Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
tốm lợi là tôi thấy cả 2 ổng trẩu... Topic của người ta Rp scam lại vào đây cãi nhau........
Quay lại chủ đề chính, thằng sáng tối đâu rồi không vào đối chất ak, con doggg scam còn bày đặt chính quyền này nọ. Lên nó up sọt chắc :D
lập team lên thái nguyên úp sọt nó đê, tôi ở Xã Đàn- HN

Không có ý gì chỉ muốn nói là kiện nó không đơn giản đâu, ít phải tầm 50 triệu trở lên bọn tòa án nó mới thèm làm chứ vài triệu bạc nó ăn được và trăm k nó không làm đâu.
Đợt trước thằng bạn mình nó đi kiện 1 thằng thanh hóa lừa nó 20 củ có nhà địa chỉ đàng hoàng mà còn chả dc nữa là. Xã hội thối nát không hy vọng
Coi như mất rồi làm bài học về sau thôi

Không có ý gì chỉ muốn nói là kiện nó không đơn giản đâu, ít phải tầm 50 triệu trở lên bọn tòa án nó mới thèm làm chứ vài triệu bạc nó ăn được và trăm k nó không làm đâu.
Đợt trước thằng bạn mình nó đi kiện 1 thằng thanh hóa lừa nó 20 củ có nhà địa chỉ đàng hoàng mà còn chả dc nữa là. Xã hội thối nát không hy vọng
Coi như mất rồi làm bài học về sau thôi
thớt nói chi tiền ra làm cho lớn mà :D bao lâu cũng dc miên cho vào chuồng là dc

Thường các ex tiền vốn không phải là ít. Thêm tí chi phí toà án coi như bảo trì web thôi mà, chắc vụ này đến đầu , đến cuối đó. Có gì chụp ảnh nhé bạn thớt

Thánh trẩu mới của forum :D , mình nói dựa trên nhiều vụ từ trước đến giờ chứ nói ko cơ sở đâu mà nhặng cả lên thế , trước giờ ông nào chả lý lẽ lắm , đầy đủ bằng chứng các kiểu cơ mà , thôi hóng nốt vụ này xem sao :))))

Đến lúc mày mất tiền thì bọn tao cũng vào bàn lùi giúp cho :) . Lúc đó đừng lên MMO đăng report scam rồi khóc lóc , emotion icon cá kiểu , cầu xin các mod giúp đỡ nha . Đến tận nhà thằng scam mà chém

Lại chìm giống vụ này thôi: https://mmo4me.com/threads/con-cho-...1-nguyen-thi-hanh.283732/page-15#post-5329885

3 năm ở diễn đàn này chưa từng thấy 1 vụ nào thành công cả, toàn chìm xuồng hết

thế là ông nhầm to rồi , có 1 vụ gì ấy mời cả công an xuống ngân hàng làm việc , khoá bank gì của exchnage luôn đó 3 , cũng mới đây thôi

còn vụ của nguyễn thị hạnh cùng đồng bọn , họ đang điều thu thập chứng cứ qua tết là đưa vào tù , lúc đó giang hồ nó đá cho bễ ngực

scam ngu gặp phải cao thủ rồi

"tết này NVS ko về"

Vào box SCAM đều đặn hằng ngày nhưng mà chưa thấy có cái ảnh bị cáo nào bị còng số 8 bao giờ. Hi vọng vụ này ra môn ra khoai.

Khi chuyển nhầm thì thớt phải làm đơn và đưa chứng cứ đề nghị PM tạm thời phong tỏa và PM đề nghị người nhận chuyển lại chứ, làm thế đã đúng luật chưa. Cớ cán bộ ngân hàng nhập tiền cho khách thừa 1 số 0 mà không thu được phải bỏ tiền ra đền đấy
Trong mấy sách tội phạm học, hung thủ mà thường có xu hướng quay lại hiện trường theo dõi 1 là đang rất rất rất sợ sệt và lo lắng 2 là đang hả hê xem cảnh sát vò đầu bứt tai vì khó quá. Mày chắc trường hợp 1 rồi vì trường hợp 2 là của bọn giết người hàng loạt. Đái ra quần chưa? Biết điều thì nhả tiền cho người ta đi, người ta thương tình cho cho về quê ăn tết con à.

Chơi mmo từ 2k13 , đến 2014 lập lại acc này và chưa thấy ai báo lên tòa :p, mấy bác có nhớ vụ Mod với thằng nào đó bên PTC cấu kết vs nhau khoảng trước hè đó, cũng dọa lên đồn các kiểu , mà cam nghe mấy trăm củ cơ :p, cuối cùbg chả ra gì. :D. Nhưng cũng chúc bác thớt thành công nếu kiện thật :D

Quay đầu là bờ, tốt nhất trả tiền rùi xin lỗi. Tình hình là mệt đó, vài triệu đi tù không bõ. Vào trong đó tan nát một đời người.

Không khuyến khích scam
Nhưng nói thật là ở đây mấy năm, đọc nhiều vụ mà toàn thấy dọa là chính, nhiều bạn vào nói cho bị cáo sợ thôi, chứ chưa thấy kiện bao giờ
Còn thuê giang hồ xử thì ko biết có không? Trả nhé lên đây kêu em vừa xin nó cái tay :(
Về topic này thì em sợ như nhiều topic # thôi, lên xin thêm info, nhiều bạn nhiệt tình tìm cho thớt, đến lúc ko kiện thì buồn lắm, thấy nhiều rùi

Không khuyến khích scam
Nhưng nói thật là ở đây mấy năm, đọc nhiều vụ mà toàn thấy dọa là chính, nhiều bạn vào nói cho bị cáo sợ thôi, chứ chưa thấy kiện bao giờ
Còn thuê giang hồ xử thì ko biết có không? Trả nhé lên đây kêu em vừa xin nó cái tay :(
Về topic này thì em sợ như nhiều topic # thôi, lên xin thêm info, nhiều bạn nhiệt tình tìm cho thớt, đến lúc ko kiện thì buồn lắm, thấy nhiều rùi
Giang hồ không rõ , chứ túm cổ hay bắt gặp có rồi bạn :p, đợt đó mod hay bác tunvit bắt đc ,k nhớ rõ nữa, nhưng mà nhỏ nên ko chấp thì phải :v

Giang hồ không rõ , chứ túm cổ hay bắt gặp có rồi bạn :p, đợt đó mod hay bác tunvit bắt đc ,k nhớ rõ nữa, nhưng mà nhỏ nên ko chấp thì phải :v
Mình, thằng nhóc tran nguyen hoan my chứ ai, nó cao 1m65, chắc nặng 40k, teo như que củi, mắt đeo cặp kiếng dày như đít chai. Đợt đấy nó mới bắt đầu scam lẻ vài xu nên ko nỡ xử, cho nó uống nước mía đàng hoàng, còn trả tiền nước cho nó, chụp hình biển số xe xong cho cút. Ai ngờ nó ko chừa giờ thành big scam, giờ chắc đổi địa chỉ trọ cmnr.

Mình, thằng nhóc tran nguyen hoan my chứ ai, nó cao 1m65, chắc nặng 40k, teo như que củi, mắt đeo cặp kiếng dày như đít chai. Đợt đấy nó mới bắt đầu scam lẻ vài xu nên ko nỡ xử, cho nó uống nước mía đàng hoàng, còn trả tiền nước cho nó, chụp hình biển số xe xong cho cút. Ai ngờ nó ko chừa giờ thành big scam, giờ chắc đổi địa chỉ trọ cmnr.
ít cũng phải vài phát vả. Lại thả chó về chuồng thì nó càng làm càn

Bác đầu gấu tai mèo thế, em nhát chết lắm, mấy vụ đánh đấm toàn bảo sếp ....
Giờ sợ mấy bạn bán Z ko vừa ý oánh nên phải nuôi thêm đàn pitbull phòng thân :confused:

thật sự mìh mún thớt đc tg cam đấy trả lại tiền trước khi f~ ra toàn vì còn nhìu thứ jấy tờ bla bla rắc rối . mà chắc j nó đi tù đc o_O nhỡ toà kêu hoà jải tg kia hen lịch trả tiền thì thật sự chắc 1 năm chưa xog vụ này :confused:
Muốn trả thì nó trả rồi bác ạ. Lại còn văn vở. Đọc thấy ghét.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,623
Latest member
matdang6204113
Back
Top Bottom