Tutorial [ Không tham gia site lúc này, có thể Scam ] Coffeebux.com

huntergirl

Junior Member
Reactions
40
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Ban chua choi nen không biet nhé,thằng rent ref của coffeebux là suốt đời,mua 1 lần duy nhất (nên cũng giống như direct refer thôi,nhưng số click thi 10 cái trên 1 ngày,nếu mà lỗ thì nhưng bạn khác mình giới thiệu làm sao có proof thanh toán nhanh vậy.Bạn xem bài viết của mình o trên sẽ thấy proof của các bạn vie65tnam đó nhé
Mình có 100 con ref,bây giờ mỗi ngày mình đều đc $0.8 đều,không cấn tốn tiền gia hạn,thậm chí tiền recycle cũng không (vì rent ref ở đây luôn luôn click),còn hơi chơi ở các trang khác suốt ngày phải lo tính toan recycle xem ref có click đều không nhé,có những trang có khi hơn 1/2 rent ref thuê về ko thèm click phải tốn tiền recycle

Trước khi nói mình chơi lỗ vốn thì bạn đọc kỹ phân tích bài viết của mình rồi hãy nói nhé (ơ đây thuê ref chỉ cần bỏ ra $1.4 1 con,là an tâm ngủ ngon,không cần phải gia hạn hoặc recycle).Sau nay mình up lên diamon thì chỉ còn $1 1con ref
Bạn chơi thu probux,fusebux,zapbux xem bạn đầu tư $190 trong vòng chưa đến 1 tháng hoặc các trang khác xem,có đc $5 1 ngày ko nhé
Chưa kể khi bạn upgrade lên,tiền đọc quảng cáo ơ trên coffeebux cũng gấp 10 lần so với các trang khác,bạn nói mình lỗ,lỗ chố nào,bạn phân tích mình nghe,rent ref upgrade lifetime 1 lần duy nhất,ngoài ra không phải tốn thêm tiền phí gì nữa
Nói chung là mục đích của bạn là tuyển DR nên PR về site là ko tránh khỏi, mình cũng ko muốn tranh cãi vs bạn làm gì kẻo lại mang tiếng ném đá này nọ, nhưng vs 190$ mình đem đầu tư khối site thu về 8-10$/ngày là ch bình thường, thậm chí hơn bạn nhé, đừng lấy mấy thằng như probux, fusebux hay zapbux ra ví dụ, vì mấy thằng đó giờ là quá khứ rồi :) còn vc ref lifetime thì t ko biết nhưng đừng bao giờ khẳng định ref luôn click đều mang về cho bạn số tiền tối đa 100 còn là 0.8$, có chăng là vẫn click thôi, chứ nói kiểu bạn như kiểu avg ref click luôn max ấy nhỉ :)

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
RR 1.5$/ con à, thớt có 100 con RR = 150$ @@
Minh la golden nen chi mua với giá $1.4 thôi,trang này để đầu tư lau dài bạn nhé,rent ref không bao giờ hết hạn,luôn luôn click 10 cái hơn 1 ngày,ngu sao mà khọng mua hehe

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
Nói chung là mục đích của bạn là tuyển DR nên PR về site là ko tránh khỏi, mình cũng ko muốn tranh cãi vs bạn làm gì kẻo lại mang tiếng ném đá này nọ, nhưng vs 190$ mình đem đầu tư khối site thu về 8-10$/ngày là ch bình thường, thậm chí hơn bạn nhé, đừng lấy mấy thằng như probux, fusebux hay zapbux ra ví dụ, vì mấy thằng đó giờ là quá khứ rồi :) còn vc ref lifetime thì t ko biết nhưng đừng bao giờ khẳng định ref luôn click đều mang về cho bạn số tiền tối đa 100 còn là 0.8$, có chăng là vẫn click thôi, chứ nói kiểu bạn như kiểu avg ref click luôn max ấy nhỉ :)
Admin luôn bảo đam avg click luôn max bạn nhé,neu bạn đầu tư chịu khó,tui bị ko click con nào 1 ngày hoặc duoi avg 10,admin sẽ thay cho free

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
Truoc khi bình luận thì doc ky bài viết nhé,tui ghi 1 chữ to đùng trong phần chú ý,rent ref luôn bảo đam click vơi avg 8-10 mỗi ngày,nếu không đúng support admin sẽ đc thay free

huntergirl

Junior Member
Reactions
40
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Truoc khi bình luận thì doc ky bài viết nhé,tui ghi 1 chữ to đùng trong phần chú ý,rent ref luôn bảo đam click vơi avg 8-10 mỗi ngày,nếu không đúng support admin sẽ đc thay free
ohm :) admin đảm bảo được avg thì bá đạo quá rồi, các bạn khác yên tâm mà chiến nhé :), riêng t thì xin thôi, ko làm phiền bạn thớt nữa, vì cảm thấy có vẻ rủi ro sẽ có quá cao so với số tiền đầu tư

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
ohm :) admin đảm bảo được avg thì bá đạo quá rồi, các bạn khác yên tâm mà chiến nhé :), riêng t thì xin thôi, ko làm phiền bạn thớt nữa, vì cảm thấy có vẻ rủi ro sẽ có quá cao so với số tiền đầu tư
Neu ban so rui ro,thì đợi 1 tháng nữa,nếu tôi vẫn có proof thường xuyên thì đầu tư cũng chưa muộn,sau 1 tháng thì chắc giá thành ko đc vậy ;);););)

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
Truoc day site nào mới thành lập mà ngon,tui Đều đầu tư lớn và liền tay,đến lúc nó scam thì tui cũng lời đc 1 lố,tôi chiến thuật đánh nhanh rút nhanh,chư ko chần chừ,đến bây giờ van lời 1 đóng tiền cho dù site có scamm hay không ? Nếu muốn làm giàu từ PTC,thì chuyện rủi ro phải chấp nhân thôi,nhanh tay thì còn cham thì ĂN QUẢ CAM

huntergirl

Junior Member
Reactions
40
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Truoc day site nào mới thành lập mà ngon,tui Đều đầu tư lớn và liền tay,đến lúc nó scam thì tui cũng lời đc 1 lố,tôi chiến thuật đánh nhanh rút nhanh,chư ko chần chừ,đến bây giờ van lời 1 đóng tiền cho dù site có scamm hay không ? Nếu muốn làm giàu từ PTC,thì chuyện rủi ro phải chấp nhân thôi,nhanh tay thì còn cham thì ĂN QUẢ CAM
thì ai mà chẳng chiến thuật đấy :) bản thân t nhìn site này ko khả quan thôi, còn tùy vào cách của mỗi ng mà, mỗi ng 1 cách kiếm, 1 cách mạo hiểu riêng

darkdevil

Senior Member
Reactions
120
@huntergirl có đầu tư vào các site như là oneworldbux, unitedworldbux, futureworldbux ko nhỉ, chắc là ko đâu nhỉ. Tui thì đang kiếm đậm trên mấy site đó, hao hao giống thằng coffeebux này.

huntergirl

Junior Member
Reactions
40
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
@huntergirl có đầu tư vào các site như là oneworldbux, unitedworldbux, futureworldbux ko nhỉ, chắc là ko đâu nhỉ. Tui thì đang kiếm đậm trên mấy site đó, hao hao giống thằng coffeebux này.
oneworldbux t ko chơi vì phải đợi load ads @@
unitedworldbux thì chơi lâu rồi, đc pay 2 lần vào nhưng ko đầu tư do toàn chơi trên 1IP, sợ bị ban nên cứ kiếm tạm thôi, 1 acc chính và 9 acc phụ + thuê 20RR, 1 ngày đc tầm hơn 1$
Còn thằng future thì muốn cash phải nạp tiền vào, acc đang có tầm 14$ nhưng chưa dám thử cash vì thằng này ảo quá, 1 ngày click đc 0.54$ mới vl

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
oneworldbux t ko chơi vì phải đợi load ads @@
unitedworldbux thì chơi lâu rồi, đc pay 2 lần vào nhưng ko đầu tư do toàn chơi trên 1IP, sợ bị ban nên cứ kiếm tạm thôi, 1 acc chính và 9 acc phụ + thuê 20RR, 1 ngày đc tầm hơn 1$
Còn thằng future thì muốn cash phải nạp tiền vào, acc đang có tầm 14$ nhưng chưa dám thử cash vì thằng này ảo quá, 1 ngày click đc 0.54$ mới vl
Po tay ong,oneworldbux tui clone 100acc,chay direct auto am am,1 ngày kiếm hơn $5,rút nhanh quá đến nỗi thằng admin nó fa3i keo dài thời gian
Boi vay nên giờ mới hiểu sao ông nghi ngờ thằng coffeebux

darkdevil

Senior Member
Reactions
120
pác tkchinh8778 nói chí phải.
@huntergirl : xem mấy deal tui rút được của oneworldbux, unitedworldbux, futureworldbux ở mục "Tổng hợp Payment và site PTC SCAM".
Với thằng future tk của tui là golden profit ^^, 2 thằng kia tk là lifetime ^^

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
hôm nay lại thêm 1 bạn VN mình hướng dẫn có bằng chứng rút tiến nữa nhé

huntergirl

Junior Member
Reactions
40
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
thằng oneworldbux t chỉ thấy bắt phải load trang qc, cứ phải bật mà không đc làm gì khác nên không thích, bác có thể chỉ giáo thêm đc ko, t sẵn sàng bái sư học đạo

xonlineptc

Senior Member
Reactions
339
Cứ bảo sao ăn cam hoài, đến bao giờ mới chịu tỉnh đây, chỉ khổ newbie thôi :D cứ xác cmn định dần di.

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
359,826
132,655
Latest member
namanh0812

Follow us