Cheat Traffic Không huy động vốn tại forum!

Status
Not open for further replies.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Không huy động vốn tại forum!

Last edited by a moderator:
Trước có thanh niên nick vàng huy động forex bị vỡ quỹ và scam rồi
Dự là chương trình này khó sống quá được 1 năm

Trước có thanh niên nick vàng huy động forex bị vỡ quỹ và scam rồi
Dự là chương trình này khó sống quá được 1 năm

Mình dự mai bạn ra đường bị ô tô đâm không chết cũng tật nguyền

Mình dự mai bạn ra đường bị ô tô đâm không chết cũng tật nguyền
E ở nhà thôi, chẳng ra đường
A nghiên cứu forex lâu rồi thì cũng biết, người chơi nó làm gì có bài toán lợi nhuận
Dùng tiền của người khác để chơi thì ai cũng làm được
Dùng nick màu để làm ponzi thì ai cũng làm được
E dự 1 năm vì tầm đấy chắc cũng hòm hòm để loại bỏ các yếu tố may mắn

E ở nhà thôi, chẳng ra đường
A nghiên cứu forex lâu rồi thì cũng biết, người chơi nó làm gì có bài toán lợi nhuận
Dùng tiền của người khác để chơi thì ai cũng làm được
Dùng nick màu để làm ponzi thì ai cũng làm được
E dự 1 năm vì tầm đấy chắc cũng hòm hòm để loại bỏ các yếu tố may mắn

Ở nhà cẩn thận cháy nhà. Chết ko còn xác đâu.

Tôi đang là người góp tiền nhiều nhất trong cái quỹ đấy đây

Chương trình kiểu này thua khách chịu, khi lãi cùng chia tiền. Để làm đc điều này thì ông chủ thớt cần chứng minh khả năng thực sự nếu ko thì khó lắm, có tiền thà đút vào coin còn ít rủi ro hơn:rolleyes:

Chương trình kiểu này thua khách chịu, khi lãi cùng chia tiền. Để làm đc điều này thì ông chủ thớt cần chứng minh khả năng thực sự nếu ko thì khó lắm, có tiền thà đút vào coin còn ít rủi ro hơn:rolleyes:
Thế thua chủ chịu thì cần j góp vốn nữa cậu. Đang từng bước chứng minh khả năng đây, có bắt ép ai tham gia đâu :d

Ở nhà cẩn thận cháy nhà. Chết ko còn xác đâu.

Tôi đang là người góp tiền nhiều nhất trong cái quỹ đấy đây

Nhà e thì ko cháy được rồi
Vay vốn bank lãi suất có tầm 10% thôi a, việc gì mà phải huy động chi cho cực, cắm tạm cái sổ vào thôi mà, mạnh mẽ lên a

Nhà e thì ko cháy được rồi
Vay vốn bank lãi suất có tầm 10% thôi a, việc gì mà phải huy động chi cho cực, cắm tạm cái sổ vào thôi mà, mạnh mẽ lên a
Cái đấy ko ai dám mạnh miệng nói trc dc, nhà nào cũng cháy dc hết, nhà cậu ko cháy kiểu này thì cháy kiểu khác thôi. Nổ ga chập điện kiểu gì chả chết, sống dc thêm ngày nào thì cố ngày đấy đi

Cái đấy cậu ko cần chỉ, tôi bỏ 100 củ vào rồi, nhà cậu cắm ngân hàng chắc gì dc trăm củ :D

Thế thua chủ chịu thì cần j góp vốn nữa cậu. Đang từng bước chứng minh khả năng đây, có bắt ép ai tham gia đâu :d
Cậu nên kiên nhẫn hơn 1 chút, chuẩn bị 1 account với số vốn ban đầu như 1k chẳng hạn, sau đó cậu chiến 3 tháng rồi show mọi thứ về khả năng của mình. Rồi tiếp đó vấn đề sẽ dễ triển khai hơn rất nhiều

Cậu nên kiên nhẫn hơn 1 chút, chuẩn bị 1 account với số vốn ban đầu như 1k chẳng hạn, sau đó cậu chiến 3 tháng rồi show mọi thứ về khả năng của mình. Rồi tiếp đó vấn đề sẽ dễ triển khai hơn rất nhiều
Cậu có đọc hết bài viết ko vậy, tôi đang bỏ 4k vào đấy nhé, sắp tới sẽ bỏ thêm vài k nữa

Cái đấy ko ai dám mạnh miệng nói trc dc, nhà nào cũng cháy dc hết, nhà cậu ko cháy kiểu này thì cháy kiểu khác thôi. Nổ ga chập điện kiểu gì chả chết, sống dc thêm ngày nào thì cố ngày đấy đi

Cái đấy cậu ko cần chỉ, tôi bỏ 100 củ vào rồi, nhà cậu cắm ngân hàng chắc gì dc trăm củ :D

Nhà e hơn 2 tỏi, xài bếp từ chứ ko dùng bếp ga.Hệ thống điện thì xài mấy con át của Đức nên cũng yên tâm về phần cháy nổ
Còn về phần forex này, a nên tự chơi chứ đừng huy động của người khác, lúc vỡ ra tội người ta

Nhà e hơn 2 tỏi, xài bếp từ chứ ko dùng bếp ga.Hệ thống điện thì xài mấy con át của Đức nên cũng yên tâm về phần cháy nổ
Còn về phần forex này, a nên tự chơi chứ đừng huy động của người khác, lúc vỡ ra tội người ta
Tôi bảo rồi ko chết kiểu này cũng chết kiểu khác thôi. Ko thì cứ rúc ở nhà suốt ngày đi, kiểu gì ra đường chả chết

Người ta xin góp vốn đấy chứ, người ta xin chẳng lẽ ko cho?

Lên kêu gọi góp vốn mà chửi người ta như một thằng vô học. Ông tạo ra site không có nghĩa là người ta phải support hay nói tốt cho ông, nếu người ta có ý kiến trái chiều thì cũng là bình thường, lựa lời mà nói cho dễ nghe, người khác đi qua họ còn nhìn vào.

@supportdocs : Ông cũng chịu khó vật nhau với nó thế :))))

Lên kêu gọi góp vốn mà chửi người ta như một thằng vô học. Ông tạo ra site không có nghĩa là người ta phải support hay nói tốt cho ông, nếu người ta có ý kiến trái chiều thì cũng là bình thường, lựa lời mà nói cho dễ nghe, người khác đi qua họ còn nhìn vào.

@supportdocs : Ông cũng chịu khó vật nhau với nó thế :))))

Ông mới mở cửa hàng ra, chưa bán được gì đã có thằng ất ơ ở đâu chạy đến nói cái quán này sập tiệm sớm thôi, thì ông có đấm vào mõm nó không. Tôi như nào thì nhiều người trên forum này biết, không cần mấy thằng ất ơ thích chọc ngoáy để ý.

Không huy động vốn dưới mọi hình thức tại forum!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week