Khoe < POOF > tiền nhiều Lợi và Hại

tuan101085

Senior
Reactions
112
MR
0.030
Mình nói thẳng là việc khoe các poof khủng của các pro là có hại nhiều hơn là có lợi.Ảnh hưởng đến đầu tiên là đến chính thu nhập của chính các bạn sau đó là kèm theo mất thu nhập .Tất nhiên mình cũng cảm ơn công lao hướng dẫn cũng như việc các pro đi tiên phong trong các lĩnh vực mới <mình sẵn sàng làm ref cho các pro mà ko cần rebach gì hết , âu cũng là việc nên làm để cảm ơn>
Mong muốn mình qua bài viết này các pro hạn chế so poof khủng vì dân mình cũng không giàu có nên dễ sinh đố kị ,ganh đua bằng mọi cách <Tao phải hơn nó>
So Poof bình dân thui.:binhsua163:
Cảm ơn tất cả .

Việt Nam mình thì :(. Show proof khủng thì ganh ghét, đố kị :binhsua157:. Show proof bình dân thì khinh thường, chửi này chửi nọ :binhsua162:.

Chẳng hiểu phải làm sao cho vừa lòng các bố trẻ =))

Upvote 0
cái nữa là site nào ngon thì đừng chét chiếc gì hết ko ăn cám cả nút , sau này MMO thế giới nó cạch VN ra có mà nhìn nhau húp cháo ah

Upvote 0
cái nữa là site nào ngon thì đừng chét chiếc gì hết ko ăn cám cả nút , sau này MMO thế giới nó cạch VN ra có mà nhìn nhau húp cháo ah
đi đâu cũng nhận dc dòng chữ :m017:
Your Country has been blacklist :m025:

Upvote 0
Show proof là quyền của công dân :m131:

Blacklist là quyền của Admin :m048:

Upvote 0
Chả có cái gì cũng viết topic ! Thằng này nhảm nhí VKL ra ! :binhsua159:

Upvote 0
Show proof không phải khoe khoang nếu ở những site như PTC thì show proof để đảm bảo site k scam(đang paying) chứ k phải vì khoe khoang. show proof captcha hay Zeek mới nà khoe khoang đó bạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back