New Khảo sát kiếm ngày vài USD với Superpay.me

nên chọn thông tin thế nào để làm cho chuẩn bác,e làm mấy web khác toàn không thuộc đối tượng :popo_beat_brick::popo_beat_brick:
Phần zipcode bạn để 111111, địa chỉ ở Hà Nội, tuổi từ 30 trở lên, có 2 con nhỏ dưới 18, công việc toàn thời gian, lương cao trên 35 40tr/1 tháng, học vấn đại học . Thỉnh thoảng phải đọc phần giới thiệu ở đầu tiên xem họ đang cần đối tượng thế nào thì khai như vậy nhé. Thế là cũng bắt được nhiều khảo sát rồi. Chúc bạn thành công ........................................................nhân :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_beauty:

chán chả muốn nói :v

khảo sát của mình ở mục your survey hả bác,e thấy 1 vài chỗ cũng có khảo sát,mà vô làm chán chê,câu hỏi nào cũng : tình trạng hôn nhân,câu trả lời thì lung tung hết :)))

xin hướng dẫn cho từng job đc ko?
Từng job thì không hướng dẫn được, mình hướng dẫn chung là:
Bạn làm ở thằng CPX hoặc vào phần Offer Walls, chọn thằng Adgate, Offer Toro, Wannads Paid Surveys... mà làm, cực dễ kiếm xèng nhé.
Phần zipcode bạn để 111111, địa chỉ ở Hà Nội, tuổi từ 30 trở lên, có 2 con nhỏ dưới 18, công việc toàn thời gian, lương cao trên 35 40tr/1 tháng, học vấn đại học . Thỉnh thoảng phải đọc phần giới thiệu ở đầu tiên xem họ đang cần đối tượng thế nào thì khai như vậy nhé. Thế là cũng bắt được nhiều khảo sát rồi. Chúc các bạn thành công .......................................................nhân :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:

khảo sát của mình ở mục your survey hả bác,e thấy 1 vài chỗ cũng có khảo sát,mà vô làm chán chê,câu hỏi nào cũng : tình trạng hôn nhân,câu trả lời thì lung tung hết :)))
Nó vậy đó bác, cứ trả lời thôi, nó nhận thì được khảo sát ko thì thôi :popo_beauty:

Giờ nào rồi mà còn dùng tool? bảo sao cứ country Vietnam là bị chặn, không có sẵn,...
vậy ip VN bạn làm ngày đc bao nhiêu thế?

lúc pay nó có verify không cậu ơi

a ơi sao lúc đầu e thấy bên phải nhiều survey cpx lắm mà lúc bấm vào 1 cái để điền thông tin xong thì không thấy survey nào hết @@

Last edited:
a ơi sao lúc đầu e thấy bên phải nhiều survey cpx lắm mà lúc bấm vào 1 cái để điền thông tin xong thì không thấy survey nào hết @@
cái CPX nó theo giờ, không phải lúc nào cũng hiện đâu nên phải canh giờ, F5 trang liên tục thì nó hiện ra là chiến, còn không thì bạn cứ chiến mấy cái ofers khác thôi.

cái CPX nó theo giờ, không phải lúc nào cũng hiện đâu nên phải canh giờ, F5 trang liên tục thì nó hiện ra là chiến, còn không thì bạn cứ chiến mấy cái ofers khác thôi.
test thử ^^ , ấn pay lúc 1h

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back