Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
Bác đầu gấu tai mèo thế, em nhát chết lắm, mấy vụ đánh đấm toàn bảo sếp ....
Giờ sợ mấy bạn bán Z ko vừa ý oánh nên phải nuôi thêm đàn pitbull phòng thân :confused:
Gấu gì đâu. Thằng em sv bị nó scam nó méc, tức quá đi lùng tính bắt giao cán bộ thôi. Ai dè thấy nó tội nên thả.

Gấu gì đâu. Thằng em sv bị nó scam nó méc, tức quá đi lùng tính bắt giao cán bộ thôi. Ai dè thấy nó tội nên thả.
hic tunvit kém bác xuân nhiều tuổi đó :D

Bác ấy sắp có con lấy chồng rùi đó

làm ăn xây dựng uy tín người ta chuyển tiền trk k ckeck kĩ rồi send nhầm còn lập toppic scam. nếu như đã xây dựng uy tín làm ăn cũng phải để ý.đây là tự mình làm tự mình chịu. có phải người ta k chuyển tiền đâu. người ta có chuyển tiền nhưng ô ckeck k kĩ rồi chuyển xong rồi đòi. thử hỏi sau này ai dám giao dịch nữa ( câu nói khách quan )
Tôi cũng chỉ là thằng vô danh tiêu tốt vào đây cmt thôi. còn cảm thấy đọc cmt thấy chướng tai gai mắt thì cứ coi như tôi chưa cmt.

Tội phạm có tính chất nguy hiểm cần khởi kiện ngay

làm ăn xây dựng uy tín người ta chuyển tiền trk k ckeck kĩ rồi send nhầm còn lập toppic scam. nếu như đã xây dựng uy tín làm ăn cũng phải để ý.đây là tự mình làm tự mình chịu. có phải người ta k chuyển tiền đâu. người ta có chuyển tiền nhưng ô ckeck k kĩ rồi chuyển xong rồi đòi. thử hỏi sau này ai dám giao dịch nữa ( câu nói khách quan )
Tôi cũng chỉ là thằng vô danh tiêu tốt vào đây cmt thôi. còn cảm thấy đọc cmt thấy chướng tai gai mắt thì cứ coi như tôi chưa cmt.
Thì thằng scam nó ngu, kêu tôi chuyển 7k VNĐ, bạn bán tôi 300$, ai cũng biết là nhầm nhưng còn có cái chuyển trc, đây scam kêu là mất nick, nên giờ thớt có cái để bật lại nó, chứ nó mà nhận tài khoản đó của nó, chuyển nhầm cũng xin đc mấy trăm :p ah mà trước lúc chuyển 7K 2 bên chưa thỏa thuận mua bán bao nhiêu tiền

cả kiện cả chém chứ
mấy thằng scam chưa dính vào thằng nó lắm tiền nó cay
đm scam của nó 300$ nó thuê trong 1000$ thuê ngoài 1000$ thì nát loz
gặp phải t thì t bỏ 2000$ coi như mất thêm đấy, cho mày đi ỉa luôn
Vãi thánh :D

Nick mới vào cmt liệu có bị coi như là clone vansangpc không nữa hem, lại có chiêu trò mới cho các anh bán cam, các bác chơi site auto nên cẩn thận chiêu thức này có thể lập lại. Và lần sau thì không ai kiện được nữa đâu nhé, thuận mua vừa bán mà người ta chuyển tiền trước mình giao hàng sau không thể nói người ta scam được.

Mình không hiểu sao bạn có thể nhìn vấn đề theo kiểu tiêu cực vậy, mình đang nói vấn đề này theo chiều hướng xét về hành vi và mình cũng khởi tố về hành vi. Và điều nữa có lẽ bạn nên tìm hiểu thêm chút về luật pháp, nhất là luật về có hành vi lừa đảo và cố ý chiểm đoạt bạn nhé.

Sao nhiều người cmt vụ phí kiện nhỉ, theo như mình nhớ thì bên thua kiện sẽ trả toàn bộ phí này chứ, còn trên 2 triệu là đã thành án hình sự rồi

Mong chờ 1 cái kết có hậu .

thớt đăng ký kinh doanh và nộp thuế tại chi cục thuế nào?

Lội page xong, thấy rõ ràng là lừa đảo rồi. Từ 2 củ trở lên là án hình sự rồi, không phải dân sự mà phạt hành chính rồi cho về.

Người ta có bằng chứng rõ ràng như thế, cũng đã cho cái hạn trả lại, tức là đã chừa cho 1 con đường lui rồi. Nhưng cái ông Sáng kia vẫn còn thích cãi cùn. Loại người như thế thì *** bao giờ khá lên được đâu. Giả sử người ta có chuyển nhầm, không phải của mình thì mình cũng đừng tự tiện đem ra dùng. Mà đã lỡ dùng rồi thì nên có trách nhiệm trả lại cho người ta đàng hoàng. Sống có đức cho con cháu được nhờ đi

ơ cái vcc j vậy tháh =)) mn đc đưa ra í kiến s tui đưa ra í kiến thì kêu tui clone . acc nó reg sau tui cả 1 năm mắc j lấy acc 2012 đi clone cho 2013 =)) pị scam trước khi lên mmo kiện bác có muốn đc trả lại tiền ko :mad:
Đùa bác tý thôi chứ ai chả biết :3

Site auto chuyển tiền = tay, vui ghê :D

Mà chắc ông Sáng cũng đang đái ra quần mới log clone vào tung hỏa mù cái info bank :)))) Luật không cho cung cấp info bank nhưng 99,99% mấy bác exchange có ng quen trong ngân hàng hết, mò info đơn giản. Mà lần đầu em thấy vụ check IP + gọi điện thoại lên nhà mạng xin cung cấp địa chỉ có IP đó. Bác chủ thớt chắc cũng không phải dạng vừa.

Lại lót đít hóng, sắp tết nhiều trò vui ghê.

Site auto chuyển tiền = tay, vui ghê :D

Mà chắc ông Sáng cũng đang đái ra quần mới log clone vào tung hỏa mù cái info bank :)))) Luật không cho cung cấp info bank nhưng 99,99% mấy bác exchange có ng quen trong ngân hàng hết, mò info đơn giản. Mà lần đầu em thấy vụ check IP + gọi điện thoại lên nhà mạng xin cung cấp địa chỉ có IP đó. Bác chủ thớt chắc cũng không phải dạng vừa.

Lại lót đít hóng, sắp tết nhiều trò vui ghê.
Cái ngu của bọn scam là lựa các EX, mà các EX thì toàn là "ổ kiến lửa" :D giờ có hối hận cũng muộn rùi chắc "Xuân này con không về" :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom