Kiếm 2$ 1 ngày (android) Hoàn toàn không làm gì cả

có máy ref bị khóa 1 ngày ~100k đây @@ xác nhận máy mới đều báo k tương thích
hic. CÙng cảnh ngộ. Bà nó khóa rồi còn báo tăng Mcoins để mình thèm :)). Bọn này nó chơi chắc ăn thật. Mình cài được hơn chục máy giờ còn đúng 1 con ngày lẹt đẹt 2$ chán vãi

28, 27 vẫn về đều nhé các bác:D
Acc chính cũng bị block rồi:rolleyes:
Cơ mà cứ pay là ấm áp:p

hic. CÙng cảnh ngộ. Bà nó khóa rồi còn báo tăng Mcoins để mình thèm :)). Bọn này nó chơi chắc ăn thật. Mình cài được hơn chục máy giờ còn đúng 1 con ngày lẹt đẹt 2$ chán vãi
1 máy mà 2$, có nhiều ref không bác ơi (xin thọ giáo) mình ngày có 1$, sợ chưa tới nữa ấy chứ. :(

1 máy mà 2$, có nhiều ref không bác ơi (xin thọ giáo) mình ngày có 1$, sợ chưa tới nữa ấy chứ. :(
ko ref nào luôn bạn ơi. Mình cắm 24/24 mà :D. Thế là còn ít chứ bạn vì nó ra toàn app 2* nên ko được nhiều tiền. Hôm này link ref bị lỗi hết rồi, mà tiền ngày 28 chưa thấy về ko biết có phải nó sắp rụng cả hệ thống ko :D

Bác kia chém vãi.app 4 sao day 1 ngay con chua d 2$ ma ap 2* dc thì thua luon :)).minhf lúa về bình thường nhé chỉ có lệnh pay tối qua chưa về thôi

Bác kia chém vãi.app 4 sao day 1 ngay con chua d 2$ ma ap 2* dc thì thua luon :)).minhf lúa về bình thường nhé chỉ có lệnh pay tối qua chưa về thôi
tôi chém ông để tôi được tiền à :))

Máy ghẻ của mình cũng chưa thấy tiền 1/3 đâu cả. Máy cùi ko cài thêm app đc nên mỗi ngày 0,5$ :(

Attachments

80.4 KB · Views: 49
mấy ông ham tuyển ref quá thành ra giờ nát bét. những gì ngon về VN là nát cả cộng đồng

haha bác làm như 1 mình bác chiến ây,tôi cắm máy 24/24 chạy app 4* còn chả đc nổi 1,5$ mà bác nói chạy app 2* đc hăn 2$ :))
Bác không nên chạy mãi 1 app mà chạy đến khi nó báo hơn 1 tiếng mới đc coin thì cài app khác rồi chạy từ đầu. Tầm 1-2h là đủ 0,5$ cho thời gian đầu rồi.

Bác chơi cả cái món appredeem j thế kia :). Chắc bác chơi nhiều máy chứ 1 máy không nổi như thế đâu.
1 máy thôi bạn nhé mình cài nhiều máy nhưng die sạch rồi chứ nếu nhiều máy thì ko dừng là 2$ đâu bạn :D. Mình cắm 24/24 luôn và thường xuyên vào xem có app mới để cài và đổi app và thình thoảng xem lên LV để quay mcoin cũng kiếm được khá khá mcoins nhé. Tình hình chưa thấy pay thế này là hơi căng rồi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,641
Latest member
lamthachcao
Back
Top Bottom