[Khoe] Sáng ngủ dậy check view thấy có cái xanh xanh

vn buộc google đặt máy chủ ở vn mới cho hoạt động nhỡ google nó từ chối thì hết kiếm ăn à?
nếu google từ chối thì kênh vẫn hoạt động bình thường thôi bạn, chỉ bị VN chặn thôi, còn nc ngoài vẫn xem bth.

sáng nay rất nhiều bác content dc bật kt, còn kênh reup của mình nó từ chối rồi :cool:

Last edited:
Mình đoán là bạn thread chơi content đúng ko nhỉ? :D, chứ support mỏi tay nó có trả lời đâu

bán content, :oops::oops::oops:

Mình đoán là bạn thread chơi content đúng ko nhỉ? :D, chứ support mỏi tay nó có trả lời đâu
mình chơi có content có bán content bạn, ban đầu thì làm bán content, sau khi được review thì mình tiếp tục up content. cách tìm nguồn content để YT review kênh thì ai cần thì inbox mình hướng dẫn nha. Content thì nó ko có lên view nhưng để review kênh thì ok.
Giờ bật rồi thì làm bán content tiếp =)). Nhưng YT đang khó hơn vì nó hiện tại đang cho third party review chung nên thành ra nội dung bị review lại hoài. mình mới bị block 2 video bán content hic

mình chơi có content có bán content bạn, ban đầu thì làm bán content, sau khi được review thì mình tiếp tục up content. cách tìm nguồn content để YT review kênh thì ai cần thì inbox mình hướng dẫn nha. Content thì nó ko có lên view nhưng để review kênh thì ok.
Giờ bật rồi thì làm bán content tiếp =)). Nhưng YT đang khó hơn vì nó hiện tại đang cho third party review chung nên thành ra nội dung bị review lại hoài. mình mới bị block 2 video bán content hic

Bác check inb dùm e nha ^^

Chúc mừng bác, có nhận đào tạo mem mới ko

mấy kênh reup thì xác định đi vì nó review tay đó bạn, sure là nó phát hiện reup 100%.
có mấy kênh kt ngon rồi, kênh reup làm chơi thôi :D

Support mỏi cả tay nó còn chả thèm ngó :(
mình không gửi support, cứ chờ tới lúc nó tới thì tới thôi ah, theo dõi thông báo của nó trên youtube help forum của nó là được. mình chờ 4 tháng lận đó bạn

- bạn kiểm tra lại xem kênh của bạn đã đủ điều kiện bật kiếm tiền chưa
- kiểm tra xem còn video nào dính bản quyền không
- vào https://productforums.google.com/forum/?nomobile=true#!forum/youtube tạo topic để được hổ trợ bên creator nha
Chúc bạn may mắn!
cho mình hỏi nếu có video dính bản quyền nội dung mà để chế độ riêng tư thì có được duyệt kiếm tiền không ạ.

riêng tư hay công khai thì cũng vậy thôi :D
vậy phải xóa video đó đi thì mới được hả anh. e có 2 video đang tranh chấp bản quyền thì có nên xóa đi không. video toàn mấy trăm nghàn view toàn bị bọn xấu report láo. chán

vậy phải xóa video đó đi thì mới được hả anh. e có 2 video đang tranh chấp bản quyền thì có nên xóa đi không. video toàn mấy trăm nghàn view toàn bị bọn xấu report láo. chán
kiểm tra xem tranh chấp với ai, và có chắc là nội dung đó được phép sử dụng hay là nội dung của bạn ko, nếu người tranh chấp đúng là chủ sở hữu thì nên xóa còn sure là nội dung của mình thì kháng cáo

vn buộc google đặt máy chủ ở vn mới cho hoạt động nhỡ google nó từ chối thì hết kiếm ăn à?
máy chủ của gg nằm ở nước ngoài, nên vn có chặn chỉ chặn được view của vn, còn view nước ngoài vẫn bth, kênh vẫn sống thôi bạn ko sao hết.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom