Kiếm 150k miễn phí trong 5 phút

0.005:mad:
untitled-png.50815
bạn xem lại hướng dẫn của mình nha, mình mới update

Chán cái thể loại, chưa test thử kiếm xem có được không lại còn bê y chang cái bài của ng ta vừa post lên để tuyển ref. Có người post trên này rồi thì kiếm chỗ khác mà post.

Chán cái thể loại, chưa test thử kiếm xem có được không lại còn bê y chang cái bài của ng ta vừa post lên để tuyển ref. Có người post trên này rồi thì kiếm chỗ khác mà post.
Bạn nói oan mình quá, mình là nguời post đầu tiên trên mmo này, mong bạn xem lại thời gian post để thấy

Bạn nói oan mình quá, mình là nguời post đầu tiên trên mmo này, mong bạn xem lại thời gian post để thấy
Cậu là người thứ 3 nhé, mình là người thứ 4 :) Tuy vậy cái proof đầu tiên lại là của mình :))

Cậu là người thứ 3 nhé, mình là người thứ 4 :) Tuy vậy cái proof đầu tiên lại là của mình :))
mình cứ nghĩ mình post đầu tiên =)))

có ai đk duyệt verify chưa

xin phép đk đăng thêm 1 proof của 1 bạn :D

Attachments

178 KB · Views: 62
@ph4nvu mình hướng dẫn chi tiết rồi mà

like:rolleyes:

Bác có thể nói sơ qua về cách chơi site exchage được không? Mình tìm trên google mà chưa ra o_O
cái này thì giá cao ban, giá thấp mua thôi, chứ có gì mà chơi, ông thớt là tuyển ref để ăn tiền bonus , 0.03 btc 1 acc.

Last edited:
cái này thì giá cao ban, giá thấp mua thôi, chứ có gì mà chơi, ông thớt là tuyển ref để ăn tiền bonus , 0.03 btc 1 acc.
Giúp nhau kiếm tiền thôi, mình bỏ chất xám, bạn bỏ công, cả 2 cùng có lợi :)

Mình đã xác nhận đk rồi nnhé , ai có thắc mắc gì post lên :)

up cái bằng chứng cho nó oách :D

Bác có thể nói sơ qua về cách chơi site exchage được không? Mình tìm trên google mà chưa ra o_O
cái này là reg lấy tiền bác ạ :v

thớt cho mượn 0.01 btc trade , trade thành công nhận bonus trả lại, vừa thưởng ref nữa như ông bên topic kia đang lám đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom