còn 4.5k, tháng tiếp theo chỉ cần làm 1.5k là dc rút rồi.
dùng PC làm bình thường bạn. Còn muốn làm nhiều acc thì tự cheat thôi :D

câu hỏi ra liên tục không, vừa ref cho thớt thấy được có 16 point, chả còn thấy câu hỏi nào nữa

ko bạn, rút về thì còn 4.5k, tháng tiếp theo chỉ cần làm 1.5k là dc rút rồi.
dùng PC làm bình thường bạn. Còn muốn làm nhiều acc thì tự cheat thôi :D
cheat có chung paypal như hivemicro dc k bác khoa

Thớt cho hỏi là còn pay nữa không ạ

Nó báo gian lận rùi . Hic

câu hỏi ra liên tục không, vừa ref cho thớt thấy được có 16 point, chả còn thấy câu hỏi nào nữa
bác check đều đặn là dc, câu hỏi rất nhiều, mẹo là cứ yes mà trả lời thì nó càng ra nhiều hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,201
170,353
Latest member
8dayglobal
Back
Top Bottom