Tutorial Kiếm 200k thẻ qua Vido [ IOS + Android ]

Homiez

Newbie
Reactions
0
MR
0.006
Chia sẻ kiếm 200k card qua app Vodi cho anh em ( IOS và Android )
Anh em ref cho mình khích lệ để mình kiếm thêm những đợt sau nhé

B1 :Đầu tiên anh em tải app : Vodi
IOS : https://itunes.apple.com/vn/app/vodi/id1049058575?l=vi&mt=8
Android: https://play.google.com/store/apps/details?id=io.miltec.vodi
Hoặc anh em dùng dt cứ search : Vodi là ra

B2 : Anh em đăng ký số dt và nhập mã xác nhận
lúc nhập nhớ bỏ số 0 ở đầu số dt đi nhé vì +84 là số 0 rồi

B3 là bước quan trọng nhất
Anh em nhập mã giới thiệu : HOANG91
Khi nhập mã sẽ được 100 Vcoin ( đơn vị tiền để đổi card của Vodi)

B4: Bước quyết định
Bước này yêu cầu anh em kích hoạt
Gửi 1 tin nhắn bất kì cho ai trong danh bạ ( gửi cho mình cũng được ) .. không quan trọng là viết gì trong tn đâu

Do là App Vodi mới ra nên có event giới thiệu bạn bè
anh em dễ dàng nhận được 10$ = 200.000 thẻ khi giới thiệu trên 7 người ( Cái này hôm qua mình nhầm thông tin...cái này phụ thuộc vào bảng xếp hạng "cuộc thi ". Bạn xem người ít nhất nhận được 10.000 coin là người đó mời được bao nhiêu người thì bạn mời hơn 1 người là ok thôi . Thường thì bạn mới khoảng 12 13 người là chắc chắn sẽ có 10.000 vcoin và đổi ra là 200k thẻ

Chúc anh em thành công

Last edited:
spam 7 người trong danh bạ là có tiền rồi đúng ko cần 7 người kia xác nhận gì ko

sai nhé . bạn có mã giới thiệu trong phần [ Mời bạn ].. 8 người phải nhập mã của bạn và chat với bạn 1 câu bất kì để tương tác...thì bạn sẽ được 10.000 vcoin tương đương 200k
Chứ k spam linh tinh được đâu

Nhập tên bạn vào đâu có dc 100 vcoin. Gửi 7 tn cho 7 người cũng chẳng thấy đc gì . Làm tốn 7 cái tn :(

-_- mấy bạn có đọc kĩ k vậy
nhập mã HOANG91 xong chat 1 câu với mình là sẽ nhận dc 100 vcoin .
xong mời bạn bè với mã của các bạn...thì các bạn sẽ được coin tương tự

Chia sẻ kiếm 200k card qua app Vodi cho anh em ( IOS và Android )
Anh em ref cho mình khích lệ để mình kiếm thêm những đợt sau nhé

B1 :Đầu tiên anh em tải app : Vodi
IOS : https://itunes.apple.com/vn/app/vodi/id1049058575?l=vi&mt=8
Android: https://play.google.com/store/apps/details?id=io.miltec.vodi
Hoặc anh em dùng dt cứ search : Vodi là ra

B2 : Anh em đăng ký số dt và nhập mã xác nhận
lúc nhập nhớ bỏ số 0 ở đầu số dt đi nhé vì +84 là số 0 rồi

B3 là bước quan trọng nhất
Anh em nhập mã giới thiệu : HOANG91
Khi nhập mã sẽ được 100 Vcoin ( đơn vị tiền để đổi card của Vodi)

B4: Bước quyết định
Bước này yêu cầu anh em kích hoạt
Gửi 1 tin nhắn bất kì cho ai trong danh bạ ( gửi cho mình cũng được ) .. không quan trọng là viết gì trong tn đâu

Do là App Vodi mới ra nên có event giới thiệu bạn bè
anh em dễ dàng nhận được 10$ = 200.000 thẻ khi giới thiệu trên 7 người ( cái này khá dễ vì không yêu cầu gì ngoài đăng ký sdt )

Chúc anh em thành công
Đọc cái 7 người được 10$ ở đâu thế? sao mình dùng rồi mà không thấy? 1 người đăng ký mình cũng được có 100coin

nghĩa là như này nhé...thông tin 7 người chỉ là ước chừng thôi. Bạn vào phần cuộc thi sẽ biết...người ít nhất dc 10.000 vcoin là mời được 11 người...bạn chỉ cần vượt qua số đó trước thời gian cho phép thì 10.000vcoin đó ( 10$ ) đổi ra dc 200k

nghĩa là như này nhé...thông tin 7 người chỉ là ước chừng thôi. Bạn vào phần cuộc thi sẽ biết...người ít nhất dc 10.000 vcoin là mời được 11 người...bạn chỉ cần vượt qua số đó trước thời gian cho phép thì 10.000vcoin đó ( 10$ ) đổi ra dc 200k
Vậy thì bạn làm ơn nói rõ chứ đừng nói như trên. Người khác cố gắng kiếm đủ 7 người bạn để nhận được 10$ cuối cùng không biết gì lại không nhận được. Từ giờ đến lúc event kết thúc biết con số ít nhất nó còn tăng thêm bao nhiêu :mad::mad:

Cái này chủ yếu thớt câu ref để nằm trong top phải không, thớt được tiền nhiều, còn người ref thì có khi chả được gì :eek::eek:

Vậy thì bạn làm ơn nói rõ chứ đừng nói như trên. Người khác cố gắng kiếm đủ 7 người bạn để nhận được 10$ cuối cùng không biết gì lại không nhận được. Từ giờ đến lúc event kết thúc biết con số ít nhất nó còn tăng thêm bao nhiêu :mad::mad:
cái này lỗi kĩ thuật.. theo bạn hoangtrung95 nói cũng có phần đúng cơ mà có phần k đúng. mình xem các tháng trước..bảng xếp hạng người bét bảng chỉ mời dc trong khoảng 8-9 người.. tháng này bét bảng là 11 người...Bạn chỉ cần mời dc 12 người là ok chắc chắn sẽ được 200k thẻ
KHẲNG ĐỊNH LUÔN

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom