Khởi nghiệp Dropshipping với ShineOn Jewelry - Có ưu đãi lớn dành cho Seller mới

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Nếu bạn đang muốn bắt đầu kinh doanh Dropshipping và chưa biết nên chọn công ty nào hoặc bạn đang muốn mở rộng nhóm sản phẩm Dropship của mình thì ShineOn là một lựa chọn phù hợp. Link cài đặt ShineOn: http://bit.ly/ShineOnVietnam2

Platform mới ra mắt tại https://bit.ly/ShineOnBeta, các bạn nào không dùng Shopify thì bán qua nền tảng cũng được nhé.

ShineOn Jewelry là công ty đi đầu thị trường Dropshipping ở mảng trang sức, có trụ sở đặt tại Mỹ và sử dụng nền tảng bán hàng trực tuyến lớn nổi tiếng thế giới đó là Shopify. Nếu thị trường Dropshipping áo thun quá cạnh tranh với vô số nền tảng và sự cạnh tranh ở nhiều thị trường ngách và mẫu thiết kế thì ShineOn Jewelry là lựa chọn tốt nhất hiện nay vì bạn không phải cạnh tranh với ai cả, do đó chi phí quảng cáo gần như là tối thiểu.

Ưu thế cạnh tranh của ShineOn
ShineOn đã có mặt trên thị trường Dropshipping trong 3 năm và hiện có hơn 6000 seller đến từ khắp thế giới. Hiện tại ShineOn đang cung cấp rất nhiều mẫu trang sức phổ biến gồm:
+ Vòng tay
+ Dây chuyền (mặt tròn, mặt trái tim, thánh giá, thanh dọc)
+ Nhẫn
+ Khắc mặt sau
+ ...

Lượng sản phẩm đa dạng sẽ giúp bạn chinh phục nhiều đối tượng khách hàng và thị trường ngách. Nếu như với hầu hết sản phẩm áo thun bạn cần đưa ra mẫu thiết kế sáng tạo và hút khách thì ShineOn cho phép khách hàng tải lên hình ảnh của mình tại trang sản phẩm của seller. Tính cá nhân hóa của sản phẩm được ShineOn chú trọng đưa lên hàng đầu tạo cảm giác thân thương cho người sở hữu sản phẩm. Qua đó nâng cao giá trị sản phẩm khi tặng sản phẩm cho những người thân yêu trong gia đình.

Với trụ sở đặt tại New Jersey và có đội ngũ nhân lực hùng hậu có thể đáp ứng được hàng chục nghìn đơn hàng trong cả những mùa mua sắm cao điểm như Noel, Thanksgiving, Mother day, Family day và New Year. Việc vận chuyển tại Mỹ đến các khách hàng ở Mỹ hay Canada (hai thị trường mua sắm online lớn nhất nhì thế giới) giúp ShineOn giao hàng nhanh và chi phí rẻ hơn nhiều so với các đối thủ. Chính vì thế, ShineOn có thể giúp tối ưu hóa giá trị khách hàng và giúp xây dựng thương hiệu vững bền cho store của seller. Link cài đặt ShineOn: http://bit.ly/ShineOnVietnam2

Platform mới ra mắt tại https://bit.ly/ShineOnBeta, các bạn nào không dùng Shopify thì bán qua nền tảng cũng được nhé.

Quy trình bán sản phẩm với ShineOn:
Bạn mở cửa hàng trên Shopify, cài đặt ứng dụng ShineOn vào store, tạo sản phẩm, quảng cáo có khách hàng và đơn hàng (nhận đủ thanh toán). Sau đó đơn hàng tự động được đồng bộ hóa vào hệ thống ShineOn và sau khi nhận được thanh toán theo giá cơ sở, ShineOn sẽ tiến hành sản xuất và ship hàng đến khách hàng cho bạn. Kể cả bảo hành. Seller chỉ cần tập trung tạo design và quảng cáo.

Shineon.com - nền tảng riêng của ShineOn sẽ sớm được ra mắt vào đầu 2020 với nhiều tính năng nâng cao.

Link để cài đặt ứng dụng ShineOn: http://bit.ly/ShineOnVietnam2
Group Facebook dành cho Seller Việt Nam:

Inbox mình để được hướng dẫn cách khởi đầu bán hàng với ShineOn.

Link tham khảo thêm:

Attachments

Last edited:

vocongduc

Legendary
Reaction score
1,100
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
.chấm

ducpmn

Hero
Reaction score
446
Insuree Balance
0
có tools import qua shopify không bạn?
có monitor giá và thay đổi, điều chỉnh giá không thớt?

wow96

Senior Member
Reaction score
243
có tools import qua shopify không bạn?
có monitor giá và thay đổi, điều chỉnh giá không thớt?
Chào bạn, ShineOn hỗ trợ Shopify, nếu bạn import từ nền tảng khác thì bạn tìm app tương ứng để import qua nhé. Giá gốc bên ShineOn thì cố định, bạn có thể điều chỉnh giá từ Shopify theo ý thích.

ducpmn

Hero
Reaction score
446
Insuree Balance
0
Chào bạn, ShineOn hỗ trợ Shopify, nếu bạn import từ nền tảng khác thì bạn tìm app tương ứng để import qua nhé. Giá gốc bên ShineOn thì cố định, bạn có thể điều chỉnh giá từ Shopify theo ý thích.
cái này điền sao bạn?

Download your state's resale form

According to your current address, you're in NJ. Please download and fill out the following form

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Cái đó bỏ qua được thì bỏ qua bạn, khi nào cần thì bổ sung sau.

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Các bạn coi thử clip minh họa sản phẩm của ShineOn nhé:

boyvip

Junior Member
Reaction score
27
bán cái này nó thanh toán cho mình cổng nào ?

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Chào bạn,

Shopify hỗ trợ thanh toán qua Paypal hoặc VTCPay nhé. Khi bạn dùng app ShineOn để thanh toán giá gốc cho các đơn hàng để fulfill thì app ShineOn hỗ trợ 2 phương thức là Paypal và thẻ tín dụng (CC) nhé.

Quy trình là khách nó thanh toán cho bạn theo các phương thức Shopify hỗ trợ cho bạn như Paypal hoặc VTCPay. Rồi bạn dùng tiền đó bạn thanh toán cho bên ShineOn để sản xuất + vận chuyển đơn hàng đó.

codebitcoin

Junior Member
Pre-verified
Reaction score
5
Phone Number
Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Vấn đề khó là tạo shop trên shopify rồi làm sao có được khách hàng mua trong hàng triệu store shopify và web thương mại điện tử, website...

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Chào bạn, bạn nói rất đúng.

Quy tắc đơn giản nhất để thành công đối với làm Dropship đó là:
1. Tối ưu store: Shopify gần như là nền tảng mạnh nhất và bạn có thể tùy chỉnh với Theme, app, SEO và giao diện gần như là tối ưu vì Shopify đang có nhiều người dùng nhất.
2. Mẫu thiết kế của bạn: cái này bạn cần nhiều công cụ hỗ trợ chẳng hạn như dò tìm trend dựa trên báo đài, mạng xã hội và có thể scan từ các nhóm sản phẩm bán chạy nhất trên Amazon hay các platform lớn khác. Từ đó tùy chỉnh lại để phù hợp với sản phẩm trang sức bên mình.
3. Xác định đối tượng mua hàng của bạn: Bạn cần biết ai là người có thể mua sản phẩm đó, và đặc điểm của họ. Ví dụ với dòng sản phẩm trang sức bên mình, họ thường tặng trang sức cho con gái, con trai hoặc để tưởng nhớ người đã khuất. Nên bạn cần xác định rõ từ khóa, khu vực, độ tuổi của các đối tượng.
4. Kinh nghiệm lấy traffic (Ads hoặc free traffic): Nhiều người nghĩ rằng chạy ads là cách tối ưu nhất nhưng một số seller sử dụng các nguồn traffic miễn phí chẳng hạn như Facebook, Instagram rất tốt để tìm đúng đối tượng nhắm đến sản phẩm của họ.

wolfkameshi1

Banned
Reaction score
0
BÁN FULL INFO US DOB SSN, DOCS BUSINESS EIN, TOOL LINKEN SPHERE CRACK, TOOL CHECK MAILPASS

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Sản phẩm sẽ chinh phục thị trường mua sắm cuối năm của ShineOn, dây chuyền hai trái tim đan vào nhau - Interlocking heart necklace. Seller nào muốn bán thì inbox mình nhé hoặc cài đặt app ShineOn cho Shopify của bạn từ link này nhé: http://bit.ly/ShineOnVietnam2

Last edited:

Tops

Junior Member
Reaction score
11
ko dùng Shopify có được k bạn

wow96

Senior Member
Reaction score
243
ko dùng Shopify có được k bạn
Hiện tại bên mình chỉ hỗ trợ Shopify, nhưng sắp tới sẽ ra mắt platform riêng để có thể dùng độc lập. Các bạn đăng ký trước tại đây nhé http://shineon.com (Get Started, điền email)

hieuhien1990

Newbie
Reaction score
10
Cái này làm sao mình vẫn chưa hiểu rõ. Có video hướng dẫn ko bạn?

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Bạn inbox cho mình để mình hướng dẫn nhé.

wow96

Senior Member
Reaction score
243
Các bạn nào muốn khởi nghiệp Dropshipping đơn giản thì pm mình nhé. Dòng sản phẩm Buyer Upload không cần kinh nghiệm thiết kế, chỉ cần mở store Shopify, cài app, tạo sp và vít thôi nhé.

lequyhai1993

Junior Member
Reaction score
19
Các bạn nào muốn khởi nghiệp Dropshipping đơn giản thì pm mình nhé. Dòng sản phẩm Buyer Upload không cần kinh nghiệm thiết kế, chỉ cần mở store Shopify, cài app, tạo sp và vít thôi nhé.
bac co fb khong a?

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
357,707
131,376
Latest member
tyhon

Follow us