Spotlight Không Nhận Được Mã Pin

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
Kênh mình yêu cầu mã Pin gần 2 tháng rồi vẫn chưa nhận được thư của google, nếu không có mã Pin thì làm sao xác nhận các bác.

quá tam 3 bận, nếu sau 3 lần yêu cầu gửi Pin không nhận được thì gửi yêu cầu xác nhận Pin bằng cmnd, theo mình tìm hiểu và lục tung goole thì khoảng thời gian cách đây nửa năm thấy nhiều người phàn nàn là phong bì chứa mã pin bị bưu điện giữ lại không phát mà cũng chả thông báo gì cho người nhận. không biết gần đây bưu điện nó còn làm trò mèo mửa đấy không

quá tam 3 bận, nếu sau 3 lần yêu cầu gửi Pin không nhận được thì gửi yêu cầu xác nhận Pin bằng cmnd, theo mình tìm hiểu và lục tung goole thì khoảng thời gian cách đây nửa năm thấy nhiều người phàn nàn là phong bì chứa mã pin bị bưu điện giữ lại không phát mà cũng chả thông báo gì cho người nhận. không biết gần đây bưu điện nó còn làm trò mèo mửa đấy không

Mình request từ 02/11 đến giờ chưa thấy gì =))
Định request lần 2 nhưng thôi chờ qua tết xem sao :rolleyes:

Mình thì sau khi request 3 lần, chờ 6 tháng ko thấy gì, quyết định up cmnd lên, chưa đầy 1 ngày thấy báo ok :))

Bưu điện nó làm biếng phát những bức thư kiểu này lắm, mình đã từng request 3 lần và chờ gần nửa năm vẫn không thấy gì, gửi cmnd lên 1 phát là xong

Bưu điện nó làm biếng phát những bức thư kiểu này lắm, mình đã từng request 3 lần và chờ gần nửa năm vẫn không thấy gì, gửi cmnd lên 1 phát là xong
em up CMND trước khi yêu cầu PIN rồi giờ sao nhỉ . 3 lần k nhận được

em up CMND trước khi yêu cầu PIN rồi giờ sao nhỉ . 3 lần k nhận được
sao lại vậy được nhỉ, mình request 3 lần không được thì nó mới hiện link gửi cmnd mà, dưới 3 lần nó ko hiện link đâu, bạn cứ lên google search cách request bằng giấy tờ tùy thân có nhiều bài hướng dẫn lắm nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom