Kiếm 2$ 1 ngày (android) Hoàn toàn không làm gì cả

Last edited:
.

.

Mấy bạn trên check ib nhé

@adam27944 vào giải thích bạn @vodanh39 kìa. Mà tớ cũng chả hiểu cậu hỏi email họ làm gì nhỉ? Chỉ cần giải thích cách làm sao để vượt country thôi mà đâu cần đến email làm gì? Nếu k giải thích hợp lý sẽ bị report và banned vì ý định scam đó.

@adam27944 vào giải thích bạn @vodanh39 kìa. Mà tớ cũng chả hiểu cậu hỏi email họ làm gì nhỉ? Chỉ cần giải thích cách làm sao để vượt country thôi mà đâu cần đến email làm gì? Nếu k giải thích hợp lý sẽ bị report và banned vì ý định scam đó.
ko sao đâu mình ko hiểu sao , là tự nhiên bác ấy vừa gửi mail vào mail mình gửi thì lại bị vô hiệu hóa TK GG , dù sao cũng lấy lại dc bt rồi , nên cũng trả mún làm lớn chuyện .

đơn giản là mình gửi một file nặng gần 10MB, không thể send qua inbox được nên mới bảo bạn này đưa mail mình gửi. Mình nào có ý định xấu xa gì đâu. Chính mình cũng đã tải file này về mail mình cơ mà
Đúng là làm ơn mắc oán

cho 1 slot nha

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom