Discuss Kiếm 20 RUB + Mỗi ngày Từ Xem Quảng cáo.

KHL

Verified
Reactions
407
Insuree Balance
0
kh phải e stop đâu bác, e ăn gậy của admin á :v đua top máu quá quên mất là 1 nv cách nhau 2p :v
nó banned à bác @@
bác có chơi arbahy này thì nâng tk thôi, mua tầm 100 ref là được rồi, em thấy vậy dễ hoà vốn hơn đập quá nhiều vào ref mà admin nó buồn nó banned thì mệt.

kiraminhtn

Junior Member
Reactions
8
nó banned à bác @@
bác có chơi arbahy này thì nâng tk thôi, mua tầm 100 ref là được rồi, em thấy vậy dễ hoà vốn hơn đập quá nhiều vào ref mà admin nó buồn nó banned thì mệt.
ùm bác, nó ban thẳng tay luôn, sau e mail hỏi nó thì nó nói làm sai quy định nhiệm vụ. mà khổ nỗi nó vẫn approve đều đều nên mình kh biết vi phạm, r lặng lẽ ban :( tiền chưa rút kịp :popo_cry::popo_cry:

KHL

Verified
Reactions
407
Insuree Balance
0
ùm bác, nó ban thẳng tay luôn, sau e mail hỏi nó thì nó nói làm sai quy định nhiệm vụ. mà khổ nỗi nó vẫn approve đều đều nên mình kh biết vi phạm, r lặng lẽ ban :( tiền chưa rút kịp :popo_cry::popo_cry:
Haizz em không biết admin nó khó vậy, biết em đã bảo 10-20 rubs rút 1 lần cho an toàn.
Bác có chơi site này thì đăng ký link trang 1, còn muốn auto video lúc ngủ thì tìm em.

kiraminhtn

Junior Member
Reactions
8
nó banned à bác @@
arbahy nâng tài khoản kiếm có hơn free nhiều kh bác, nhớ có đợt vừa up 1 ngày nó bảo trì gần 2 tuần, lỗ cmnl

KHL

Verified
Reactions
407
Insuree Balance
0
arbahy nâng tài khoản kiếm có hơn free nhiều kh bác, nhớ có đợt vừa up 1 ngày nó bảo trì gần 2 tuần, lỗ cmnl
nhiều đó bác, căn bản hơn 1 point, 1k video là đã hơn 1k point ~ 10 rubs rồi

kiraminhtn

Junior Member
Reactions
8
Haizz em không biết admin nó khó vậy, biết em đã bảo 10-20 rubs rút 1 lần cho an toàn.
Bác có chơi site này thì đăng ký link trang 1, còn muốn auto video lúc ngủ thì tìm em.
ớ có auto video à bác, e trc toàn xem chay. auto có bị gì kh bác

KHL

Verified
Reactions
407
Insuree Balance
0
ớ có auto video à bác, e trc toàn xem chay. auto có bị gì kh bác
auto lúc ngủ đó bác, khác là khỏi click click, mà chỉ lúc rảnh thôi, chứ auto méo làm việc khác được @@

kiraminhtn

Junior Member
Reactions
8
auto lúc ngủ đó bác, khác là khỏi click click, mà chỉ lúc rảnh thôi, chứ auto méo làm việc khác được @@
là mình phải để đó cho nó auto chứ kh xem phim nghe nhạc đc à bác

KHL

Verified
Reactions
407
Insuree Balance
0
là mình phải để đó cho nó auto chứ kh xem phim nghe nhạc đc à bác
đúng rồi bác, auto = macro recorder nó chiếm chuột, bù lại an toàn vì nó y như mình click.

KHL

Verified
Reactions
407
Insuree Balance
0
nâng sliver với k nâng cũng khác j nhau đâu ? xem video thì point kiếm được tương tự nhau.
kì ta lúc em free nó cho có 1 point, phải nâng silver mới cho 2 point :(

kiraminhtn

Junior Member
Reactions
8
kì ta lúc em free nó cho có 1 point, phải nâng silver mới cho 2 point :(
e free cũng được 2 point mỗi video bác à, mà e thấy nâng silver nó kh chênh nhau mấy á chưa kể admin nó hứng nó ban nữa lại buồn

KHL

Verified
Reactions
407
Insuree Balance
0
1 point là bác xem ads. còn nâng lên sliver xem ads lên 2point /1 ads. Còn video thì auto gói nào cũng dc 2 point /1 video nhé
Em bị ngáo cmnr, vậy mà cứ ngỡ silver mới xem video 2 point :popo_cry:

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
359,886
132,696
Latest member
hoangtoan5593

Follow us