Không thể nhận tiền từ paypal mùa dịch

at2604

Junior
Reactions
19
MR
0.781
Sau khi có chỉ thị 16 yêu cầu các ngân hàng off thì mình không nhận được tiền gửi từ paypal về tài khoản ngân hàng nữa nhưng nhận hay rút để thanh toán các dịch vụ khác thì vẫn bình thường. Gọi tổng đài không ai bắt máy và phòng giao dịch cũng đóng cửa. Cái này phải chờ hết dịch hả mọi người?

Last edited:
SAu khi có chỉ thị 16 yêu cầu các ngân hàng off thì mình không nhận được tiền gửi từ paypal về tài khoản ngân hàng nữa nhưng nhận hay rút để thanh toán các dịch vụ khác thì vẫn bình thường. Gọi tổng đài khọng ai bắt máy và phòng giao dịch cũng đóng cửa. Cái này phải chờ hết dịch hả mọi người?
paypal trước mình hay rút có khi 2-3 tuần mới về. mà sao b ko bán trên đây cho tiện khỏi phải tốn phí bank và 60k phí rút

SAu khi có chỉ thị 16 yêu cầu các ngân hàng off thì mình không nhận được tiền gửi từ paypal về tài khoản ngân hàng nữa nhưng nhận hay rút để thanh toán các dịch vụ khác thì vẫn bình thường. Gọi tổng đài khọng ai bắt máy và phòng giao dịch cũng đóng cửa. Cái này phải chờ hết dịch hả mọi người?
Theo mình là phải chờ ít nhất hết 5/9 thì bank mới có thể hoạt động lại.

giản cách bank vẫn hoạt động mà ta!? :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: tiếp khách hàng thì không nhưng bên trong vẫn làm, xử lý mọi thứ ... cho nên, acc thớt có vấn đề!! :D:D:D

thớt dùng bank gì thế?? :oops::oops::oops:

thấy rút thì vẫn về bình thường mà. Mà có pp thì bán cho nhanh rate lại cao hơn rút về. Tiền thanh toán nhanh gọn lẹ bank sau 15p.

Sau khi có chỉ thị 16 yêu cầu các ngân hàng off thì mình không nhận được tiền gửi từ paypal về tài khoản ngân hàng nữa nhưng nhận hay rút để thanh toán các dịch vụ khác thì vẫn bình thường. Gọi tổng đài không ai bắt máy và phòng giao dịch cũng đóng cửa. Cái này phải chờ hết dịch hả mọi người?
Mình xài ACB hôm rút về 3 ngày đã có trong TK.

Vẫn về bt mà bạn . Xem lại tk pp bạn có được back tiền lại do lỗi gi ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back