Kiếm 10$/1h với Thwglobal...

Dự ra cái là nát :D:D

mục đích bác đăng bài này : hãy click vào link REF giúp mình kiếm tiền :))

Tin mình đăng ở trên là mình lấy nguyên văn bài giới thiệu về Thwglobal, mình muốn truyền tải toàn bộ nên ko muốn chỉnh sửa.

Số tiền trả thưởng dựa vào mức thu nhập trung bình của từng nước. Ví dụ những nước như Mỹ sẽ trả 25$/1h, còn VN thì sẽ trả ~10$/1h. (1 tháng 40h = 400$ = 8-9tr/1 tháng) con số khá cao so với mức sống của VN rồi.
10$/h,1 ngày 24h = 240$,tháng 30 ngày = 7200$ sao lại có 9tr vậy :D
Max 1 tháng xem 40h à :)

Dự ra cái là nát :D:D
Ko nát đâu bạn, SCAM thui, nhìn cái site cùi bắp thế mà đòi qua youtube,

Em chống mắt len xem có ai đc pay nào

Tính thế này nhé.
10$/h ngày xem 10 tiếng có 100$
10000 người cùng xem một lúc
1 ngày nó phải trả 1 triệu $
Tháng 30 triệu
Nhìn đã biết ảo
Lão tỷ phú nào chơi sang vậy

Tính thế này nhé.
10$/h ngày xem 10 tiếng có 100$
10000 người cùng xem một lúc
1 ngày nó phải trả 1 triệu $
Tháng 30 triệu
Nhìn đã biết ảo
Lão tỷ phú nào chơi sang vậy
Đến tỉ phú còn biết tiết kiệm để ngày 1 tỉ phú thêm chứ 1 ngày 1 triệu $ chắc 1 tháng ra đường ăn xin :D

Thwglobal ko trả tiền nhé bạn. Mình đã giải thích rất nhiều ở những bài trước rồi. Tiền từ các công ty hợp tác đặt quảng cáo trên nền Thwglobal. Bạn biết 1s quảng cáo bnhiu tiền ko?

Bạn có thể tìm hiểu youtube nhận bnhiu tiền từ các công ty đặt quảng cáo nhé.

Có sở hay ko thì nên tim hiểu trước.

túm váy lại 1 cau
xem video mà PAY thì thằng YTB đã là từ lâu rồi, mà nếu nó làm thì sẽ phá sản công ty sau 3 ngày

Ko nát đâu bạn, SCAM thui, nhìn cái site cùi bắp thế mà đòi qua youtube,

Em chống mắt len xem có ai đc pay nào
1 site mới ra mà đã dám đầu tư số tiền cao như vậy để chả cho người dùng xem video thì trước đến giờ mình chưa gặp.
Nói SCAM bây giờ có khi hơi quá. Để hóng xem sao bạn ah.:)

còn 260 tiếng nữa là chạy. Thw sẽ mở trụ sở trên 10 quốc gia. Có thể Việt Nam sẽ nằm trong số đó.

Mình mong rằng khi Thw chứng minh được họ sẽ trả tiền đúng như họ nói, thì sau này tất cả các bạn đều tham gia và kiếm thêm 1 khoản thu nhập kha khá từ Thwglobal,
Luôn chào đón những bạn tin tưởng vào dự án.

miễn đừng như libertagia gì đó hồi trước là được

Mà thấy cái cách của nó cũng na ná như libertagia lắm

xem video đúng là có tiền, nhưng không thể có số tiền lớn như vậy được (10$ / h). việc bạn tự nguyện xem quảng cáo khác với việc bạn được thuê để xem quảng cáo. thể loại xem video kiếm tiền này không phải hiếm, mà hầu hết đều là 0.01$ cho 1 quảng cáo từ 30 - 60s, mà số lượng quảng cáo được xem cũng rất ít ... nói chung theo nhìn nhận của mình thì hệ thống này sẽ không thể phát triển được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom