Request Không nhận được tiền về bank ACB

Status
Not open for further replies.

nguaden

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hàng tháng thì mình vẫn rút tiền từ pp về acb bình thường, nhưng ko hiểu sao tháng này mình đã rút hơn 11 ngày mà tiền vẫn không về bank. Đã email support pp nhưng vẫn chưa thấy câu trả lời, gọi cho nó thì dt không có thực. Ai có bị như mình ko? Cách giải quyết ra sao? Xin cảm ơn

Cậu đã làm những gì cần phải làm rồi

Minh with thu 7 moi nhan dc tien hnay

Mình withdawn từ 29/3 mà giờ vẫn bặt vô âm tín

Mình hơn 1 tháng mà chưa có gì kể cả khoản hoàn lại. Xác định bạn nhé. RIP

Sau hơn 12 ngày thì nó đã trả lại tiền(fee 70k) mình với lý do
Có gì sai với ngân hàng (mình vẫn rút hàng tháng và ko có thay đổi thứ gì, gọi lên bank thì ko cấm nhận tiền từ pp)
Đang rút lần thứ 2 ko biết có bị gì nữa ko (ko thay đổi bất cứ thứ gì)

Vãi. cũng mới with thứ 6 tuần trc trức. kể cũng 10 ngày rồi. chưa thấy gì :(

Không tính thứ 7 & Cn nhé, và tình từ cái email thứ 2 sau khi mình withdawn. Dạo này nó bị khùng khùng sao ấy nhỉ

xác nhận tiền đã về paypal sau 12 ngày tính cả 4 ngày thứ 7 CN thì là 16 ngày, bị trừ mất 120k tiền with như bình thường + thêm 70k tiền phí của paypal vị tiền bị đảo ngược, mất thêm 1500đ/1$, hơi bị nhiều cơ mà dù sao thì tiền cũng đã về, nguyên nhân chắc chắn là bị ngược tên, anh em đổi tên rồi with lại nhé :D

Đang chờ bạn ơi. Ngày 17/4 là ngày thứ 4 hy vọng sẽ nhận được

xác nhận tiền đã về paypal sau 12 ngày tính cả 4 ngày thứ 7 CN thì là 16 ngày, bị trừ mất 120k tiền with như bình thường + thêm 70k tiền phí của paypal vị tiền bị đảo ngược, mất thêm 1500đ/1$, hơi bị nhiều cơ mà dù sao thì tiền cũng đã về, nguyên nhân chắc chắn là bị ngược tên, anh em đổi tên rồi with lại nhé :D
Fee gỉ mà 120k thế bạn? Mình rút về bị trừ fee có 60k ah. phí bị refund là 70k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week