Request Không verify địa chỉ có ảnh hưởng gì không ạ?

meocondichoi

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề ạ. e verify chứng chỉ formal rồi. tải phần mềm qua điện thoại thì nó có mục upload photo ID và upload bill điện nước... cho e hỏi nếu không làm 2 mục này thì có ảnh hưởng gì về sau này ko ạ?
Tiện thể có bác nào fake được hóa đơn điện thì để thông tin e pm nhé.

Như tiêu đề ạ. e verify chứng chỉ formal rồi. tải phần mềm qua điện thoại thì nó có mục upload photo ID và upload bill điện nước... cho e hỏi nếu không làm 2 mục này thì có ảnh hưởng gì về sau này ko ạ?
Tiện thể có bác nào fake được hóa đơn điện thì để thông tin e pm nhé.

có nhé bạn !!

thằng WM nó cần bạn định danh tính cho tài khoản để nó xác thực giao dịch.

hiện tại, ở một số trang mua bán trung gian tiền WMZ nó đòi chứng thực valid ID.
vì thế, bạn cần submit format ID như Passport chẳng hạn sau đó tụi WM nó chứng thực cho account của bạn là valid (nó sẽ đóng dấu lên tài khoản của bạn là verified và valid format ID)

để khi bạn có cần bán or mua tiền WMZ lỡ gặp những site nó đòi Fist name, Last Name và account phải chứng thực thì bạn cũng mua bán nhanh hơn.

và một điều nữa đây là 2 bước nhỏ trong việc dành cho những ai muốn "Loan Money" từ WMZ (cái này khá khó khăn không dễ dàng gì vay được tiền từ nó vì mất khá nhiều bước chứng thực, chống gian lận các kiểu)

Thân ái !!

Tiền bối cho em hỏi: Em up cái bank statement để xác minh địa chỉ rồi mà chờ hoài ko thấy nó gửi cái thư có số xác nhận về địa chỉ em. Cái này thì làm sao bác ?

không xác minh thì bị limit khi cần send nhiều thì ko nâng hạn mức dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back