Other Kiếm ~ 2LR với coingeneration cắm máy và ko làm gì cả

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
nói tóm tắt của cái chuơng trình này

1.Min pay 1$, và pay qua LR. Cứ 9 giây balance của bạn sẽ tăng 0.0001$. nếu có VPS 10 con treo 1 ngày thì ~ hơn 10$ ăn thời vụ ngon

2. Máy chủ sẽ update balance và 12h trưa hàng ngày.
Ví dụ trong ngày 24/04/2013 bạn đạt 1.2$, đến 12h trưa ngày 25/04/2013 bạn đạt được 2.0$ thì máy chủ sẽ update balance cả bạn là 1.2$ và bạn có thể rút. (Nó chỉ update balance của ngày 24/04, còn số tiền đạt được trong ngày 25/04 sẽ được update vào ngày 26/04)

3. Đây là một chương trình đầu tư mua Thread, Bạn được tăng free 1 thread khi tham gia,mỗi thread giá 50$ , chuơng trình mới nên ACE cứ chiến Free đi nhé đừng có mua vào để xem sao đã

Bước 1 đăng ký Hiện tại thì Việt nam hết đc bonus 50$ để mua Thread vậy nên các bạn qua TOPIC này

http://mmo4me.com/showthread.php?109287-Cung-Cap-Acc-Coingeneration-Free-Cam-may-nhan-tien-LR-So-Luong-Lon-cho-moi-nguoi

mình hỗ trợ đăng ký để đc Bonus 50$ mua Thread nhé

Bước 2 đăng nhập vào như các bạn thấy là nó cho 1 vị trí 50$ trong mục Payments quá ngon phải ko he he

Bước 3 ta vào phần đánh dấu để đổi số LR còn PAY tiền nữa chứ :))

1 số bạn kêu là ko đăng nhập đc nó ko tự nhận Acc thì các bạn phải Download ở trình duyệt các bạn đăng ký coingeneration nhé , chứ đăng ký ở trình duyệt Firefox mà taỉ phần mềm ở Google Chorme thì ko đc đâu

Proof nóng hổi đây :D

Update thêm thông tin về phần mềm lúc chiều gửi Mail thông báo của admin dạng kiểu

mỗi ID chỉ đc chạy trên 1 máy / 1 IP duy nhất
tạo nhiều ID mà chiến chích choác nhá , nếu tạo 1 ID lấy mã token ấy cắm trên nhiều máy cũng vô ích

cài phần mềm mà ko chạy đc xóa đi , login lại và down về chạy lại nhé
Min pay là 1$ thay vì 0.00$

Last edited by a moderator:

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
nhận reg acc dùm có bonus 50$ , ai muốn thì inbox email muốn reg acc cho mình

Thông báo : Admin đã mở lại chuơng trình Bonus 50$ Free và tự động mua Thread cho các bạn nhé , tranh thủ thời gian này đăng ký đi nhé ko nó hết Bonus thì thôi đấy

virusfifa01

Banned
Reactions
564
MR
0.000
THÔNG BÁO NGÀY 26/04/2013

1/ Admin đã mở lại chuơng trình Bonus 50$ Free và tự động mua Thread cho các bạn nhé , tranh thủ thời gian này đăng ký đi nhé ko nó hết Bonus thì thôi đấy

2/ Trong 1 ngày admin chỉ cho rút tiền vào một thời gian nhất định, các bạn add yahoo của mình vào, mình sẽ canh thời gian nào admin cho rút tiền và sẽ pm cho các bạn

Yahoo: started_tran_long_22

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
minh pay sao no thong bao "400Insufficient balance to complete the operation." la sao vay cac ban

chúng tao đã hết tiền thanh toán. đợi vào giờ vàng phim việt đi bác chắc giống jusspenpaid ngày xưa nhẩy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week