Kiếm 0,5 - 1$ 1 ngày dễ dàng

Ah thì ra là thế :D
Em phát hiện dc mấy cái rất hay liên quan đến thằng getpaid này
tuy không kiếm dc nhiều nhưng chăm chỉ ngày khoảng 4-5$
đảm bảo đủ job Hypr click cả ngày không hết

phát hiện gì đó bạn..
Nếu mai nó paid mình sẽ share bí quyết
Nhưg quan trọng vẫn là máy cấu hình tốt tý tầm ram 8g coire3 trở lên
vpn load khoảng 500kb - 1M /s thì đảm bảo 1h 1$

Đã ref cho thớt và đang mày mò. Thớt chỉ giúp cách chạy nhiều tab, auto click, chặn mở cửa sổ mới với...Mình click tay mỏi cả mới được 39 điểm. Hic

Ko cần máy mạnh vẫn chiến tốt
Bình thường mở 20tab click sẽ thành 40tab. Bạn nên cài vài cái addon khi click không tạo ra tab mới, Auto chuyển tab,auto click. Block image, block java,....
Chỉ mình cái addon không tạo ra tab mới với. Auto click là addon luôn hay app vậy, mình có tải cái app AutoClick mà không biết làm sao sử dụng cho nhiều tab được, nó chỉ click 1 tab hiện tại thôi.

Chỉ mình cái addon không tạo ra tab mới với. Auto click là addon luôn hay app vậy, mình có tải cái app AutoClick mà không biết làm sao sử dụng cho nhiều tab được, nó chỉ click 1 tab hiện tại thôi.
Hê mình chả cần autoclick. Cứ click tay chỉnh cho nhanh

1 tab cứ phải click đến 10 lần, muốn nhanh thì chuyển tab rồi click...chóng cả mặt. Mà mình chưa chỉnh được cái vụ click ko mở tab, nên cứ nhìn lung tung quá. Mình chơi trên Chrome. Đang chuyển qua FF giống bạn nè :)

bác share cho anh em cách click không tạo ra tab mới, Block image, block java,... đi. cần nhiêu đó thôi là đủ rồi

bác share cho anh em cách click không tạo ra tab mới, Block image, block java,... đi. cần nhiêu đó thôi là đủ rồi
Block Image thì mình mò ra rồi, còn cái không mở tab, auto click và block java thì chưa tìm ra. Block Image thì bạn tìm Addon "Image Block", sau khi cài đặt xong nó nằm bên phải trên thanh địa chỉ, click vào nó lên vòng tròn màu đỏ có dấu gạch chéo là không load hình ảnh nhé.

Block Image thì mình mò ra rồi, còn cái không mở tab, auto click và block java thì chưa tìm ra. Block Image thì bạn tìm Addon "Image Block", sau khi cài đặt xong nó nằm bên phải trên thanh địa chỉ, click vào nó lên vòng tròn màu đỏ có dấu gạch chéo là không load hình ảnh nhé.
Bác xài phần mềm gì fake ip vậy :D

Quan trọng nhất là cái này :D
Bác Kamiya chỉ giáo để anh em newbie đỡ mất thời gian với bác ơi. Nếu cần mình ref lại cho bác acc khác, chứ hỏi thớt không thấy hướng dẫn ref gì cả trong khi được hưởng 2 cấp 30% và 10%.

Mình đang dùng dotVpn cho Firefox đó BlackMoon, từ 12h làm được mà tầm 10h tối hồi nãy mình vào không thấy job nữa.

Giờ này có chơi được không bác kamiya???

Hình như bị fix rồi.

Mình view nhiều tab, nhưng tất cả video đều chỉ view trong 1 tab chung. Coin cũng ko thấy credited nữa o_O

làm được 300coin chưa kip rút nó bị trừ cái gì vậy mn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom