Khảo sát, kiếm tiền cùng Website khối Asian với YouthSays

o0rjm0o

Junior
Reactions
119
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Là trang 1 trang web hợp tác của các nước trong khối ASIAN để mọi thành viên trên toàn ASIAN trao đổi thông tin, ý kiến để hiểu biết về văn hóa của các nước lẫn nhau. Đây cũng là nơi để các bạn có thể trao dồi kỹ năng tiếng Anh với nhau, trên phương diện học hỏi lẫn nhau, rất thích hợp cho các sinh viên và học sinh đấy nhé.
Tại sao mình lại khuyên các bạn nên tham gia trang web này ?
Không giống như những trang web khác mang tính lừa đảo, trang này được thành lập bởi hiệp hội các quốc gia Asia, đã ra đời từ khá lâu (2008). Tính tới nay đã có hơn 20.000 thành viên tham gia và đã chi trả 7.781.532.468 VND.
Tiền được lấy từ đâu để chi trả ?
Do đây là trang web của cộng đồng, nên trong mỗi cuộc khảo sát trên trang này đều do cách cá nhân, tổ chức có nhu cầu thực hiện khảo sát, họ sẽ đăng câu hỏi và thực hiện đưa ra một số quỹ tiền nhất định nào đó cho cuộc khảo sát này.
Thời gian chi trả?
Vào ngày đầu tháng và giữa tháng, nút Cash Out của bạn sẽ có tác dụng, khi ấy, bạn hãy điền thông tin chi tiết đầy đủ vào là có tể rút tiền ngay sau khi tài khoản bạn đủ 500.000 vnđ bạn có thể chuyển tiền các bạn về Ngân Hàng của các bạn.(muốn lấy được tiền thì điệu kiện tài khoản của bạn phải được verify) , muốn tài khoản verify thì phải tích cực tham gia các câu khảo sát và tham gia hoạt động trên YS, khoảng 4 ngày là nó gửi Mail về tài khoảng để Verify.
Thật dễ dàng, vừa giao lưu học hỏi và có thể kiếm thu nhập từ
http://vietnam.youthsays.com/o0rjm0o/invite
Sau khi nhấp vào link giới thiệu của mình ở trên bạn nhấp vào nút login ở phía trên góc phải màn hình .
Sau đó nhập mail rồi vào đăng ký rất dễ dàng.
Dưới đây là hình ảnh mình vừa đăng ký và làm 1 vài cuộc test nhỏ:

Hãy nhanh tay Click vào trang web và đăng ký cho mình một tài khoản nhé các bạn.Chúc các bạn thành công !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom