không verify được tk alertpay

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
em đăng kí account alertpay mấy cái rồi ma khi verify account bằng điện thoại thì không thấy tin nhắn đâu,va bị khóa luôn mục đó. bác nào biét sử lí giúp em với.thanks

bác cho em hỏi :
nếu veryfi bằng card thì dùng mastercard hay visa debit .mà dùng thẻ của ngân hàng nào thì tốt nhỉ.
hiện tại em chưa có card .có một ít $ từ mấy site PTC
(chỉ cho chuyển vào alertpay) cần chuyển vào alertpay mà ko verify được tk alertpay ,ko biết làm thế nào đây , chán quá...

xác nhận bằng mail thế nào hả bác

alertpay verify chỉ cần gửi scan CMND/hộ chiếu và bill điện thoại có ghi tên tuổi điạ chỉ trùng với đăng ký là được mà.
sao lại phải dùng card nhỉ

các bạn tranh thủ đăng ký 1 cái thẻ VISA của ACB đi, đang miễn phí đấy
xem thông tin ở đây
xong rồi verify thoải mái, đỡ phải lo, mà loại prepaid đó nhé, chứ visa debit là dùng để rút tiền về VN thôi, verify thì dùng prepaid

Tình hình là em cũng không very được bằng visa của ACB. mặc dù tài khoản còn tiền. mặc dù very được PP nhưng không thể very được AP. Đã thử hai cái visa rồi. Bác nào giúp với

Tình hình là em cũng không very được bằng visa của ACB. mặc dù tài khoản còn tiền. mặc dù very được PP nhưng không thể very được AP. Đã thử hai cái visa rồi. Bác nào giúp với

Không thẻ Master Dynamic và visa của ACB vẫn verify đc. Khi verify thì AP sẽ send 1 khoản tiền nhỏ khoảng 0.01$ vào thẻ. Chú ý chỉ veri đc khi số thẻ trùng với STK ( không phải số tài khoản ngân hàng nhé). Ví dụ thẻ MT Dynamic thì số TK chính là 16 số mặt trước thẻ. Trong phần very AP thì điền 16 số đó vào, sau khoảng 2 ngày gọi điện cho ACB hỏi là đc.

Help me !

bạn ơi, mình cũng ko thể vẻified được! lúc đầu mình đã verify bằng điện thoại thành công rồi, mà sao tui thấy trên phía bên trái của trang alertpay nó ghi: "Personal Pro Unverified (Become verified)", chỗ "Become verified" là 1 đường link, nên tui bấm vô để verify thêm 1 lần nữa bằng phương thức add card, mà sao nó cứ báo là "You must select a card to validate", trong khi tui đã điền đúng 16 số Master Card rồi mà, expire date cũng đúng mà ta, thiệt chẳng hiểu gì cả, giúp dùm nha các pác , thanks nhiều!
pác nào tốt bụng, pm cho mình : [email protected]
1 lần nữa, xin chân thành cảm tạ!

vấn đề là mình ko biết là mình đã verify được chưa nữa!

alertpay verify chỉ cần gửi scan CMND/hộ chiếu và bill điện thoại có ghi tên tuổi điạ chỉ trùng với đăng ký là được mà.
sao lại phải dùng card nhỉ
Vậy là chụp ảnh cái hóa đơn điện thoại chỉ cần chụp rõ cái địa chỉ hả bác?

Tình hình là vừa verify AL xong, cũng đơn giản mà. Mình veri = thẻ ACB. Cũng chẳng cần gọi điện đến ACB hỏi số code gì đó lun. Khoản 1 tuần sau, login vào ACB online thấy báo AL gửi mình 0.01$ kèm số code, thế là xong. Login vào AL và nhập số code đó vào---> Veriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiifyyyyyyyyyyy

Mình verify AP bằng Master card của ACB check giao dịch có giao dich này:
http://up.anhso.net

nhưng ko thấy có code để verify gì cả hix hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week