Không thể gặp em vì chiếc Iphone

chú đưa anh cái iphone đi anh gửi chú con đt nokia e75 chơi minh châu ngon lành :D

*** tin được đâu ông ạ , bọn này tôi đợi nó từ trước Tết cơ hứa lên hứa xuống mà đã có đâu , hy vọng nhiều lại thất vọng thôi

Má em đây cũng đang mong bọn NPH nó update bộ cài IOS đây chơi trên con điện thoại cùi ức chế quá

Chủ thớt nhát vãi ra như mình thì qua nói chuyện trực tiếp việc *** gì phải quen trong game làm gì chứ

Chơi game trên di động à, cái game này tôi thấy con bạn nó cũng chơi rồi hình ảnh như trẻ con ý ,bé xíu à .

Thông tin vui cho các chú này , a nghe nói NPH MC corp mới ra bộ cài IOS cho 3T rồi đó , có khi nó sắp ra bản IOS cho game Minh Châu cũng nên

Game nay có gì hay mà các chú thích chơi vậy , a vừa search trên google hình ảnh xấu vl ra , game như là game 4 nút ý chơi làm giề , thà chơi chém chuối con hay hơn

phiên bản minh châu 2 có IOS gòi đó cài chơi đi thớt :binhsua146:
lúc gặp sao ko nc làm wen xin đc + số dt đi
topic quá nhảm làm tốn tài nguyên 4r quá đi

*** tin được đâu các ông ạ , bọn này tôi đợi nó từ trước Tết cơ hứa lên hứa xuống mà đã có đâu , hy vọng nhiều lại thất vọng thôi

@@ làm đọc nảy giờ, ít online forum mà mỗi lần forum là thấy bác này nói về điện
topic thứ 3
Vãi khoe của

Các chú cứ vào thử xem là biết game này nó hay thế nào, hình ảnh đẹp lắm

- - - Updated - - -

Thằng chủ thớt ngốc *** tả được liệu chơi game mày có làm quen được nó không , như tao bắt truyện luôn ok thì chiến không thì phắn

Đã tét bản iOS ngon lành cành đào :x hôm kia trên facebook Minh Châu Club bị rò rỉ bản iOS rồi J) Vào nghich tới sáng thì lại khóa .Bọn GM làm ăn như lờ

Game nay có gì hay mà các chú thích chơi vậy , a vừa search trên google hình ảnh xấu vl ra , game như là game 4 nút ý chơi làm giề , thà chơi chém chuối con hay hơn

Game này nói về cái gì vậy sao hình ảnh như là võ hiệp thế kia

Sao mod cứ để 1 thằng nó lập mấy cái nick rồi tự chém gió tung hô về cái game minh châu thế nhỉ? Report hết.

Vãi cả thớt................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back