Ask Không được tổng kết GA

babo221

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Chuyện là kênh của em tháng 7 bị dính bản quyền và tắt kiếm tiền , tổng thu nhập trên youtube dc 300$ nhưng hôm nay nó tổng kết e có dc 0,11$ , mặc dù e đã xóa kênh và xóa G+ vào đầu tháng 8 , liệu e bị mất toàn bộ hay sang tháng 9 nó mới cập nhật cho em. Anh chị nào đã từng như vậy thì cho e biết với ạ

Kình cũng Bị bản quyền tắt kt tháng 6, xóa kênh và g+ nhưng 2 tháng rồi vẫn ko cập nhật :v

tháng 7 nó vẫn 0$ hay sao bạn của mình 300$ nó cập nhật đúng 0,11$ k biết đã cập nhật hết chưa :(

Ktra mục tk xem ga tk những tháng nào rồi?

ngu tôi vẫn để kênh chế độ riêng tu vẫn dc cộng hơn 1k$ đó . không biết dc cầm cmnd nên ngân hàng không nữa

mình mất vài trăm, YTB thay đổi chính sách nên ko biết
cpc gì đâu mà giảm một nữa luôn anh ạ mới check views vẫn bằng tháng trước click cũng vậy mà thu nhập giảm một nữa ! hok biết google nó chơi trò gì nữa

cpc gì đâu mà giảm một nữa luôn anh ạ mới check views vẫn bằng tháng trước click cũng vậy mà thu nhập giảm một nữa ! hok biết google nó chơi trò gì nữa
cpc tăng giảm là do thị trường thôi. Ko phải thuật toán hay chính sách của nó nên ko phải lo đâu

Chính sách gì vậy bác
Mình chuyển sang net lâu rồi, trước thì kênh YTB ko liên kết với GA vẫn có tiền, khi nào liên kết thì nó + và Ga ko mất đi đồng nào. Giờ quay lại Ga ko biết nên Liên kết chậm, thế là mát hết tiền tháng 7 với 10 ngày tháng 8

cpc tăng giảm là do thị trường thôi. Ko phải thuật toán hay chính sách của nó nên ko phải lo đâu

Mình chuyển sang net lâu rồi, trước thì kênh YTB ko liên kết với GA vẫn có tiền, khi nào liên kết thì nó + và Ga ko mất đi đồng nào. Giờ quay lại Ga ko biết nên Liên kết chậm, thế là mát hết tiền tháng 7 với 10 ngày tháng 8
hình như nó có thông báo mà, kênh cont mình làm gần 5tr view mới LK gà thế là :(:(:(:(:(

ngu tôi vẫn để kênh chế độ riêng tu vẫn dc cộng hơn 1k$ đó . không biết dc cầm cmnd nên ngân hàng không nữa
Tiền về ga rồi thì sợ gì nữa bạn, mà bạn bị tắt kt ko cần xóa kênh vẫn đc tổng kết à

Tiền về ga rồi thì sợ gì nữa bạn, mà bạn bị tắt kt ko cần xóa kênh vẫn đc tổng kết à
về nhưng sợ ga nó bị cúm đó - ko cần xoá kênh đâu kênh mình xoá thì phí lắm 10k sub đó - chỉ để riêng tư thui , hum nọ vào thấy tổng kêt rùi
không biết lấy dc tiền không

về nhưng sợ ga nó bị cúm đó - ko cần xoá kênh đâu kênh mình xoá thì phí lắm 10k sub đó - chỉ để riêng tư thui , hum nọ vào thấy tổng kêt rùi
không biết lấy dc tiền không
Cùng hy vọng thôi bạn :v mình thì hi vọng tháng sau đc tổng kết @@

Chủ thớt đã đc tổng kết chưa? Mình cũng đang bị dính 1 con GA đây, ko tổng kết cũng ko thấy hiện tượng gì. GA bác có thông báo hay hiện tượng gì ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,345
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom