Trending Khảo sát độ tuổi của anh em MMO

Hiện tại bạn bao nhiêu tuổi?

• <= 18 tuổi

Votes: 3 3.7%
  • 19 - 25 tuổi

Votes: 16 19.5%
  • 26 - 30 tuổi

Votes: 24 29.3%
  • 30 - 40 tuổi

Votes: 37 45.1%
  • >= 40 tuổi

Votes: 2 2.4%

• Total voters
    82
Em sinh năm 97, dấn thân vào năm 2016 2017 lúc sắp tốt nghiệp cao đẳng :popo_big_smile::popo_big_smile: Kiếm được 8 củ đầu đời từ con UCH cuối năm 2017

MMO đang có tình trạng già hóa dần đều. Không biết anh em bắt đầu MMO lúc mấy tuổi và giờ đã bao nhiêu tuổi rùi. Mình mmo từ lúc 21 tuổi tới giờ cũng đã hơn 10 năm rùi. Thời gian cứ thấm thoát trôi qua mà ko chịu chờ ai cả :popo_adore:

Mình có biết 1 số bạn chưa đủ 18 tuổi đã biết MMO và kiếm đc rất nhiều $$$

"Không biết anh em bắt đầu MMO lúc mấy tuổi" => a gần 30 tuổi mới làm mmo( già rùi còn đú đởn 😁)
"... giờ đã bao nhiêu tuổi rùi." => 34 mùa xuân đã qua, Super Mod ah

Last edited:
mình năm 18t giờ là 29t rồi :popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry: thấm thoát 11 năm

p/s: giờ chỉ tội cho 2 cốt sống cổ :(:(:(

bác nói em buồn quá ... :popo_cry::popo_cry::popo_cry:
úi zời, trẻ tuổi mà lại GIÀ làng nhỉ =))))

úi zời, trẻ tuổi mà lại GIÀ làng nhỉ =))))
lúc mới bước chân vào đh ông bà mua .. gốp hết tiền mua cho cái máy tính là bắt mò mẫm rồi :):):)

nhớ cái thời gõ captcha kiếm tiền ghê :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: ngày kếm dc vài đồng vui thấy mồ

Last edited:
mình bén duyên từ 2013 đợt stellar. rồi thăng trầm đủ thể loại PTC, HYIP, airdrop ....các kiểu. 3 năm nay chọn MMO làm nghề chính do hơi phế ra ngoài bị xã hội đánh đập tàn nhẫn quá T.T. may mắn gặp chút cơ duyên, cuộc sống giờ cũng gọi là ổn định, sống được bằng MMO, có thêm chút để dành và chăm lo cho gia đình. Nay nhìn lại đã 27 chợt thấy mình đi qua nửa đời người.
năm nay hơi hạn, dính chấu đợt LUNA sập bay gần 35k do ham lãi 20% UST. suýt bay 20k XRP vụ Celcius sập. mấy hôm trước suýt bay nửa tài sản vụ FTX sập, haizz có đứa hay nghịch dại như mình ông bà gánh còng cả lưng =))

Mình bén từ 2014 tới giờ, tương tác trên mmo4me rất ít, chơi tài chính là chủ yếu, giờ qua chickenhunting

Hồi 19 đôi mươi đạt danh hiệu HOT BOY, Giờ hơi giừ rồi mà vẫn HOT BOY .
@Shin có thể xem xét cho HOT BOY trên 10 năm đổi group thành MR MMO không ?
:popo_bye: với cả ANCIENT màu bị giống các màu khác quá có thể xem xét đổi màu sang CAM không ạ ?

Hồi 19 đôi mươi đạt danh hiệu HOT BOY, Giờ hơi giừ rồi mà vẫn HOT BOY .
@Shin có thể xem xét cho HOT BOY trên 10 năm đổi group thành MR MMO không ?
:popo_bye: với cả ANCIENT màu bị giống các màu khác quá có thể xem xét đổi màu sang CAM không ạ ?
Màu cam đã có nhóm rồi. Hay bạn thử tìm màu sao không trùng xem. Để mình xem phù hợp không

Màu cam đã có nhóm rồi. Hay bạn thử tìm màu sao không trùng xem. Để mình xem phù hợp không
Yeah ! Vậy màu Hạt dẻ được không Shin ?

Maroon#800000(128,0,0)

Chà forum U30 cũng kha khá nhỉ:popo_beauty:

Mới ngày nào 13-14 tuổi bắt đầu biết đến khái niệm MMO mà giờ đã gần đầu 3 rồi lẹ thật :popo_angry:

sắp hết tuổi 28, e tới với mmo4me thì tầm 2013, nhưng làm mmo lần đầu là ~ 2011 lúc đó mới lớp 12 (cày game thuê kiếm tiền) , giờ nhìn nhiều người trong 4rum đã có khoản vốn kha khá còn mình vẫn lẹt đẹt chả có gì, chỉ dc cái vẫn kiếm đủ tiền cf ăn sáng với mmo, nhìn lại thấy bô lão trong topic này quá nhiều.....

mình bén duyên từ 2013 đợt stellar. rồi thăng trầm đủ thể loại PTC, HYIP, airdrop ....các kiểu. 3 năm nay chọn MMO làm nghề chính do hơi phế ra ngoài bị xã hội đánh đập tàn nhẫn quá T.T. may mắn gặp chút cơ duyên, cuộc sống giờ cũng gọi là ổn định, sống được bằng MMO, có thêm chút để dành và chăm lo cho gia đình. Nay nhìn lại đã 27 chợt thấy mình đi qua nửa đời người.
năm nay hơi hạn, dính chấu đợt LUNA sập bay gần 35k do ham lãi 20% UST. suýt bay 20k XRP vụ Celcius sập. mấy hôm trước suýt bay nửa tài sản vụ FTX sập, haizz có đứa hay nghịch dại như mình ông bà gánh còng cả lưng =))
Bật mí con đường đang đi cho anh em tham khảo với bác :D:D

Bật mí con đường đang đi cho anh em tham khảo với bác :D:D
mình kiếm lời từ giá chênh lệch giữa sàn và các pool DEX, mấy con token có pool giữa 2 chain các kiểu. năm ngoái còn dễ ăn, giờ người đông, cạnh tranh cao, nhiều ông còn code cả bot có kèo ngon ló ra nó lượm mất nên giờ cần vốn lớn lại vất vả. hơi không hợp với các bạn mới.

Chà forum U30 cũng kha khá nhỉ:popo_beauty:

4r mình anh biết cỡ chục người U50 đấy :popo_big_smile: nhưng toàn để chế độ tàu ngầm đọc tin và lâu lâu set kèo trên bàn nhậu chứ không chém gió trong 4r, ngồi trên bàn nhậu xưng là chú sẽ bị phạt vì rule ban đầu đã nói gọi anh cho trẻ và dễ tán gái =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom