Tutorial [ Không tham gia site lúc này, có thể Scam ] Coffeebux.com

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
Sau khi đầu tư 1 thời gian,mình sẽ hướng dẫn các bạn làm sao kiếm đc $5 mỗi ngày với coffeebux.Mình đã có proof thanh toán,và site hiện nay vẫn trả tiền đều đặn nhé
Thành tích mình sau khi đầu tư được 13 ngày như sau: Upgrade Thành Viên Golden Life Time ($55 1 lần duy nhất) , 70 direct refer100 rent ref
1) Lợi nhuận của mình trong CoffeeBux:
-1 em direct ref click cho mình mỗi ngày là $0.06.Mình có 70 em direct tức là mồi ngày kiếm được : 70*0.06= $4.2
-1 em rent ref click cho mình mỗi ngày với AVG là 8 được $0.008.Mình có 100rent ref tức là mỗi ngày kiếm được : 100*0.008= $0.8
-Tiền click quảng cào mỗi ngày cho Thành Viên Golden Life Time là : $0.6355 (chơi miễn phí không upgrade đã là $0.2988)

Tổng cộng 1 ngày mình kiếm được: $4.2 + $0.8 + $0.6355 = $5.6355

2) Thời gian và tổng số tiền mình đã đầu tư:
-Thời gian : Đầu tư được 13 ngày

-Tổng số tiền đầu tư : $190
=> Kết quả có được : $5.6355/ 1 ngày..

Những ai chơi probux,neobux,zapbux,fusebux rồi hãy tự biết so sanh đi nhé,với số tiền và khoảng thời gian như vậy,hoàn toàn không thể kiếm đc $5 mỗi ngày dễ dàng như ở Coffeebux
Chơi Coffeebux,các bạn đừng ngần ngài mà không úp lên thành viên Lifetime và thuê ref nhé.Ref ở đây rất có lợi là thuê 1 lần duy nhất,không cấn recycle và gia hạn,admin luôn bảo đảm ref có AVG từ 8-10 click mỗi ngày
Nếu ai thực sự muốn đầu tư lâu dài thì nên vào day,còn những ai chỉ có y định vào chỉ de farm bắng auto hoạc choi free thì mình nói thẳnng chỉ đủ tiền đổ xăng hoăc tiền net mỗi tháng

3) Coffeebux có scam hay không:
-Về nguồn tài lực và tài chính: trang nay rất uy tín vì có nguồn quảng cáo rất cao (chi phí cho đăng quảng cáo rất cao so với các trang khác nên tiền đọc quảng cáo mỗi ngày cho member cũng cao theo),có 1 lượng đông member upgrade và đã có proof thanh toán trên diễn đàn,toàn là Golden trở lên
-Về hệ thống chống gian lận: Coffeebux chống autoclick rất tốt,chỉ cần dùng auto là bi suspend account ngay,chính vì điều nay se giup trang web có nguon tai chinh ổn định hơn.Một số trang web do không chống đc các thanh viên sử dụng autoclicjk,sử dụng proxy và VPN để tạo direct cho chính mình nên sẽ bi SCAM rất nhanh

Chú ý :
-Nếu ai rent ref bị trường hợp neverclick hoặc click 1 thời gian bị die,support ticket admin,sẽ đc thay rent ref hoàn toàn mới,mình đã support 1 lần và rent ref vẩn click mỗi ngày đều đặn với avg 8-10
-Điểm cần chú ý nữa là: Upgrade LifeTime,Rent Ref Lifetime (chỉ thuê 1 lần duy nhất,không phải gia hạn hoặc recycle vì rent ref không bao giờ neverclick,giảm đc 1 khoảng tiền gia hạn và recycle ref )

-Mình đã bỏ thêm vào coffeebux $950 nữa,hiện giờ có 1000 rent ref,mỗi ngày rent ref kiếm cho mình không là $20 (tiền này chỉ riêng rent ref thôi nhé,chưa có tính direct ref).Cứ 5 ngày mình đc rút $85 1 lần (do CoffeeBux mới sửa lai Rules Payout cho Diamond Member,cho phep Diamond Member rút tiền nhiều hơn
-Với luật mới hiện giờ của coffeebux (kết hợp giữa HYIP và PTC) cho phép người chơi đi theo 2 hướng: bỏ tiền nhiền đầu tư,hoac đầu tư ít vẫn có lời.Ai có tiền mà không có nhiều thời gian thì có thể đi theo hướng của mình đang đi.Mỗi ngày $20 dễ dàng,đã có rất nhiều member Viet mình hương dẫn có rất nhiều proof rồi nhé.

Thành quả sau 2 tháng đầu tư,có đc 162 direct ref và 2000 rent ref (lấy tiền dư dả chuyển vào Purchase Balance thuê thêm 1000ref):
Tiền do rent ref kiếm đc mỗi ngày: 0.002*8*2000=$32 (luôn luôn 8click 1ngày cho mỗi rent ref)
Tiền do direct ref kiếm đc mỗi ngày: 0.04*162=$6.48
Tổng cộng: $32+$6.48=$38.48 mỗi ngày

Dưới này là bằng chứng thanh toán của mình,ai cần mình giúp đỡ cứ PM mình trong forum CoffeeBux,về sau có proof mới mình sẽ cập nhựt đều đặn những cái mới..Những cái cũ mình sẽ xoá dần và thay vào đó những cái proof mới nhất
Proof thanh toán thứ 10 và 11:
payment proof.jpg
payment proof1.jpg

Proof thanh toán thứ 9:
payment proof.jpg

Proof thanh toán thứ 8:

payment proof.jpg

Proof thanh toán thứ 7: 25/10/2014
Sorry mọi người nhé,mấy bữa nay bận cv quá,nên ko cập nhật proof thanh toán đã có lên cho mọi người tien theo dõi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
payment proof - Copie.jpg

Proof thanh toán thứ 6 : 20/10/2014
payment proof.jpg

Proof thanh toán thứ 5 : 13/10/2014

Last edited:

Permiser

Hero
Reactions
532
Insuree Balance
0
ngán mỗi vụ ref thôi :confused:

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
ngán mỗi vụ ref thôi :confused:
Sao lại ngán vậy bạn,mình kiếm direct rất dễ dÀng bằng việc mua quảng cáo trên các trang PTC đông người(do mình đầu tư rất nhiều trang PTC nên rất dư dả tiền trên đó) và viết bài trện các forum nước ngoài

Permiser

Hero
Reactions
532
Insuree Balance
0
Sao lại ngán vậy bạn,mình kiếm direct rất dễ dÀng bằng việc mua quảng cáo trên các trang PTC đông người(do mình đầu tư rất nhiều trang PTC nên rất dư dả tiền trên đó) và viết bài trện các forum nước ngoài

thì đó sự chênh lệch "lé-vồ" giữa 2 chúng ta đó :D

tepyyyyyy

Junior Member
Reactions
9
Mình là newbie. Mình sẽ reg cho bạn nhưng bạn cho mình ít $ thuê reg dc ko

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
thì đó sự chênh lệch "lé-vồ" giữa 2 chúng ta đó :D
Bạn có thể thử,nếu không hiểu mình giúp cho hehe,mà chơi CoffeeBux,bạn tuyệt đối không đc dùng Tool Auto ALL1,thằng admin site này chống auto khiếp lắm,chạy auto cho dù để Cheat Word vẫn bi phát hiện banned liền

huoucaoco

Senior Member
Reactions
257
Sau khi đầu tư 1 thời gian,mình sẽ hướng dẫn các bạn làm sao kiếm đc $5 mỗi ngày với coffeebux.Mình đã có proof thanh toán,và site hiện nay vẫn trả tiền đều đặn nhé
Thành tích mình sau khi đầu tư được 13 ngày như sau: Upgrade Thành Viên Golden Life Time ($55 1 lần duy nhất) , 70 direct refer100 rent ref
Trong CoffeeBux:
-1 em direct ref click cho mình mỗi ngày là $0.06.Mình có 70 em direct tức là mồi ngày kiếm được : 70*0.06= $4.2
-1 em rent ref click cho mình mỗi ngày với AVG là 8 được $0.008.Mình có 100rent ref tức là mỗi ngày kiếm được : 100*0.008= $0.8
-Tiền click quảng cào mỗi ngày cho Thành Viên Golden Life Time là : $0.6355 (chơi miễn phí không upgrade đã là $0.2988)

Chơi Coffeebux,các bạn đừng ngần ngài mà không úp lên thành viên Lifetime và thuê ref nhé.Ref ở đây rất có lợi là thuê 1 lần duy nhất,không cấn recycle và gia hạn,admin luôn bảo đảm ref có AVG từ 8-10 click mỗi ngày

Chú ý : Trong Coffeebux các bạn tuyệt đối không đươc dùng tool autoclick ALL1 hoặc các autoclick khác,vì thằng admin trong đây chống autoclick rất tốt,bao nhiêu em direct và anh em bạn bè mình đã hy sinh hết.Cho dù các bạn có SETUP Cheat Word trong All1 cũng không ăn thua đâu nhé

Dưới này là bằng chứng thanh toán của mình,ai cần mình giúp đỡ cứ PM mình trong forum CoffeeBux:View attachment 37817
không có cổng đầu tư, ko có minpay. ko có time pay.
sao mà chơi

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
không có cổng đầu tư, ko có minpay. ko có time pay.
sao mà chơi
Coffeebux bắt buộc phải upgrade ít nhất 30 ngày với giá $10 mới được rút tiền nhé
Hiện giờ chỉ có mỗi cổng Perfect Money,mình có send ticket hỏi admin tại sao thế thì admin nói để đảm bảo site hoạt động uy tín lâu dài,nên phải deal contract rõ ràng với các kênh thanh toán khác.
Mình chơi rất nhiều trang PTC,mình thấy những site scam thưởng là không deal contract rõ ràng,dẫn đến viêc bị limit payment nên scam luôn (điển hình như paypal bây giờ luôn limit các trang PTC)

Permiser

Hero
Reactions
532
Insuree Balance
0
Bạn có thể thử,nếu không hiểu mình giúp cho hehe,mà chơi CoffeeBux,bạn tuyệt đối không đc dùng Tool Auto ALL1,thằng admin site này chống auto khiếp lắm,chạy auto cho dù để Cheat Word vẫn bi phát hiện banned liền

Mình không có tham gia PTC nhiều, có hồi trước 3 năm thì phải có chơi neobux, DR cày phọt cám luôn chả lên nổi 10 mà toàn "ngỏm" còn RR thì phải bỏ tiền ra Recycle liên tục đâm ra nãn :(

trustclickshop

Senior Member
Reactions
68
Trong CoffeeBux:

Chú ý : Trong Coffeebux các bạn tuyệt đối không đươc dùng tool autoclick ALL1 hoặc các autoclick khác,vì thằng admin trong đây chống autoclick rất tốt,bao nhiêu em direct và anh em bạn bè mình đã hy sinh hết.Cho dù các bạn có SETUP Cheat Word trong All1 cũng không ăn thua đâu nhé

Dưới này là bằng chứng thanh toán của mình,ai cần mình giúp đỡ cứ PM mình trong forum CoffeeBux,về sau có proof mới mình sẽ cập nhựt đều đặn những cái mới
View attachment 37817
Nó thanh toán nhanh k thớt.

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
Mình không có tham gia nhiều, có hồi trước 3 năm thì phải có chơi neobux, DR cày phọt cám luôn chả lên nổi 10 mà toàn "ngỏm" còn RR thì phải bỏ tiền ra Recycle liên tục đâm ra nãn :(
Nếu vầy bạn nên đầu tư rent ref ở đây,vì admin bảo đảm rent ref không bao giờ không click,nếu con nào không click sẽ đc thay free

Permiser

Hero
Reactions
532
Insuree Balance
0
Nếu vầy bạn nên đầu tư rent ref ở đây,vì admin bảo đảm rent ref không bao giờ không click,nếu con nào không click sẽ đc thay free

Giá RR ở site này là nhiêu á :confused:

huoucaoco

Senior Member
Reactions
257
ban đầu tư bao nhiêu để đc 5$ 1 ngày

hoangtu858

Junior Member
Reactions
23
Insuree Balance
0
Trong CoffeeBux:

Chú ý : -Trong Coffeebux các bạn tuyệt đối không đươc dùng tool autoclick ALL1 hoặc các autoclick khác,vì thằng admin trong đây chống autoclick rất tốt,bao nhiêu em direct và anh em bạn bè mình đã hy sinh hết.Cho dù các bạn có SETUP Cheat Word trong All1 cũng không ăn thua đâu nhé
-Nếu ai rent ref bị trường hợp neverclick hoặc click 1 thời gian bị die,support ticket admin,sẽ đc thay rent ref hoàn toàn mới,mình đã support 1 lần và rent ref vẩn click mỗi ngày đều đặn với avg 8-10

Dưới này là bằng chứng thanh toán của mình,ai cần mình giúp đỡ cứ PM mình trong forum CoffeeBux,về sau có proof mới mình sẽ cập nhựt đều đặn những cái mới
View attachment 37817
site mới đầu đàu tư 50$ à bạn

tkchinh8778

Junior Member
Reactions
37
ban đầu tư bao nhiêu để đc 5$ 1 ngày
$55 cho upgrade member Golden Life Time
$1.4 * 100rent ref = $140
Tổng cộng là $195 (1 số tiền rất nhỏ so với đầu tư bên probux,zapbux,fusebux,neobux) nhưng trong thời gian ngắn đã đc $5/ 1 ngày

huoucaoco

Senior Member
Reactions
257
$55 cho upgrade member Golden Life Time
$1.4 * 100rent ref = $140
Tổng cộng là $195 (1 số tiền rất nhỏ so với đầu tư bên probux,zapbux,fusebux,neobux) nhưng trong thời gian ngắn đã đc $5/ 1 ngày
thôi. mình đi đây. trong người giờ con 30$ ;))

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
359,881
132,692
Latest member
Gamb1962

Follow us