Không nhận được Séc Google Adsense !!!

Mình đủ điều kiện nhận séc từ google ads với số tiền là 100$ và đã yêu cầu cấp séc. Theo báo cáo của Ads thì séc được gửi vào ngày 26 tháng 5 năm 2011 mà đến nay đã gần 2 tháng rồi mà mình vẫn chưa nhận được séc. mặc dù đã kiểm tra đúng địa chỉ rồi. mình ở tp HCM. không biết có thể in séc trong mail ra để đi lãnh đc ko ??? mong giúp đỡ.
Và mình có nên request lại 1 séc khác hay là tiếp tục đợi ???
P/s: 1 điều nữa là vì séc này đã gửi 1 lần đến địa chỉ của 1 người dùng chung acc ads với mình luôn nhưng do mình là chủ acc nên người đó không nhận được và chuyển séc ấy cho mình nhưng cũng ko tới tay nên mình mới request 1 cái séc khác và đợi từ đó đến giờ là 2 tháng rồi :( Điều bực mình là bạn mình nó ở tận miệc Sa Đéc mà mình ở Tp HCM mà lại không thể tìm thấy địa chỉ nhà mình à ???

luisdo

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Trời ạ. E được giới thiệu sang đây rồi giờ lại bị pass sáng 4rum khác :(( Mà bác lỡ giúp giúp cho trót được không. Em chã bik post bài này ở đâu bên ddth cả @_@ Mắc công lại bị chém vi spam.

Upvote 0

htpost

Hero
Reactions
435
MR
0.032
Trời ạ. E được giới thiệu sang đây rồi giờ lại bị pass sáng 4rum khác :(( Mà bác lỡ giúp giúp cho trót được không. Em chã bik post bài này ở đâu bên ddth cả @_@ Mắc công lại bị chém vi spam.

4rum này toàn pro ve PTU,PTC,capcha à,còn pro GA thì không biết có không nữa :binhsua41:

Upvote 0

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,344
MR
0.898
$101.79
Follow me on Facebook
Cái này thì thường là phải khai báo địa chỉ k như bình thừong lắm, như mình với thằng bạn trước cũng làm, nó báo là tìm k ra địa chỉ nhà dù ghi rất chi tiết, tuơng tự như nhận đĩa Linux cũng thế =.=

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week