New Everve Reviews : SCAM or LEGIT ?

Một đêm không như mong đợi, tuột khỏi top 3 contest

Đây là site mới chơi, mình thấy có nhiều task dạng like, follow, v,v.. như mấy site mà mình cập nhật thời gian trước. Site có trụ sở Bulgaria, chiến site này đòi hỏi các mạng xã hội, VK, INSTAGRAM, YTB, TELEGRAM, TWITTER. Site mới nên chưa có proof, các bạn muốn tìm hiểu thì đăng ký. Site có 2 cách chơi một là free, hai là nâng cấp thành viên để có thu nhập gấp đôi.
Mình mới chiến lại và nâng cấp hôm 19/5
Một ngày dao động từ 0.7 đến hơn 4$. Thông tin mình cập nhật liên tục, hiện 27/5 mình làm 1 ngày trên 800 task tức hơn 1.7$
Đây là bảng giá nâng cấp theo từng mốc thời gian.
Chưa có nhiều vốn thì nâng cấp theo kiểu cuốn chiếu, mua gói 15 ngày là 5.99$

View attachment 151082

Số lượng task hàng ngày

View attachment 150783

Bên dưới là bảng giá task nâng cấp

View attachment 150860

>>>>>> Mình sẽ RCB 50%

Link ref: https://everve.net/ref/143541/
Site có 2 cổng thanh toán là Paypal và Payeer. Min rút 10$

Proof

View attachment 151216
Các bạn có gì thắc mắc inbox

----------------------------------------------------
Top những mem làm nhiều task.

View attachment 151169

Lưu Ý:

1. Anh em khi làm task mà nó không cộng $ ( hiện bảng màu đỏ ) thì ấn report cho site nó ẩn cái task đó, nếu ấn next thì lần sau task đó lại hiện tiếp làm mất thời gian của mình.
2. Làm task không nên làm liên tục, làm từ 10 tới 15 tại đối với follow.
3. Để tăng độ tin cậy cho account instagram và twitter các bạn nên mua lượt follow, cứ lâu lâu mua lần.
4. Bắt đầu làm task từ 5h sáng, giờ reset nên giá cao và nhiều task, làm mấy cái VK, YTB, EXCHANGE, TELEGRAM trước.
5. Không được dùng tool auto, nó khóa acc lại mất công làm nữa.
6. Không khuyến khích chơi free, vì các bạn không được task giá cao, không được ưu tiên, chơi có thể rất rất lâu mới rút được, và account mạng xã hội của các bạn phải thay như ăn cơm bữa

Xem kỹ cách chơi giúp.
Mong các bạn ủng hộ. Cảm ơn
Em theo dõi rồi, chạy time cũng hết luôn mà sao trang cộng tiền nó cứ load mãi ko cộng tiền là sao vậy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom