New Kiếm 10 GBP/5 ngày

Cạn lời với topic này, hy vọng mọi người đừng bị lừa

trung bình 1 giờ đc tầm 40-50 point. 1 ngày đc 2k point. 1 vps kéo đc 10 firefox. 5 vps 1 ngày có 2$ ;). 50 vps là có 20$ :) K bõ

Chào anh em !
- Mình muốn giới thiệu anh em trang web chạy quảng cáo tự động, chỉ cần vào trang web, bật chủ đề mình cần xem, rồi để đó, trang web tự chạy quảng cáo (nếu anh em nào treo máy tính ở công ty cả ngày thì có phần mềm hỗ trợ luôn, vì nhiều trang bị lỗi nên có phần mềm hỗ trợ cho chạy trơn tru). Nếu chạy 24/24 chắc mình nghĩ kiếm hơn 10 GBP.
- Trang web có chức năng nhờ bạn bè, người thân (không cần đăng ký) chạy giúp cho account. chỉ cần tạo đường dẫn sau đó gửi đến bạn bè click hộ). bao nhiêu máy tính chạy cũng được.
Ngoài ra trong hộp inbox, mình có thể nhận đọc mail kiếm tiền (có thể vào cài đặt mình đăng ký mới gửi mail)
Có chức năng giới thiệu người chơi mới (nên anh em pm mình, mình gửi link đăng ký nhé)
Đây là trang web của Đức (giao diện tiếng Anh) nên anh em yên tâm dùng.
Hình thức thanh toán: min 2 euro. Thanh toán qua Paypal và ngân hàng ở châu âu (chắc ko ai muốn dùng cái này)
Link

Cạn lời với topic này, hy vọng mọi người đừng bị lừa
mình đâu lừa ai bạn, trang web uy tín, họ trả tiền, mình có lừa bạn đâu, nếu bạn đã biết, sao bạn không giới thiệu mọi người để mọi người có thể tham gia

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom