Khi đam mê quên đường về của những người mới và đã và đang đi vào vết xe đổ

momomo

Senior
Reactions
168
MR
0.000
chào các bạn , cũng chẳng biết bắt đầu từ đâu của câu chuyện mình muốn tâm sự với các bạn , tuy không login vào nick , mình thỉnh thoảng vẫn vào mmo này và coi diễn đàn ra sao , từ cái vụ của thằng rác , đạt cecvn , đến vụ bị hack bitcoin các kiểu , cá nhân mình thấy diễn đàn không còn là sân chơi , chỗ kiếm tiền nữa rồi , diễn đàn quá ảm đạm , ngày lèo tèo vài post , chẳng như những ngày xưa , mình chơi box maxtri này cũng lâu rồi từ những năm thằng JSS , Zeek còn tồn tại , tiền lúc đó kiếm quã dễ , các bạn có công nhận với mình vậy không ? đa cấp biến tướng , hết autoboss thuê xe các kiểu MMO bây giờ nói thật chỉ là cái sa mạc nhìn xa xa thấy vài cọc cỏ mà thôi , đây là ý kiến cá nhân của mình , nói lại câu chuyện của mình về thằng FutureNet , chắc bạn nào nghe cũng lâu rồi ko xa lạ và ắt có người đang chơi nó , thằng bạn mình , 1 số người vẫn đang chơi nó , bản thân mình là coi như 1 cựu mmo đi qua bao nhiêu sóng gió có lúc trong tài khoản có 1000$ , mua cái gì không cần suy nghĩ , và bây giờ thì trắng tay , chẳng còn gì ngoài cái ký ức , tiền trong LR nhảy tưng tưng , PM kêu peng peng , những +50$ xanh lè nhìn thích mắt vô cùng , họ đang dấn thân vào FutureNet , lúc nãy bạn mình có bảo là mày cứ yên tâm 3 tuần nữa tao sẽ chỉ cho mày thấy mỗi ngày kiếm vài trăm nghìn quá đơn giản , gọi điện cho thằng nào ở HN , họp hành đủ kiểu gì , bây giờ chẳng lẽ mình bảo là mày sẽ bị lừa hoặc giải thích về cho nó nghe về đa cấp ? chơi cái này bla tương tự như các kiểu tao đã chơi qua ư ? 1 khi đam mê vào rồi thì bỏ ngoài tai hết , mình chỉ ậm ừ cho qua , vì biết cái này nó cũng 50/50 , chỉ béo thằng lôi kéo đa phần các bạn gõ FutureNet thì google nó cho ra đầy kết quả , tụi nó chạy QC Google rất nhiều , tóm lại văn mình lủng củng quá :D , thằng FutureNet cũng hoạt động lâu rồi ko biết bao giờ thì chuối mới chín rồi rụng đây ? mod nào đừng có chuyển bài này qua mục chat hay tâm sự nhé , vì mình muốn tâm sự với những người đang ở cái box này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom