khongsaurang - Legendary

khongsaurang

Legendary
Verified
Reactions
966
MR
4.621
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hồi bắt đầu sinh viên,cái tuổi nông nổi muốn kiếm tiền tiêu cho bản thân nhưng mãi ko kiếm đc việc gì ổn vì quá ít thời gian.Rồi xin mẹ mua cho cái laptop cùi,lại mần mò trên mạng xem có việc gì làm thì tình cờ mình vào đc mmo4me.Và mình bắt đầu tìm hiểu mmo4me từ năm 2013.Bắt đầu là captcha(thời chiến qlink,kolo,mega),sau đó là PTC.Rồi dần làm ổn định với nghề reg mail đến cuối năm 2015 thì khó dần.Mình bắt đầu mò mẫm sang HYIP với số vốn 120$,cũng may mắn kiếm ăn đc đến giữa năm 2017 thì crypto rộ lên,HYIP và mail đều khó khăn.
Hiện tại thì đang thất nghiệp và đang theo offer a Trung_peter.5 năm với mmo vui có buồn có nhưng do năng lực có hạn nên ko đóng góp đc gì.
Nay viết bài này hi vọng toàn thể ae forum cũng như các ae từng 1 thời mua mail và chiến HYIP vào đây chém gió cho vui cũng như ủng hộ mình đổi màu.:D:D
Cảm ơn Shin và BQT đã tạo ra sân chơi tuyệt vời này cho ae cùng nhau kiếm tiền!

Chúc bác hoá rồng :D

Làm cái event gì đi, kêu gọi a e vào hỗ trợ ông bạn ơi. Lên Rồng đỏ làm cái event nhỏ nhỏ cho a e vui nào. :D
làm event kiểu gì đc ông nhở?góp ý cho tui phát

Chúc bác sớm lên chức, nhớ hồi 2 năm trước anh em còn chung thuyền chiến hyip hồ ly, cũng kiếm được 1 số vốn nho nhỏ từ hồ ly để chuyển dep site after :D
Ủng hộ bác , mặc dù không quen biết gì bác hết :p
Tên bác chất quá :cool:
thank 2 bác :D

Đã vote cho bạn 1 like :) Chúc bạn may mắn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu