Tutorial Kiếm từ $5 - $20 mỗi ngày

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Có bán tut. Ai mua tut tui bán tut cho. Support nhiệt tình trực tiếp bằng Yahoo hoặc Skype :D

UPDATE: Đã có Tut version 2

---------------------

UPDATE: Chiến thuật của mình

_ Nên đặt ô 49152

_ Sau khi xuất hiện 60,000 trở lên bạn có thể thử đặt ô 50%. Tỉ lệ thắng khá cao

_ Khi bạn thấy đang có 1 dãy 50k,60k xuất hiện thì đừng dại mà send tiền sớm. Chờ có "chuột bạch" thử nghiệm trước. Khi có người thắng cỡ 1,2 lượt tiếp theo đó rồi hãy bấm send Btc

_ Tí lệ ra số <16500 sau khi xuất hiện số lớn hơn 60,000 là 60%. Bạn có thể liều :D

_ Thua liên tục 3 lần thì nghỉ, đứng lên đi uống nước thư giãn 15' rồi quay lại :D

_ Đặt chỉ tiêu thắng cho 1 ngày $10-$20 là vừa. Ham quá sẽ bị "thâm". Mình có ngày chơi lên dc $120 sau cứ ham 1 lát chỉ còn có $30 :(

UPDATE 2:

Lâu lâu có mấy đại gia lắm tiền nhiều của vô đặt liên tục. Những lúc đó thì nên tránh, ko nên đặt vì ko thể dự đoán được gì cả vì cái thống kê nó nhảy liên tục :confused:

--------------
Với sự bùng nổ gần đây của Bitcoin thì việc ra đời của một số trang web kiếm tiền bằng Bitcoin trở nên rất hot. Mình xin giới thiệu các bác 1 trang web mà các bác có thể kiếm được từ $5 - $20 mỗi ngày mà chả cần làm gì nhiều. Đó là trang http://bitzillions.com/satoshibones

Đây là trang web cho phép bạn chơi game xúc xắc và bạn đặt cược bằng chính Bitcoin của bạn. Có rất nhiều lựa chọn về số tiền Payout nếu bạn chiến thắng. Dĩ nhiên tiền Payout cao đồng nghĩa với việc phần trăm bạn chiến thắng cực thấp. Cục thể như sau

Bước 1: Vào trang này: http://bitzillions.com/satoshibones

Luật chơi là trang web sẽ lắc xí ngầu ra số ngẫu nhiên. Nếu số xí ngầu ra ít hơn số bạn chọn thì bạn chiến thắng. Bạn có thể thấy trên màn hình có nhiều sự lựa chọn về các số. Số các lớn thì tí lệ thắng càng cao.

Bước 2: Lập 1 ví Bitcoin tại Blockchain.info. Bạn có thể lập ví ở những trang khác cũng được nhưng mình khuyên nên lập ví ở đây để dễ kiểm soát lượng tiền thắng/ thua. Sau đó deposit Bitcoin vào ví. Nên Deposit khoảng 0.005 trở lên. Vì một lần chơi Min Bet của nó là 0.001

Bước 3: Chọn "gói" mà bạn muốn chơi. Bạn có thể thấy cái Bet Address trên hình. Copy địa chỉ đó qua Block chain bấm vào mục Send

Copy cái Bet Address trên trang kia vào và đặt mức Bitcoin bạn muốn cược rồi send

Bước 4: Vào muc "Transaction" bấm vào giao dịch mới nhất để xem transaction ID (hay gọi là Hash). Nhớ số đó rồi chuyển qua trang Satoshibones theo dõi phần bên dưới để biết bạn thắng hay thua.

Thế là xong. Bạn đợi khoảng vài phút để trang web nó gửi tiền và Confirm qua Blockchain là có tiền về. Nếu bạn thắng mà thấy lâu quá tiền chưa tăng thì Refresh lại trang web là được.

Bonus: Mẹo thắng 80 %

Các bạn chỉ nên đặt ở 3 ô này. Đặt mỗi lần 0.001 - 0.005 thôi. Bảo đảm tỉ lệ thắng >80%. Đừng ham mà đặt nhiều với đặt những ô khác. Cứ tích lũy dần là được. Mỗi ngày kiếm được khoảng từ $5 - $20 một cách dễ dàng :D

Proof:

Ai thấy hay thì Like phát nhé. Chúc may mắn :D

Last edited:
:D cờ bạc thì ko gì chắc cú được.... ăn 10 ngày thua lại 1 ngày cũng trắng tay à

cờ bạc là bác thằng bần , BTC đang hót mà , lấy của thằng này đưa cho thằng kia ở dữa thì làm tý , nếu nhiều thì cam phát rồi chuồn ha ha , nhớ H-T LR quá hu hu

sao bạn không giật tít cách kiếm $5000 - $20.000 mỗi ngày luôn cho nóng @@

Mình ko đảm bảo các bạn kiếm được bao nhiêu. Vì nhiều người máu me dep nhiều quá thì ko gì chắc cả :D

cờ bạc là bác thằng bần , BTC đang hót mà , lấy của thằng này đưa cho thằng kia ở dữa thì làm tý , nếu nhiều thì cam phát rồi chuồn ha ha , nhớ H-T LR quá hu hu
:) Ờ, nghĩ đi, nếu dễ ăn thế admin nó lấy gì sống:p

:) Ờ, nghĩ đi, nếu dễ ăn thế admin nó lấy gì sống:p

Admin nó sống nhờ cái gọi là Stake. Một dạng chơi khác trên trang đấy. Với cả có những thằng ham ăn chọn số nhỏ mà đặt nên thua hoài. Mình ăn ít ít mà ăn hoài thì tốt hơn :D

Admin nó sống nhờ cái gọi là Stake. Một dạng chơi khác trên trang đấy. Với cả có những thằng ham ăn chọn số nhỏ mà đặt nên thua hoài. Mình ăn ít ít mà ăn hoài thì tốt hơn :D
:D ờ mỗi người phương pháp, miễn sao hiệu quả và có $ là okie

chủ tốp cho 0.003 BTC chơi đi,đọc thấy hay hay mà chẳng có BTC chơi :)

Bet win thì khoảng bao lâu nhận đc $ hả bạn ?, mình vừa win r mà vẫn chưa thấy $ về

Ban phai cho no confirm, tuy giai dich. Co cai nhanh cai cham. Cham nhat cua minh la 20 ph. Ban co the thu f5 lai roi dang nhap lai vao vi de xem thu :)

Tưởng là có 1 cái đướng làm ăn mới lại là liên quan tới đỏ đen. Chẳng qua nó thay bằng WMZ, PM là BTC có khác gì nhau đâu.
Ủng hộ bác share cái kiếm ăn khác.

Mình vừa nhận đc $ rồi,mà chả hiểu sao vẫn lỗ, dep 0.001$ win thì nó send lại 0.000936 BTC thì lỗ ah bạn thớt ?

Tai no co tien phi moi lan gui tien giao dich. Phai tinh toan ki truoc khi dat de ko lo. Voi ca co nhung lan bet thang no ko gui tien nguyen mot cu ma gui thanh tung dot nho nen cung hay bi vay :)

Thế này chơi thì cũng đau tim thật ;)), tính bet đường nào thắng rồi h phải tính bet kiểu gì để ko bị lỗ nữa thì hơi khó :)

Mình từ $2 lên $12 trong vòng 1 tiếng :D
đó là hên xui bác ạ.
không có gì đảm bảo là bất cứ ai chơi đều có thể kiếm tối thiểu 5$ thì sao lại viết cái tit như thế kia

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom