Ask Không nhận được mã xác minh khôi phục gmail

Như tiêu đề , các bro chuyên về gmail cho e hỏi với , e có 1 tài khoản gmail quên mật khẩu , có mỗi gmail khôi phục nhưng khi nhập đúng khôi phục vào yahoo thì lại không nhận được code để khôi phục , có bro nào biết cách để cho mã về không ạ, đã chờ rất lâu và thử rất nhiều lần rồi.. em cảm ơn ạ
vẫn bình thường vào hòng thư spam đó check đi lâu lâu k vào yh sẽ vậy nó ít báo về lắm bác cứ login yh đi 1 quãng cỡ 1-2 hôm xong vào tiếp nó mới mượt chứ lâu k vào yh 1 quãng sau là tk tự đóng đó =)) chúc bác kéo về bờ =))

Upvote 0
vẫn bình thường vào hòng thư spam đó check đi lâu lâu k vào yh sẽ vậy nó ít báo về lắm bác cứ login yh đi 1 quãng cỡ 1-2 hôm xong vào tiếp nó mới mượt chứ lâu k vào yh 1 quãng sau là tk tự đóng đó =)) chúc bác kéo về bờ =))
cảm ơn sếp , cái này là con yahoo cũng có dùng sếp ạ , check spam rồi không thấy thư , đỡ chờ hơn tuần nay rồi hic

Upvote 0
cảm ơn sếp , cái này là con yahoo cũng có dùng sếp ạ , check spam rồi không thấy thư , đỡ chờ hơn tuần nay rồi hic
yh nó vậy mà, lâu k dùng sẽ tự đóng cũng lâu k login hình như 180 ngày k login là tự đóng hoàn toàn
xóa hết mấy hòm thư rác vs spam xong rùi lấy lại vì nhiều khi hòm thư nhiều thư quá lag xong cũng thi thoảng về thư hơi chậm

Upvote 0
yh nó vậy mà, lâu k dùng sẽ tự đóng cũng lâu k đăng nhập hình như 180 ngày k đăng nhập là tự đóng hoàn toàn
xóa hết hòm thư rác vs spam xong rùi lấy lại vì nhiều khi kiểm soát nhiều thư quá lag cũng thấy nhẹ nhàng về thư hơi chậm
cảm ơn bro nhé , để e thử những cách bro chỉ giáo xem như nào :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,291
170,420
Latest member
Hocng
Back
Top Bottom