SCAM Khóa Dropshipping 7 triệu của Mr. Big

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi có phải b tự nhận là ng bốp chốp ko biết đúng sai đã vội nói hay ko?
Thêm nữa là xã hội này có nhiều loại rảnh lắm, ở đâu nó cũng xó mũi vào đc, rảnh ko có việc làm nên nó phải đi xoi mói ng khác.
Còn về việc thanh mình, ý mình là đoạn này:
"Về việc miếng cơm, mình nói thẳng dạy học là nghề tay trái của mình, mình dạy vì mình thấy nó vui, hết. Khóa 8 mình định không mở nữa, nhưng không dưới 10 người pm mình, nói rằng nên mở, nếu bạn không tin thì mình sẽ chụp hình Nên mình mới mở khóa 8, và khóa 8 hiện vẫn đang full slot (Quá tải, đã phải từ chối vài người, mặc dù mình chỉ inbox cho những ai đặt chỗ chứ không public lên facebook, kể cả group của mình)"
M đâu có rảnh để xem xét bạn gian lận hay ko, cũng đâu có nói bạn gian lận mà phải thanh minh?

Uhm, xã hội nhiều loại rảnh lắm, kiểu việc từ tận đẩu tận đâu, tự nhiên vào giải thích, xong bị bóc mẽ rồi cùn ý, mình ghét nhất loại ý, không biết bạn có thế không :)

Còn về 3 dòng kia, vì bạn có nói "hội bên đó", và "miếng cơm của họ", mình mặc định hiểu là ám chỉ 2 khóa học của mình và anh Big. Ờ thì mình hơi nhiều chuyện thật, thôi thì xin lỗi bạn phát nữa, oke chưa ^__^

Mà nói gì thì nói, mình vẫn ghét thằng cờ hó nào giả mạo bạn trên blackhatworld, giả mạo trước cả năm :( Làm mình quê :( Đờ mờ nó :)

M tất nhiên ko rảnh đến mức ko nhắc tới mà vào thanh mình như bạn, nếu ông anh kuga trên kia ko nhắc tới tên mình thì sẽ ko nói 1 câu, việc ông anh của bạn scam thì có thiên hạ làm chứng, b cứ thanh minh giúp đi.

Lại thêm lần nữa ko ai nói đến khóa học của b, có lẽ chưa ai report bạn scam nên b phải thanh minh trước?
Mình xin lỗi ồi mà :( Thực ra nếu bạn không nhắc tới vụ anh Trung thì mình cũng chả nhiều chuyện như này (giống bạn) đâu :)

Thôi chào thân ái, nhìn cái profile BHW kia thì chắc mọi người cũng hiểu rồi :) Hết chuyện :)

Last edited:
dropship hà nội scam. hcm thì bt thánh khuê mygo cuongnguyen xuất hiện ở mmo4 luôn @@

thông ass mấy thằng kiểu này đi ! kiếm tiền thì dạy thế éo nào dc , nhất là kiem tien online , sao nhiều người dại dột thế nhỉ

bác Big này ở HN fai ko ta, scam ae tới 700tr mà tụi nó tha mới sợ, ở SG cũng có 1 bác mở lớp dạy dropship mà tên gì quên mấy tiêu rồi, ko thấy lên 4rum nữa, ko biết có scam ko đây

cứ suy nghĩ đơn giản thôi, chẳng ai mang bán bát cơm mình đang ăn cả mặc dầu có trả cái bát vàng mà ko ăn đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week