Tutorial Kiếm từ $5 - $20 mỗi ngày

Các bạn lưu ý ko chơi coinbase nhé. Tốt nhất là chơi ví offline. Mình cũng mất tiền rồi.
Reply support nó kêu rule la ko dùng share wallet. Và đặc biệt thằng coinbase này nó ko tính phí của bạn, nó dùng 1 ví khác để gửi phí, nên thằng này sẽ gửi tiền vào ví đó.

thua mịa 0.014BTC rùi, như shit. e canh nhìu lần chờ ra 60K vs 50K liên tiếp r đặt 40K, 49K mà nó ko khớp ngay, đợi 5-6 roll sau thì dính mịa mất >60K, chết bà nó, có lẽ tại mạng VNPT chậm nên khớp lệnh chậm, mạng bên US thì khỏi nói chắc khớp lệnh ngay. Do vậy mấy bác nào ở US hay dùng VPS hay mạng cáp quang hẵn chơi, mấy bố ham hố như e chết cả đám. Còn bác nào gáy to quá e chả tin đâu.:D

PS: mà có đại gia nào lâu lâu cuk vào làm liền tù tì <8K vậy trời. lạy lun:(

thua mịa 0.014BTC rùi, như shit. e canh nhìu lần chờ ra 60K vs 50K liên tiếp r đặt 40K, 49K mà nó ko khớp ngay, đợi 5-6 roll sau thì dính mịa mất >60K, chết bà nó, có lẽ tại mạng VNPT chậm nên khớp lệnh chậm, mạng bên US thì khỏi nói chắc khớp lệnh ngay. Do vậy mấy bác nào ở US hay dùng VPS hay mạng cáp quang hẵn chơi, mấy bố ham hố như e chết cả đám. Còn bác nào gáy to quá e chả tin đâu.:D

PS: mà có đại gia nào lâu lâu cuk vào làm liền tù tì <8K vậy trời. lạy lun:(

Chia buồn. Nhưng mạng mình cũng cùi bắp nè. Do xài mạng chùa wifi free nên chậm lắm. Nhưng vẫn ăn đều đều. Quan trọng là phải biết cách chơi. Với cả mỗi ngày nó có 1 thứ gọi là "secret". Nên mỗi ngày nó có cách ra số khác nhau, và còn tùy thời điểm nữa. Như vừa rồi tớ thấy nó ra >45k 10 lần liên tục. Ai mà đặt liên tục trong khoảng đó là méo hết cả mặt :D

Theo kinh nghiệm thì ai vốn ít ko nên đánh lúc này. Toàn ra 50,60k. Lúc này là lúc để đại gia thử lửa đây. Đợi khi nào hạ nhiệt hãy bet tiếp :D

Chia buồn. Nhưng mạng mình cũng cùi bắp nè. Do xài mạng chùa wifi free nên chậm lắm. Nhưng vẫn ăn đều đều. Quan trọng là phải biết cách chơi. Với cả mỗi ngày nó có 1 thứ gọi là "secret". Nên mỗi ngày nó có cách ra số khác nhau, và còn tùy thời điểm nữa. Như vừa rồi tớ thấy nó ra >45k 10 lần liên tục. Ai mà đặt liên tục trong khoảng đó là méo hết cả mặt :D
ở mẽo mà mạng cùi chắc cũng tầm vài xxMByte/s r đấy:p, send tiền rồi mà có lúc đợi đến roll 7-8 ms thấy hash ID của mình (hên xui lắm, chả đúng ý mình nơi). Bác chơi giỏi vậy thì chỉ mình vs đi, thua hơn 14$ r, còn có ~0.01BTC dc thì bác đưa address e send 0.005BTC (0.005btc để làm vốn chơi), rùi hd e cách chơi để khỏi thua cay cú vs, ăn dc e send lại đủ fee cho bác + bonus (nếu ăn dc):)

đặt 1 cái lúc nãy có transaction ID : 3ceed4.... mà h vẫn chưa thấy đâu này. tốn time vãi ra:cool:

ôi bị lừa rồi, mịa nó tới tận cái thứ 4 ms thấy mặt roll của mình:
139903
3ceed40012361c24...
...
<24576
29374
lose
0.002000 BTC

vãi quá! ko có khiếu cờ bạc khát nước rùi.....làm ăn lương thiện thui:(

Cái này không biết sao mà tôi đánh 8 lần liên tục mỗi lần chỉ 0.001 BTC, mà tôi win hết 7 lần, chỉ lose 1 lần, mà tổng cộng lại tôi bị mất gần 0.5 $ ??!?!? Chủ thớt có giúp dùm tôi sao như vậy được không?

Cái này không biết sao mà tôi đánh 8 lần liên tục mỗi lần chỉ 0.001 BTC, mà tôi win hết 7 lần, chỉ lose 1 lần, mà tổng cộng lại tôi bị mất gần 0.5 $ ??!?!? Chủ thớt có giúp dùm tôi sao như vậy được không?
với 0.001btc mà đặt mức <50K, <60K thì lỗ sặc gạch chứ ko có ăn đâu (vì fee GD nó thâm đó), còn <40K, <49K thì có ăn tí chút mà đánh vậy thôi đưg tham gia, thua 1 nhát là óc lên mây liền. fee GD 1 lần là 0.0001btc(~2000VND đó:()

với 0.001btc mà đặt mức <50K, <60K thì lỗ sặc gạch chứ ko có ăn đâu (vì fee GD nó thâm đó), còn <40K, <49K thì có ăn tí chút mà đánh vậy thôi đưg tham gia, thua 1 nhát là óc lên mây liền. fee GD 1 lần là 0.0001btc(~2000VND đó:()

thanks bạn! Vậy đánh <50 thì cở 0.005 BTC thì có ăn phải không bạn?

Nhưng khi tôi chia ra chơi 1 lần cũng chỉ 0.001 BTC, rồi đợi xác nhận xong thì chơi tiếp, thì tôi vẫn có lời mỗi lần ~ 2000 VNĐ sau khi đã trừ các fee (không hiểu nổi luôn!)

thanks bạn! Vậy đánh <50 thì cở 0.005 BTC thì có ăn phải không bạn?
nếu win thì ăn ngon:D, lose thì sặc gạch nha bạn:oops:

Nhưng khi tôi chia ra chơi 1 lần cũng chỉ 0.001 BTC, rồi đợi xác nhận xong thì chơi tiếp, thì tôi vẫn có lời mỗi lần ~ 2000 VNĐ sau khi đã trừ các fee (không hiểu nổi luôn!)
nếu 0.001btc cho số <50K thì win được 0.00112btc( với rate nhân 1,120xxx đó:)), mà có lời đâu, hều đó chuk, lúc send tiền vào tk nó để bet bạn mất fee 0.0001/lần GD rùi ----:mad:

PS: @xilatleo nên chú ý giờ nào trong ngày bác nhể, cho ae tí hướng nghĩ đi chứ. thíck ăn mảnh vậy...:(, ko tốt ko tốt. Bác là admin site này à. Just kidding :D

0.001 nen dat tu 49 tro xuong moi co loi

:D
nếu win thì ăn ngon:D, lose thì sặc gạch nha bạn:oops:

nếu 0.001btc cho số <50K thì win được 0.00112btc( với rate nhân 1,120xxx đó:)), mà có lời đâu, hều đó chuk, lúc send tiền vào tk nó để bet bạn mất fee 0.0001/lần GD rùi ----:mad:

PS: @xilatleo nên chú ý giờ nào trong ngày bác nhể, cho ae tí hướng nghĩ đi chứ. thíck ăn mảnh vậy...:(, ko tốt ko tốt. Bác là admin site này à. Just kidding :D

Ko phai admin site. Minh la admin site thi ngoi rung dui cho tien vo chu di bet lam gi. Hehe. Nhung ma noi chung 1 ngay minh cung kiem dc 100_ 150 tu site nay. Tin hay ko tuy :D

ở mẽo mà mạng cùi chắc cũng tầm vài xxMByte/s r đấy:p, send tiền rồi mà có lúc đợi đến roll 7-8 ms thấy hash ID của mình (hên xui lắm, chả đúng ý mình nơi). Bác chơi giỏi vậy thì chỉ mình vs đi, thua hơn 14$ r, còn có ~0.01BTC dc thì bác đưa address e send 0.005BTC (0.005btc để làm vốn chơi), rùi hd e cách chơi để khỏi thua cay cú vs, ăn dc e send lại đủ fee cho bác + bonus (nếu ăn dc):)

Cung hen xui nua. Mang la mot chuyen nhung nhieu khi do co nhieu dua cung send cung mot thoi diem nen no se uu tien cho dua nao tien toi he thong truoc. :D

Ráng kiếm 20$ mua cái tút bác vậy :D

may mắn lấy lại được gạo từ tay e nó sau 2 ngày, thôi cao chạy xa bay đã, tốn time v~ ra 0_0

Ps: TUT thì cứ kinh nghiêm bet dần nghiệm ra, khoảng 1 ngày là có cảm giác ...jj đó để ...lấy lại vốn:(. Nên có cái đầu lạnh khi bet, chăm quan sát, lăm le, canh me, biết chờ đợi, kiên nhẫn
... và đăc biệt nên nge nhạc michael jackson khi bet sẽ giúp làm cái đầu nguội lại khi bị chém.
hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back