Kiếm 15 banano chỉ 1-2 phút

XengBaby

Hero
Reactions
405
MR
0.753
Mình xin đi vào vấn đề chính luôn.
Hiện banano đã lên 2 sàn Mercatox, sàn txbit và chương trình này do chính banano cung cấp.
1. Đầu tiên ae cần có ví, bạn có thể qua sàn Mercatox.com hoặc sàn txbit.io để đăng ký lấy ví hoặc dùng wallet banano
2. Đăng ký faucet của nó.

Link: https://memefaucet.banano.cc/?r=17636

Bạn điền ví banano vào sau đó nhập mật khẩu, lưu ý chọn ngôn ngữ vietnam nhé khi đã đăng ký rồi thì không đổi được. Điền xong thì bấm register.
3. Kiếm coin*
Step 1: khi đăng ký xong thì nó lên một cái thông báo, bạn nhấn vô Great.
Lúc này bạn để ý nó sẽ có một hình ảnh và phía dưới là câu trả lời. Bạn hãy chọn câu nào mô tả đúng nhất về hình ảnh thì nhấn submit, nếu mô tả không cái nào đúng thì nhấn report. Lưu ý nó đếm time nếu quá nó sẽ không tính và nếu bạnlàm sai sẽ bị trừ 20 banano nên bạn hãy cố gắng làm đúng.
Step 2: khi ấn submit xong thì nó ra tiếp hình ảnh lúc này thì không có câu trả lời về mô tả cái ảnh đó nữa mà bạn phải viết mô tả về cái ảnh.
Ví dụ ảnh có con gà màu đen, bên cạnh là con chó màu xám thì bạn mô tả: trong ảnh có một con gà màu đen và một con chó màu xám...
Ấn submit lần nữa là xong. Vậy là bạn đã có banano.
Cứ như vậy làm bạn sẽ có 15 banano/1 lần, hình ảnh ra cả ngày không hết.
4. Thanh toán sẽ được thực hiện khi nó kiểm duyệt bạn có gian lận hay không.
Chúc ae kiếm được nhiều xiền !
Non ref: memefaucet.banano.cc

Update: hôm nay banano lại list sàn bitmesh.com dự giá sẽ bay ae tranh thủ kiếm nào.

Last edited:
Tin vui banano hôm nay vừa được list sàn bitmesh.com mọi người tranh thủ kiếm banano nào

140 từ nó mới cho submit bác. ông nào mổ cò thì cũng phải vài phút :v

sao nó đứng luôn rồi bạn! mình bị mắc ở chỗ này hoài

của cái button paid out nằm đâu vậy thread, tui 450Ban mà ko thấy.
Bạn đang làm round 12 thì cần phải đợi hết round 12 là 1 tuần nó sẽ hiện nút paid out cho bạn rút. Ai làm round 11 mới có nút paid out nhé bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom