Help khi bị lỗ vốn ở por

nk0x_stupid

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Mình chắc k phải là thằng đâu tiên tiêu hết 5$ của marketiva
nhưng là thằng đâu tiên lập theard để công bố đã lỗ :))
Mong sẽ có người tiếp theo :))

thằng nhóc này chưa đọc topic đào tạo mem học forex à :))
90% trader lần đầu đều thua lỗ à :))

làm thế khác nào nói : " ê mày forex khó lắm đừng chơi hay học gì nữa :m025:"
mới trade có 1 đến 2 ngày chưa có kinh nghiệm bao nhiêu mà cũng nói :))
anh đôi lúc cũng ra lệnh bị âm nữa là :))
may có số vốn margin đủ đô nên ko sao ;)

Thực sự thì mình khuyên mọi người tìm 1 công việc tốt hơn là ngồi nhà trade FX ;)~ mới đầu thì ham thật đấy nhưng nếu không rút ra sớm chắc tèo o_O , vốn ít mà chơi thì 1. tốn time 2. mất tiền >:)~ cái này vốn phải nhiều mới dám chơi

Mãi mình mới kiếm dc 5$ bên Paxforex... trade lúc 3h sáng điểm ảo quá :)) 500 point lận @@ đang bị âm vào cái tài khoản bonus :))

Có bại mới có khôn bạn àh, mới chơi mà đã nãn thì khó thành công lắm

Nghề éo gì chả có 2 mặt của nó các đồng chí nhỉ, quan trọng ở cái đầu và sự tâm huyết thôi, đẫ đầu tư là chấp nhận thua lỗ, dân kinh tế phải có máu liều hơn dân kỹ thuật, mà đội ngũ làm IT tham gia mmo toàn là dân kỹ thuật :)), nói chung là ko nói trước được nhưng mà sẽ cố gắng :)

Nghề éo gì chả có 2 mặt của nó các đồng chí nhỉ, quan trọng ở cái đầu và sự tâm huyết thôi, đẫ đầu tư là chấp nhận thua lỗ, dân kinh tế phải có máu liều hơn dân kỹ thuật, mà đội ngũ làm IT tham gia mmo toàn là dân kỹ thuật :)), nói chung là ko nói trước được nhưng mà sẽ cố gắng :)
CÁI NÀY CŨNG ĐÚNG MÀ CŨNG SAI
DÂN KINH TẾ HAY PHÂN TÍCH TÙM LUM , ĐOÁN GIÀ HÓA NON ^^
nói chung cái gì cũng có 1 phần may mắn trong đó nữa :)) =))
p/s : ko biết chơi forex , nghe mấy bác nói em chém theo thôi ^^

bác nào nói xấu dân kinh tế đấy :))

xin lỗi nhé, dân kính tế có 2 loại,
loai 1 chỉ học kinh tế
loại 2 là dân toán kết hợp kinh tế
loại của mình là loại 2 ;)

cái này từ 5$ mình xuống 0.3$
giờ đang ráng lên lại
hôm nay lên đc 0.5$ rùi

CÓ mất thì mới khôn ra đc.. nhưng chả biết mất bao nhiêu thì mới đủ để khôn ra @@, đang học forex từ mấy pro trên diễn đàn mà chưa thấy ai share D:

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

Hnay cái Paxforex ... luc 3h sáng đặt cái lệnh Sell .. đặt xong giá nó lên ầm ầm .. âm mất hơn 500 point.. kệ tắt máy đi ngủ để sáng dậy đi thi :D
Luc chiều đi thi về thấy 2 lệnh đặt lúc trc lên mỗi lệnh 1k point ;)) tự nhiên đc gần 30$ .. chả biết cày bn tiền nữa mới rút dc từ bọn Paxforex nhưng cũng thấy vui vui "__"

CÓ mất thì mới khôn ra đc.. nhưng chả biết mất bao nhiêu thì mới đủ để khôn ra @@, đang học forex từ mấy pro trên diễn đàn mà chưa thấy ai share D:

[ "__"

đúng rùi đó ,tk chơi thua hit 5$ nhưng t càng thấy mình càng ngày càng thông minh hơn (thanks bác chủ thớt và vài pro forex nhé)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom