Tutorial Kiếm 1 ít tiền mỗi ngày

Axero

Junior
Reactions
157
MR
1.246
Site này mới ra và mình mới tìm thấy bên TBN, hiện tại chưa có proof và kiếm đc cũng ít (treo kiếm phụ thôi) cho nên khuyến khích ae treo thêm lúc nào rảnh rỗi thôi :)
Treo lúc ae chơi game, làm việc, facebook chứ đừng mong kiếm chác ổn định từ thằng này
Link ref
Non-ref(ae ủng hộ ref mình phát :v)
Cách chơi khá đơn giản:
+Đăng kí xong bấm vào start mining, và cứ để đó cho nó chạy thôi ko phải làm gì cả
+Chỉ 1 nick/ip, đừng cheat nhé vì nó ban thẳng tay luôn =)) (bác nào pro thì cứ làm nhưng để cho ae khác ăn với)
+Không dùng trên vps đc :(
+Nó ko cho bật nhiều tab trên 1 trình duyệt nhưng mình có cách này đó là mỗi trình duyệt bật 1 tab
Nghĩa là:+Mở Cốc cốc đăng nhập vào site, ấn start mining, thế là đc 1 tab
+Mở Google Chrome đăng nhập vào site, start mining tiếp và đc thêm tab nữa :)
Và cứ thế, giả sử mình có 3 trình duyệt GG chrome,Cốc Cốc, Firefox thì tổng cộng có 3 tab tất cả, x3 số tiền nhận đc
Càng nhiều trình duyệt khác nhau càng tốt
+Nó trả tiền cho mỗi phút bạn treo, rate đây:
$0.0001 * 60 phút(1 giờ) = $0.006 / giờ
$0.006 * 24 giờ(1 ngày) = $0.144 / ngày
$0.144 * 30 ngày(1 tháng) = $4.32 / tháng
Min rút:2.5$ qua paypal
Khá là bèo đúng ko :))
Nâng cấp lên premium thì đc pay nhanh hơn với ăn % từ ref hơn
Hiện h nó đang có ưu đãi đkí xong đc bonus 0.05$
Tóm lại, site này chỉ để treo thêm kiếm thêm tí tiền cafe, chứ $ kiếm từ nó ko hề nhiều

Đây là tài khoản của mình, hiện mình đang treo 2 tab (trên 2 trình duyệt cốc cốc và chrome)
Chúc các bạn kiếm đc tiền :D

Attachments

146.6 KB · Views: 151
Last edited:
"Nó ko cho bật nhiều tab với nhiều trình duyệt nhưng mình có cách này đó là mỗi trình duyệt bật 1 tab"

Đoạn này cấn cấn sao đấy anh:D

có lẽ nó phải check thiết bị, chứ 1 vps có thể mở cả mấy chục cái profile firefox rồi fake ip, useragent. chục con vps như thế đâm nó thì nó chỉ có banh xác.

"Nó ko cho bật nhiều tab với nhiều trình duyệt nhưng mình có cách này đó là mỗi trình duyệt bật 1 tab"

Đoạn này cấn cấn sao đấy anh:D
Sorry, học văn kém nó khổ thế đấy :( tức là 1 trình duyệt bạn bật đc 1 cái mining của nó, càng nhiều trình duyệt càng tốt ( ko đc giống nhau), cốc cốc bật đc 1 cái, chrome bật đc 1 cái nữa,v.v

có lẽ nó phải check thiết bị, chứ 1 vps có thể mở cả mấy chục cái profile firefox rồi fake ip, useragent. chục con vps như thế đâm nó thì nó chỉ có banh xác.
Vâng thưa bác, hôm nay em mới hỏi nó bên TBN thì nó k cho dùng trên vps, em cũng thử rồi và bị chặn sml
Để em update lại bài :)

đã update lại bài, hiện h đang chiến có lẽ ko lâu nữa sẽ có proof cho ae ;)

bỏ đi bác, ko đủ trả tiền điện
em biết mà, chỉ treo thêm thôi chứ em ko làm chính từ cái này :D

vps nó phát hiện kiểu gì nhỉ. check ip à
đúng rồi bác, bác có thể thử lại cho chắc ăn =)) bị làm sao em ko chịu trách nhiệm

hại máy tốn tiền điện rảng quá thì treo mấy cái bot auto claim bitcoin còn đc cháo mà húp

hại máy tốn tiền điện rảng quá thì treo mấy cái bot auto claim bitcoin còn đc cháo mà húp
đúng rồi bác :D ngay phần đầu tiên em đã viết thế rồi mà =)) kiếm phụ thêm thôi =))

Cho hỏi khôn tí. Mấy bác mà tên màu mè có cái chữ hero làm sao có vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom