Kiếm 4.5$/1000click ip VN. 20$/1000click ip EU .min pay 3$

dinhvung

Newbie
Reactions
5
MR
0.120

Giới thiệu về Link1s​

Link1s.com là một trang web rút gọn link kiếm tiền ra đời năm 2018 (các bạn có thể kiểm tra info domain), nhưng phát triển rất mạnh ở năm 2020 đến giờ (tồn tại phát triển mạnh hơn 1 năm qua), đã thanh toán trên 2000 lệnh rút và có rất nhiều thành viên. Có nhiều website/blogger về MMO kiếm tiền trên mạng nổi tiếng ở Việt Nam review về trang Link1s. Trang web này có nhóm hỗ trợ trên facebook khá lớn nữa, admin hỗ trợ siêu nhiệt tình. Cho nên các bạn yên tâm về sự uy tín dài lâu của Link1s mà sử dụng nhé.

Là một trang rút gọn đầu tiên trên thế giới có tính năng Ranking (bảng xếp hạng), earning method (phương pháp kiếm tiền). Bá đạo nhất từ trước đến giờ mình mới thấy.

Ưu điểm của Link1s.

• Thanh toán: hàng ngày (nhanh trong 24h là nhận được tiền).
  • Thanh toán tối thiểu: 3$ (chỉ cần 3$ là bạn rút được tiền).
  • Hình thức thanh toán đa dạng: Momo, chuyển khoản ngân hàng (vietnam), paypal, payeer…
  • Có tính năng Earning Method: Phương pháp kiếm tiền có thể chọn tăng rate 5$/1000view cho Vietnam.
  • Có tính năng Ranking: Bảng xếp hạng thưởng tiền nóng hàng tháng.
  • Hỗ trợ nhanh chóng: 24/24 qua nhiều mạng xã hội.

Hướng dẫn đăng ký tài khoản Link1s​

Để đăng ký tài khoản trên Link1s.com bạn truy cập đường dẫn này https://link1s.com/ref/dinhvung98 để chia sẻ hoa hồng.

đâu dễ ăn thế =)) tùy cấp độ kiếm tiền và tùy các bước để 4,5$/1000click thì bước nó nhiều khó vượt link các bác cũng ít nhất có kênh nhóm riêng biệt trafffic to bự mấy bác mà newbie chắc cả tuần đi spam này kia mới đc 1-2$ :D

đâu dễ ăn thế =)) tùy cấp độ kiếm tiền và tùy các bước để 4,5$/1000click thì bước nó nhiều khó vượt link các bác cũng ít nhất có kênh nhóm riêng biệt trafffic to bự mấy bác mà newbie chắc cả tuần đi spam này kia mới đc 1-2$ :D
có khó thì mới ăn bền.dễ quá thì còn xương nha.

1 .Đăng kí https://link1s.com/ref/dinhvung98
2. Tạo link
3. làm mọi cách để người dùng ấn vào link của mình
ví dụ : chia sẻ các khóa học. hội nhóm kiếm tiền.các hội nhóm chia sẻ tài nguyên.chơi game.mod hack game.kể cả link 18+ vẫn được.....

có vẻ ngon , mà k biết có ăn thua ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom