Report Khiếu nại cách làm việc của mod captchater.

Status
Not open for further replies.

falconmaster

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Phải nói làm tham gia cái 4room này cũng lâu. Mod nào cũng có dịp gặp gỡ , nhưng đây là lần đầu tiên mình RP 1 mod. Không bik admin xét mod thế nào ? Nhưng nghe danh thái độ trẻ trâu của bác ấy giơ mới có việc chứng kiến. Nếu admin hay mod ko cho lời giải thích rõ ràng thì cái uy tín của 4room nên bỏ đi. Tại sao 1 mod có chàm , bị lập topic phàn nàn lại ko bị câu lưu xem xét ?
Và đề nghị thả acc @kirasam của mình ra. Còn nói xúc phạm thì nên có chứng cứ rõ ràng. Đừng có kiểu : bạn nói chung chung nên ban acc. Làm mod mà tư cách ko có thi nên về member đi.

proof đâu cậu, phàn nàn về việc gì thông cảm cho mod tí chứ @@

Upvote 0
1. Đây ko phải lần đầu tiên cậu xúc phạm BQT .
2. Vấn đề thái độ của mình trước đây ko tốt thì mình đang sửa dần nhưng nó ko có nghĩa là "cái cớ" để cậu vịn vào vấn đề này :)
3. Việc cậu clone với mục đích gì thì cũng sẽ bị ban ngay bây giờ.
4. Đây là lần nhắc nhở cuối cùng của BQT dành cho cậu, forum giờ đang khó phát triển, mem và BQT phải cũng nhau góp sức xây dựng forum chứ ko phải suốt ngày vào đả kích BQT một cách vô lý như cậu.

Lần này 1 tuần, lần sau mà còn ko đầu ko đuôi nhảy vào chửi BQT 1 cách vô lý nữa là mình sẽ report với mod khác để ban cậu vĩnh viễn đấy .

Thân!

Upvote 0
Upvote 0
Bạn cho mình link hoặc ảnh dẫn chứng cụ thể về trường hợp của bạn nhé!

Upvote 0
Bạn cho mình link hoặc ảnh dẫn chứng cụ thể về trường hợp của bạn nhé!
link mình post ở trên rồi đó cậu, cậu xem xét luôn cái nick clone kia nhé , ko hiểu lập ra với mục đích gì

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou