Kiếm 2$ 1 ngày (android) Hoàn toàn không làm gì cả

:D:p:D:p

Hết hôm nay mà k pay chắc bác bị block r. 1 nick của mình đặt lệnh lúc 8h sáng nay cũng pay r. :)

ban rút bnhiu ?

các bác cho e hoi e lỡ đk nhầm tên gmail giơ vào ko đk? nó ko cho đk tài khoản mới ko cho đăng nhâp tk khác luôn! xoá cài lại vẫn thế!!! help me!

Nay đc $ nào k bác. Block nhiêu acc r =]]]]
không thống kê. chỉ biết kiểm tra 3 acc thì vẫn ngon và đã pay:D:D

chạy lại rom, dùng mail khác để đăng ký, đang làm acc mới, thử đặt lệnh mà sáng giờ chưa pay đây

Bro làm thế nào mà cài đc acc mới trên thiết bị cũ vậy? Hướng dẫn e kỹ hơn với. E thử factory reset, tạo maill mới mà vẫn k đc. Bro dùng samsung hay loại nào?

chạy lại rom, dùng mail khác để đăng ký, đang làm acc mới, thử đặt lệnh mà sáng giờ chưa pay đây
Em dùng Samsung đã up rom mới cho ĐT mà tạo acc mới không được. Nó báo là đã đăng ký tài khoản rồi vui lòng đăng nhập tài khoản cũ. Nhưng dùng tài khoản cũ thì nó vẫn báo là không chạy đc trên thiết bị này. Thế mới đau.

Em dùng Samsung đã up rom mới cho ĐT mà tạo acc mới không được. Nó báo là đã đăng ký tài khoản rồi vui lòng đăng nhập tài khoản cũ. Nhưng dùng tài khoản cũ thì nó vẫn báo là không chạy đc trên thiết bị này. Thế mới đau.
Bạn change imei chưa? Nó lưu imei máy r

Acc trùm:D:D:D
Nên chia nhỏ để rút hay nhổ cả cụm nhể:rolleyes:

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back