Có step photo ID liên quan đến ngày sinh, gửi nó ID mà không trùng ngày sinh thì xác định nhé :)))
Cách xem ngày sinh : Vào phần upgrade Paypal lên business sẽ thấy
acc hom nọ up lên bussiness cmnr :"( mới mai lcho paypal xuống premium

@Phạm Thi : Mình hỏi xíu, như Paypal nếu có limit thì có step nào dính đến Ngày sinh ko nhỉ ? mới tạo lại acc mới mà quên note lại cái ngày sinh rồi :|

Có step photo ID liên quan đến ngày sinh, gửi nó ID mà không trùng ngày sinh thì xác định nhé :)))
Cách xem ngày sinh : Vào phần upgrade Paypal lên business sẽ thấy

acc hom nọ up lên bussiness cmnr :"( mới mai lcho paypal xuống premium
Ấn vào upgrade thôi chứ k cần up

@PhạmThi bạn cho mình hỏi, để tránh bị limit, thay vì gửi dạng 2 không mất phí thì mình rút tiền về ngân hàng có an toàn hơn không? bạn cho mình biết cách rút thế nào để không bị limit được không? thường thì bao lâu tiền sẽ về? mình dùng visa của ACB, 1 tuần mình thường bán từ 100 - 500 usd/lần

trc mình có đăng ký acc pp tên mình, xong bị limit rồi, sau 180day mình add bank VCB của mình vào và rút thành công.CHo mình hỏi là h mình tạo acc PP mới ver xong có add lại dc tài khoản VCB cũ ko hả Phạm Thi :(

@PhạmThi bạn cho mình hỏi, để tránh bị limit, thay vì gửi dạng 2 không mất phí thì mình rút tiền về ngân hàng có an toàn hơn không? bạn cho mình biết cách rút thế nào để không bị limit được không? thường thì bao lâu tiền sẽ về? mình dùng visa của ACB, 1 tuần mình thường bán từ 100 - 500 usd/lần
Bạn nhiều $ vậy thì rút về bank đi,. từ 2-4 ngày sẽ có tiền, phí tổng cộng là 126k. Rate PP hiện nay là 21.6 bạn có thể tính được giá bán và rút như thế nào.

Bạn nhiều $ vậy thì rút về bank đi,. từ 2-4 ngày sẽ có tiền, phí tổng cộng là 126k. Rate PP hiện nay là 21.6 bạn có thể tính được giá bán và rút như thế nào.

mình nghe nói rút về ngân hàng cũng có thể bị limit hoặc trả lại tiền về paypal. vậy rút thế nào là an toàn nhất và số lượng mỗi lần nên là bao nhiêu hả bạn?

mình nghe nói rút về ngân hàng cũng có thể bị limit hoặc trả lại tiền về paypal. vậy rút thế nào là an toàn nhất và số lượng mỗi lần nên là bao nhiêu hả bạn?
Limit chỉ liên quan đến nguồn tiền của bạn thôi và đừng vi phạm luật của nó. Còn việc rút về bank thì chỉ cần đúng họ tên, đúng bank name, đúng swiftcode là về. Bạn nếu sợ thì thử rút vài trăm đi. Nếu có sự cố sẽ trả lại paypal, không mất đâu. Một tuần bạn rút 200-500$ thì ok mà

trc mình có đăng ký acc pp tên mình, xong bị limit rồi, sau 180day mình add bank VCB của mình vào và rút thành công.CHo mình hỏi là h mình tạo acc PP mới ver xong có add lại dc tài khoản VCB cũ ko hả Phạm Thi :(
ai trả lời hộ mình câu này với

Cho em hỏi làm sao cài đặt để acc PP nhận $ là trừ phí luôn ạg. Hay chỉ người send mới quyết định được :(

Cho em hỏi làm sao cài đặt để acc PP nhận $ là trừ phí luôn ạg. Hay chỉ người send mới quyết định được :(
người gửi chọn, bạn

người gửi chọn, bạn
Cho em hỏi thê, trước đây em có làm thẻ và ver PP rồi. Nhưng cái PP ấy đã bị limit. Giờ em đăng ký lại liệu có thể sử dụng lại cái thẻ đó để ver không hay phải dùng thẻ khác ạg

Cho em hỏi thê, trước đây em có làm thẻ và ver PP rồi. Nhưng cái PP ấy đã bị limit. Giờ em đăng ký lại liệu có thể sử dụng lại cái thẻ đó để ver không hay phải dùng thẻ khác ạg
khác bạn

Uả cái này khi đăng ký merchant thì mặc định lúc send là - phí của người nhận mà?

tất nhiên là ko đc add bank cu kia vào , nếu là acc mới thì cậu lên lấy thông tin và addbank tên của người #

các pro paypal cho e hỏi là paypal có bảo mật thông tin cá nhân của các tài khoản k vậy.

bank nào mà ko bảo mật thông tin cá nhân của khách hàng b?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom