Khi nào thì Ugotfile mới chịu trả tiền

ndkhanh1989

Junior
Reactions
258
MR
0.000
Mình tham gia lớp ugotfile của Shin từ khóa 1,tham gia cũng hơi lâu rồi,và cũng có một số kinh nghiệm chiến PTU nhưng với ugotfile thì nói là chán vô đối.
Tháng đầu tiên mình nhận được 8$,tháng thứ 2 được 43$ nhưng đến nay vẫn chưa được 1 xu nào cả.
Bằng chứng là đây:
Tiền cookie mình kiếm được:

Còn đây là Affiltate :

Đây là Account Paypal mình:

Mình rút 5$ vào paypal ngày 2010-04-12: nhưng check paypal thì không có 1 xu,contact lên Ugotile thì nó thật là vô trách nhiệm,không thèm reply mình mới ghê chứ.
Không lẽ account mình có vấn đề,hỏi bác Shin thì bác ấy cũng nói contact rồi nhưng cuối cùng cũng không được gì cả.
Mình tưởng Account paypal mình có vấn đề mình pay qua account của anh Hoàng(Lớp hướng dẫn ugotfile) 11$ nhưng anh nói vẫn chưa nhận được.
Lần thứ 3 mình send 8$ thì mới nhận được,anh nói là nhận được rồi.
Còn đến giờ 15$ cookie và 17$ Aff vẫn chưa pay cho mình,hỏi bác Shin thì bác nói mình không đọc thông báo à,nhưng đọc rùi nó nói có vấn đề chưa pay qua được các hình thức trao đổi tiền: LR,WMZ...
Nhưng suy nghĩ cho cùng chưa pay qua LR,WMZ thì việc gì phải update Payment Method qua LR,WMZ để giờ mình pay qua đó thì lại thông báo 1-2 tuần nhưng đến giờ là hơn 2 tuần rồi,mình nhận thấy nhưng ai đang chơi ugotfile thì suy nghĩ lại đi,mình làm đến giờ công sức không phải là ít với 1 newbie nhưng chưa nhận 1 xu nào từ nó thì thử hỏi ai không phẫn nộ nhỉ.
Các bạn cho ý kiến,mình không nói thêm nhiều.
Chơi host này khi nhận được tiền mình chết đói từ lâu rồi,hiện tại đã chuyển sang FS,vĩnh viễn không bao giờ quay lại Ugotfile,trừ khi có điều gì đó.

kiếm dược còn ít nên chưa withdraw lần nào....chờ cho nó tận lúc nó fix lỗi mấy tk kia rồi pay luôn....HI vọng nó sửa chữa sớm:fan

ngay truoc em rut 5 do, ve paypal duoc ma. Doi dung 1 tuan do. Jo lau qua ko choi lai nen ko biet nua. Sorry cac pac em viet tren di dong, mat dien ma.

Paypal cậu withdraw mà chưa nhận được à!
Vậy thì cậu contact cho shin hỏi rồi shin sẽ contact lên phía trên giải quyết cho bạn
Theo mình biết là paypal withdraw tuần này thì thứ 3 tuần sau sẽ được paid
Còn lr, wmz, ap thì hiện giờ vẫn đang hoàn thiện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week