Không vào được bet365 poker software.

Reactions
0
MR
0.000
Chào các bác,

Hôm qua em không vào được bet365 poker. Có vẻ như support bet365 cũng không biết phải sửa như thế nào. Khi login thì bị màn hình trắng. Em xài mạng Viettel HCM + Google DNS. Xài qua VPN của Vnpt thì lại vào được bình thường. Có ai có biết và có cách khắc phục không ạ? Em cảm ơn :D

Em thử gần như những DNS nổi tiếng nhất hiện giờ nhưng không có cái nào vào được cả. Theo như Fildder test của support Bet365 thì Viettel đang block port 443. Em đang xài con h640w nhưng không tài nào Port Forward được. Mà cái lạ nhất là em truy cập vào trang web 365 thì vào được mọi section ở web, cũng như mấy web bet sportting khác, chỉ là mỗi không vào được soft 365. Thua luôn :D

Mình vừa test thử. Hình như không phải do port đâu mà do IP đấy. Không chỉ Viettel bị đâu, mạng khác như FPT cũng bị. Bọn nước ngoài cũng thấy đang kêu ca. Theo tụi nó thì không hiểu sao IP truy cập được coi là đến từ US - mà US thì không được vào poker. Có lẽ do lỗi phần mềm 365. Dùng VPN đổi IP nước khác thì lại vào ngon.

Em cũng nghĩ là do bọn bet365 đổi cách thức khi login vào soft của nó. Em đã thử từng web sport betting hay soft poker, tất cả đều hoạt động bình thường. Ở VN thì còn mỗi VPN Vnpt thì vào được bình thường, còn FPT CMC Viettel đều tịt. Chắc đành xài VPN chờ nó ra bản patch mới thôi ;(

Bác qua đây chơi tạm giao diện dễ nhìn cho châu á nhiều cá bơi tung tăng nạp rút có tiền tươi luôn, có bảo hiểm rủi ro khi all in, jackpot ngon , link có ref để nhận rake back hàng tháng Click here !

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back