Network Không đăng ký Mid và adskeeper được. Có ai biết Net nào tương tự vậy không?

K
Created at
Index progress
Complete

Xin chào! Mình cũng mới tập tạo websie.. mà không đăng ký mạng quảng cáo nào được hết.. ai có NET nào ngon chỉ em với.. Web mình cợ 6k user mỗi ngày.
Cảm ơn mọi người trước./.
Xin chào, hoan nghênh bạn tham gia Ad-Maven.com, Chúng tôi cung cấp nhiều định dạng quảng cáo khác nhau như: Bật dưới, Đẩy trong trang, quảng cáo xen kẽ và hơn thế nữa. các nhà xuất bản của chúng tôi được hỗ trợ nhanh chóng và chuyên nghiệp để giúp bạn tối đa hóa lợi nhuận và tỷ lệ từ lưu lượng truy cập của mình.

Xin chào, hoan nghênh bạn tham gia Ad-Maven.com, Chúng tôi cung cấp nhiều định dạng quảng cáo khác nhau như: Bật dưới, Đẩy trong trang, quảng cáo xen kẽ và hơn thế nữa. các nhà xuất bản của chúng tôi được hỗ trợ nhanh chóng và chuyên nghiệp để giúp bạn tối đa hóa lợi nhuận và tỷ lệ từ lưu lượng truy cập của mình.
giá CPM việt nam khoảng bao nhiêu vậy pro

Xin chào! Mình cũng mới tập tạo websie.. mà không đăng ký mạng quảng cáo nào được hết.. ai có NET nào ngon chỉ em với.. Web mình cợ 6k user mỗi ngày.
Cảm ơn mọi người trước./.
Anh. Thử đăng ký acc net offertoro.com . Nếu được để lại em.

Net này đặc chung với net khác được không bạn?
Được. Thoải mái nha bạn. Mấy net này không có rules bài trừ nhau!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom